GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เผ่าโกงไป หลักฐาน เอามายืนยัน

thonson

• Full Member

Freedom.01

• Jr. Member
  • **
woon_5555 woon_5555 woon_5555
จะได้ไม่มีใครพูดถึงเผ่า เปลี่ยน กระทู้ มันซะเลย

Freedom.01

• **
คนเก่งก็แถ ไปเรื่อยๆ เพื่อ เอาชนะ ส่วนคนไม่เก่งก็เล่นแบบเลยตามเลยตามกรรมของตัวเอง แค่ นั้นเอง

g#031 g#031 g#031 g#031 g#031

thonson

เล่นเกมส์ให้สนุกครับ อย่าไปลงทุนมาก จะได้ไม่เครียดกับมัน

อาชีพไหนที่มันเก่งเกิน เดี๋ยวทีมงานเค้าก็ปรับเอง เบื่อรอก็ไปเกมอื่นก่อน เกมมีให้เล่นเยอะแยะ

รอให้สมดุลจริงๆค่อยมาเล่นก็ได้ครับ ของใหม่เกมนี้ก็เก่งเป็นธรรมดา ลองถามคนเล่นเก่าๆดูละกันครับ

ของใหม่มาแต่กาก ใครจะไปเสียเงิน เสียเวลาเวล จริงป่าวครับพี่ๆ woon_sunny

_xlXlx_

คนเก่งก็แถ ไปเรื่อยๆ เพื่อ เอาชนะ ส่วนคนไม่เก่งก็เล่นแบบเลยตามเลยตามกรรมของตัวเอง แค่ นั้นเอง

Like  g#031

Like  g#031

+1  g#031

Slipknot

klieypet50

• Newbie
  • *
มึงกากเอง ไอ้โอม ค ว ย
เสือกมาเล่นเบอเอง เล่นวิไม่ชอบโดนแฮกของหมดตู๋ด
โง่นิ แฮกของกัน 5555
<ทําคลิปประท้วงเผ่าหรอวะ> งันมึงต้องให้จีปรับเผ่าทุกตัวให้หมดเลยนะมึง
ถ้าไม่มีของมันคงไม่โหดหรอก สั จ ขนาดของเผ่ายังออกไม่หมด
เบื่อพวกขยะสังคม อะไรก็ประท้วง  มังคงจะเจริญแระ ถ้าจีทําตามที่มึงขอ แล้วคนอื่นละ มึงเห็นใจจีเอ็มบ้าง
 ทําไอ้นั้นก็ไม่ดี ไอ้โน่ก้ไม่ดี แค่เบอแพ้เผ่า มันผิดอะไรของมึง สั จ

_xlXlx_

OrChidS

บ่นทำไมกันครับ
ถ้าไปเจอเผ่าอสุรารุ่นแรกสุด ที่ผมเคยทดสอบมา
ไม่ร้องให้แก้ยิ่งกว่านี้หรือครับ
สมัยนั้น อสุราตายยาก กดผลึกก็เทพละ ของร้านธรรมดาก็เทพ
บอสตีไม่เข้า เผ่ามนุษย์รุมเกือบสิบคน ยังเอาไม่ลง
ฟาดทีกระทืบพื้นที ตายระนาว
เล่นกันไปซักพัก เดี๋ยวก็หาทางแก้ได้
อย่าเรียกร้องมากครับ
ถ้าเกมเมอร์เกิด "คึก"  ปรับมันทุกอาชีพ แล้วจะแย่ครับ
เชื่อผมเถอะ

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
บ่นทำไมกันครับ
ถ้าไปเจอเผ่าอสุรารุ่นแรกสุด ที่ผมเคยทดสอบมา
ไม่ร้องให้แก้ยิ่งกว่านี้หรือครับ
สมัยนั้น อสุราตายยาก กดผลึกก็เทพละ ของร้านธรรมดาก็เทพ
บอสตีไม่เข้า เผ่ามนุษย์รุมเกือบสิบคน ยังเอาไม่ลง
ฟาดทีกระทืบพื้นที ตายระนาว
เล่นกันไปซักพัก เดี๋ยวก็หาทางแก้ได้
อย่าเรียกร้องมากครับ
ถ้าเกมเมอร์เกิด "คึก"  ปรับมันทุกอาชีพ แล้วจะแย่ครับ
เชื่อผมเถอะ
อืม..ใช่
ตอนนั้นคลาสสองยังไม่กำเหนิดด้วยซ้ำ
แค่คลาสแรกก็ตีพลลาดตัวต่อตัวสบายๆ

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

Freedom.01

• **
เล่นซะเบอหมดโหดเลย แบบนี้ ไม่ไหวไม่ไหว ดีนะที่เลิกเล่นเบอไปแล้ว

#038 #038 #038 #038 #038 #038