GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เผ่าโกงไป หลักฐาน เอามายืนยัน

กูขำจนน้ำแตกไปหลายน้ำละ กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก

Flux

• Jr. Member
  • **
คิดบ้างหน่อยสิครับ เบอมันกะโหดอยู่แล้ว จะหาอาชีพมาชนะไม่ได้เลยหรือไง เผ่ามนุษย์ด้วยกันแถบจะสู้ไม่ได้และ

Neko_OwO

• แมวดุ้นสุดจะเคะยั่ว !
  • **
เบอกับวิ !!! เบอก็ชนะง่ายๆอยู๋แล้ว เลือดเยอะ สับวิทีเดียวนอน

แล้วคุณพอใจหรือยัง !?

หรือว่าคุณต้องการชนะทุกอาชีพ ?

รู้แพ้รุ้ชนะบ้างเถอะฮะ ผมขอร้องล่ะ

เพราะปมเล่นขุนศึก ผมชนะสายกายภาพง่ายๆ แต่แพ้สายเวทผมยังไม่ไปขอร้องปรับให้เผ่ากันเวทเยอะเลย   g#023

เริ่มเบื่อล่ะ ตอนแรกเป็นกลาง ตอนนี้เริ่มเบื่อแล้ว !!

ปล.ไม่่ต้องมาท้า อยู่เซิฟอวตาร เจอกันที่โลกานะ  g#005

IK2PDreeM

• Newbie
  • *
วิมันเวท มัน ตีเข้า ทุก อาชีพ ขนาด พาลา มัน ยัง ธรณีใส่ได้เลย พาลาเทพๆ ท่ีเเรกอาจเเก็ง เเต่ 2 3 4  ไม่เเก็งเเน่ท้า วิไม่กาก โคตๆ นะ
 วิมันมีไม้99 สาปหมอก เจอ ขัง สาป เพลิง เบอ ก้อเงิบ ละครับ ท้า วิมันกรง นะ ขอสูงๆ ส่วนไอ เผ่าเนี้ยท้า เทียบความโหดโดยของมัน โหดไปเเต่ที่มันเเพ้คือ แอสมั้ง
มัน ตีเเรงนะ เบอ เลือด 110k ยังโดนทีเดียว นอนมาเเล้ว 55 ท้าจะสู้กับ มัน ของพอๆกันเบอ คิดหนักครับ คิดดูท้าเผ่าใส่เเรน์ 95 บ้าง โหๆ เเต่เ่นไป อาจจะไม่ สนุกนะมีเเต่ เทพนักสู้ ผมเลยไม่เล่น ครับ (ชอบเบดเเต่เบลดเเม่งกากT^T)

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
  • Full Member
ก็แล้วไง  ถ้ามันมีตัวเดียวไม่ใช้ปัญหา  แต่มันมากกว่า1ตัว ปัญหาจะคลื่มคลาน  ดาเมจว่าถือมันแรง  หลักตามจริง  พลังโจมตี ของสกิล ไม่ควรสูงกว่าเลือดของผู้เล่นแต่ละคน  ไม่เวอร์ ไม่เลยเกินตามหน้าอาชีพอื่นๆ   แล้วยิ่งใส่ ของจำพวกไฟเตอร์ ได้นี้ก็ถือ เอาเรื่องอยู่  ถึงจะมาเปราะบางก็เถอะ
ทำเบอร์เซอร์เกอร์ เลือดเยอะๆ  ไม่สับเต็มแรงทีเดียว 100k มั้งละ
ถ้าเป็นคำว่า
BT : ถือไม่ซีเรียสอะไร  ตายเกิดมาฆ่าใหม่ได้  แถมยังมีสกิลหยุดอีก และ ยังไม่รู้ซึ่งการฟื้นฟูเลือดหมู่ของพระ แถบจะตีไม่ตาย
แต่คำว่า
PK : นี่และปัญหา ก็ร่วมกลุ่มสุดยอดในตี้เดียวกัน PK ระหว่างกัน Team ได้เปรียบอยู่ละ แต่ทว่า เมื่อมีอาชีพ 1 สามารถ คนใดคนหนึ่ง ใน Taem  ได้ เพียงครั้งเดียว  มันก็จะเริ่ม มีคนเริ่ม มากกว่า1ตัว

