GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เล่นอย่างเซียน BERSERKER FOR BATTLE

Patrokoz

• Jr. Member
  • **
  • วันที่ไม่เคยลืม 14/4/54 - 8/1/55
ขอโทดทีๆผมลืมไปเลยขอโทดด้วยนะไม่ใช่รางเหล็กใส่ตะกรุดนั่นละดีสุดละของเบอ

เนตรบวกดันหลังจริงเพิ่มกันหลัง25เปอ

ผิดพลาดเรื่องรางเหล็กนะผมขอโทดด้วย

นึกชื่อแปปนะ

• Newbie
  • *
พี่ครับ เบอสายคลั่งใส่เซตนักรบหายนะ จำเป็นไมต้องเรียนกายา

mai

• Newbie
  • *
 ระเบิด+ต้านทาน อัพสกิลยังไงครับสีชุดอะไรถึงจะดีครับ

555

• **
  • โลกคือหนังสือเล่มใหญ่เล่มหนึ่ง ผู้ที่ไม่ออกจากบ้าน ย่อมอ่านหน้าเดียวเท่านั้น
ระเบิด+ต้านทาน อัพสกิลยังไงครับสีชุดอะไรถึงจะดีครับ
เบอร์เซอร์เกอร์เซ็ตนักรบหายนะ
ไฟเตอร์
ชำนาญขวาน10
ข่มขู่3
ขวานคลั่ง 5
ชำนาญอาวุธ10
แข็งแกร่ง10

เบอร์เซอร์เกอร์
เสริมกล้ามเนื้อ 10 เกราะเนื้อ 0
คลุ้มคลั่ง 5
ชำนาญคลั่ง5
กระหายเลือด 5
ระเบิด 1
โจมตีแผลเก่า 5
สลายพลัง4
กายา 5

ชุดสีทอง
ก็อปมาให้  เจ้าของกระทู้สรุปไว้หน้าที่ 28 g#031

555

• **
  • โลกคือหนังสือเล่มใหญ่เล่มหนึ่ง ผู้ที่ไม่ออกจากบ้าน ย่อมอ่านหน้าเดียวเท่านั้น
เจ้าของกระทู้ยังเรียนอยู่มอ.ไหมหรือจบไปแล้ว อุอิ อิอุ

ตัวละครลับ

• Full Member
  • หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
เจ้าของกระทู้ยังเรียนอยู่มอ.ไหมหรือจบไปแล้ว อุอิ อิอุ

ปีสุดท้ายละ

ตัวละครลับ

ตัวละครลับ

.KA.-S.K.-

• เหตุผลมาก่อน
  • **
เบอในปัจจุบันนิยมเล่นสายไรกันครับ นอกจากเกราะดันไฟ แนะนำทีครับ เป็นขี้เกียจลงดันไฟมาก g#029 g#029 g#029