IT. ไอเทมที่สำคัญใน PK คือ ลองของ เป็นไอเทม กรอบโกยจากไอเทมนี้มาก  จำเป็นตั้งใช่ จำพวกอาชีพ แรร์90-99(ใครจะบอกวาปเวลเอา ไปมาไปมา หลุดแล้วรำบากเคยไหม)

แต่ก่อนผมเชื่อว่า  ศรกำปนาท เป็นสกิลที่แรงที่สุด ถึงใจเลย โจมตี 1000%

แต่สมัยนี้มันอะไรกัน  ฆ่าไม่ตาย แต่ต้องมาล้มเพียงหมัดเดียว  หรอ
ไม่สงสารอาชีพอื่นบ้างหรอเล่นเป็นปีๆ 

แล้วอีกอย่างในเนื้อเรื่องอสุรา   มันให้เห็นแค่ว่า  ทางการทหารได้สุ้รบอสุรา  แต่ยังไม่เห็น เล่าอาชีพอื่นๆ เข้าทำการต่อสู้ มีแค่โปสเตอร์แต่ไม่มีเนื้อเรื่อง

ถ้าเผ่าแยกกัน เผ่าไม่สามารถในตี้ด้วยกับมนุษย์ได้ก็น่าคิด 

สาระสำคัญเรื่องเลย ถึงอยากจะว่า  ธาตุ 4 ธาตุ หรือมากกว่า ขอถามหน่อยละ
Q: ถ้าใช่ธาตุป้องกัน (เป็นธาตุตั้งรับ)  แต่ทว่า โจมตีธาตุหักเหกัน แต่โจมตีแรงกว่าก็ล่วง 
ก็คงใช่คำตอบนี้สินะ A: น้ำน้อยยอม แพ้ไฟ
ถ้าธาตุมีผลมากกว่านี้  อาวุธ และ กระสุน และ โล่ ในแต่ละอาชีพจะโดดเด่นมากกว่านี้

Clp. Pnp.

Neko_OwO

• **
 woon_angry woon_love woon_555

อยากบอกว่า ตอนนี้ป้องกันเยอะ ไม่มีปัญหาเลย    g#029

Directorr

เบอกับวิ !!! เบอก็ชนะง่ายๆอยู๋แล้ว เลือดเยอะ สับวิทีเดียวนอน

หรือว่าคุณต้องการชนะทุกอาชีพ ?

รู้แพ้รุ้ชนะบ้างเถอะฮะ ผมขอร้องล่ะ

เพราะปมเล่นขุนศึก ผมชนะสายกายภาพง่ายๆ แต่แพ้สายเวทผมยังไม่ไปขอร้องปรับให้เผ่ากันเวทเยอะเลย   g#023

เริ่มเบื่อล่ะ ตอนแรกเป็นกลาง ตอนนี้เริ่มเบื่อแล้ว !!

ปล.ไม่่ต้องมาท้า อยู่เซิฟอวตาร เจอกันที่โลกานะ  g#005

เบอกับวิ     เบอชนะวิง่ายๆจริงหรอฮะ  ของระดับเดียวกันรึเปล่าล่ะนั่น   woon_huh woon_huh

ถามทั้งในและนอกแบทเลยนะ

g#004 g#004 g#004

#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

Neko_OwO

• **

เบอกับวิ     เบอชนะวิง่ายๆจริงหรอฮะ  ของระดับเดียวกันรึเปล่าล่ะนั่น   woon_huh woon_huh

ใจร่มๆฮะ !! ที่เซิฟผมเวลาเกรียนผม"""ไม่ค่อย"""เจอวิที่สดแบบไม่กายเลยฮะ  woon_cry  จึงมิอาจตอบส่วนนี้ได้

ปล.ขอโทษวิทุกคนด้วยฮะ ที่บอกไปแบบนั้น เพราะประสบการณ์ผมเจอแบบนั้นเองนี่ล่ะฮะ (ประมาณว่า ไม่ค่อยพบเจอวิซาร์ดและเบอตบกัน) g#015

Freedom.01

• **

ใจร่มๆฮะ !! ที่เซิฟผมเวลาเกรียนผม"""ไม่ค่อย"""เจอวิที่สดแบบไม่กายเลยฮะ  woon_cry  จึงมิอาจตอบส่วนนี้ได้

ปล.ขอโทษวิทุกคนด้วยฮะ ที่บอกไปแบบนั้น เพราะประสบการณ์ผมเจอแบบนั้นเองนี่ล่ะฮะ (ประมาณว่า ไม่ค่อยพบเจอวิซาร์ดและเบอตบกัน) g#015

วิคนนี้ผมเจอบ่อย เขาไม่ค่อยกาย นะ ยอมรับ แต่ จุมบ่อยมาก ไม่รู้กลัวเวลลด หรือยังไงหรือไม่ก็ติดมาจากเทร เพราะเขาเคยเล่นเทรมาก่อน เรื่องไม่เท้า นี้ก็แล้วแต่เขาผมไม่รู้ รู้และคับ แต่เอาเป็นว่าเขากลัว ตายแล้วเวลลดและกัน

g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

Directorr

เป็นทหารแท้ๆ ถ้ากลัวจุมจนขี้ขึ้นสมอง  ก็แทงสลายบัฟไปสิครับ ไม่เข้าใจจะมาบ่นยังกะผู้หญิงทำไม หรือคิดวิธีสู้ไม่ออกครับ 

งงแท้ เป็นทหารสลายบัฟแท้ๆ แต่มาบ่นว่าคนอื่นจุม สกิลมีก็ใช้ไปสิครับไม่รู้จักหัดแก้ทางบ้างหรอ ? แทงสลายบัฟดีเลย์ไม่กี่สิบวิ ยังบ่นเป็นหมีกินผึ้ง

ที่จุมเพราะไม่ได้กลัวเวลลดครับ ตีกันลดตลอดอยู่แล้ว ลุงอ้วนสอยผมตายแบบไม่จุมได้บ่อยๆ  แต่เวลาตายแล้วขี้เกียจรอพระมาชุบอ่ะครับ มันไม่ต่อเนื่อง

ผมใส่ไม้เท้า89 จะกลัวเวลลดไปทำไม อีกอย่างจุมเนี่ยใครๆ เขาก็จุมนะ รีเทินผมก็เห็นเยอะ มันแปลกตรงไหนล่ะผมก็ไม่เคยไปว่าเขาจุม เพราะมันคนละแบบกับกาย

ทหารที่เห็นผมจุมแล้วไม่สลายสิครับเรียกว่าอะไรดี....   g#037 g#037 g#037

---

แล้วไม่ต้องบ่นเรื่องวาปนะครับ ใครๆก็วาปกัน  ผมกรงใคร ก็เห็นวาปเกือบทุกคน อาจจะมีตาลุงอ้วนแกโดดออกได้

เรื่องความถึกของจ้าวแกก็ต้องยอมรับครับว่าตอนนี้จ้าวแกอึดสุดในเซิฟ  ขนาดที่รัวพสุธาดอกละ 3-4k ใส่ยังไม่นอนเพราะใส่แรร์เบอ95 บวกกับพระฟูได้รุนแรง

แถมดีเลย์โดดมาเร็ว (จนผมต้องผอบ) จนแอบมาคิดไม่ได้ว่า จ้าวแม่งก็ไม่ได้บางเลยนะ ถ้ามีพระฟูเยอะๆ  แถมยังต่อยแรงอีก g#004 g#004

สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

Slipknot

อยากบอกว่า ตอนนี้ป้องกันเยอะ ไม่มีปัญหาเลย    g#029

เยอะ ขนาดไหน ละคับ
ผมอยากเห็น ว่างๆ นัด กันมาเจอในเกมหน่อยนะคับ
ผมอยากได้รุ้ เยอะขนาด ไหน  woon_yes woon_yes woon_yes

เป็นทหารแท้ๆ ถ้ากลัวจุมจนขี้ขึ้นสมอง  ก็แทงสลายบัฟไปสิครับ ไม่เข้าใจจะมาบ่นยังกะผู้หญิงทำไม หรือคิดวิธีสู้ไม่ออกครับ 

งงแท้ เป็นทหารสลายบัฟแท้ๆ แต่มาบ่นว่าคนอื่นจุม สกิลมีก็ใช้ไปสิครับไม่รู้จักหัดแก้ทางบ้างหรอ ? แทงสลายบัฟดีเลย์ไม่กี่สิบวิ ยังบ่นเป็นหมีกินผึ้ง

ที่จุมเพราะไม่ได้กลัวเวลลดครับ ตีกันลดตลอดอยู่แล้ว ลุงอ้วนสอยผมตายแบบไม่จุมได้บ่อยๆ  แต่เวลาตายแล้วขี้เกียจรอพระมาชุบอ่ะครับ มันไม่ต่อเนื่อง

ผมใส่ไม้เท้า89 จะกลัวเวลลดไปทำไม อีกอย่างจุมเนี่ยใครๆ เขาก็จุมนะ รีเทินผมก็เห็นเยอะ มันแปลกตรงไหนล่ะผมก็ไม่เคยไปว่าเขาจุม เพราะมันคนละแบบกับกาย

ทหารที่เห็นผมจุมแล้วไม่สลายสิครับเรียกว่าอะไรดี....   g#037 g#037 g#037

---

แล้วไม่ต้องบ่นเรื่องวาปนะครับ ใครๆก็วาปกัน  ผมกรงใคร ก็เห็นวาปเกือบทุกคน อาจจะมีตาลุงอ้วนแกโดดออกได้

เรื่องความถึกของจ้าวแกก็ต้องยอมรับครับว่าตอนนี้จ้าวแกอึดสุดในเซิฟ  ขนาดที่รัวพสุธาดอกละ 3-4k ใส่ยังไม่นอนเพราะใส่แรร์เบอ95 บวกกับพระฟูได้รุนแรง

แถมดีเลย์โดดมาเร็ว (จนผมต้องผอบ) จนแอบมาคิดไม่ได้ว่า จ้าวแม่งก็ไม่ได้บางเลยนะ ถ้ามีพระฟูเยอะๆ  แถมยังต่อยแรงอีก g#004 g#004

ไอ้แถ มึงไปอ่านดีๆ ไอ้ที่งอแงน่ะ มันลูกน้องมึงโน่น ในบอร์ดตอนนี้เค้าเอียนกับไอ้ห่านี่หมดแล้ว
มึงก็ออกมาปกป้องกันจริ๊ง กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ออกมาทีก็เสียหมาตลอด อยู่ในแบทนั่งดูดแตดเมียไปเหอะนะ อย่าออกมาเห่าตรงนี้เลย กูขอร๊องงงงงงง

Freedom.01

• **

---

ก่อนพิมอ่านก่อนไม่ ครับ ผม ไม่ได้พูดถึงคุณ ผมพูดกะคนที่เขาเล่นเซิฟอวตาล คุณเมา  หรือเปล่าครับ ผมว่าอ่านก่อนก็ดี วิคุณเล่นคนเดียวทั้งเซิฟหรอคับ ตัวละคร คุณเองก็ไม่ใช้ ผมได้พูดถึง คุณซะหน่อย อย่าร้อนตัว สิ ครับบ คนอื่นเล่น ทมไป

g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040

Freedom.01

• **

เยอะ ขนาดไหน ละคับ
ผมอยากเห็น ว่างๆ นัด กันมาเจอในเกมหน่อยนะคับ
ผมอยากได้รุ้ เยอะขนาด ไหน  woon_yes woon_yes woon_yes

นี้ก็พิมไม่ได้อ่านอีกคน เขาก็บอกว่าเขาเล่นเซิฟอวตาลไป นัดเจอ เขาบ้าป่าวเนี่ย
g#015 g#015 g#015 g#015 g#015 g#015

Directorr

---

ก่อนพิมอ่านก่อนไม่ ครับ ผม ไม่ได้พูดถึงคุณ ผมพูดกะคนที่เขาเล่นเซิฟอวตาล คุณเมา  หรือเปล่าครับ ผมว่าอ่านก่อนก็ดี วิคุณเล่นคนเดียวทั้งเซิฟหรอคับ ตัวละคร คุณเองก็ไม่ใช้ ผมได้พูดถึง คุณซะหน่อย อย่าร้อนตัว สิ ครับบ คนอื่นเล่น ทมไป

g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040

แล้วผมไปพูดถึงคุณตอนไหนกันล่ะเนี่ย  woon_huh woon_huh woon_huh

ทหารก็มีเยอะแยะไปนี่เนอะ ร้อนตัวเปล่าครับ ?