GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งบัควิใส่โล่ได้เส้น v.2 แล้วบัคพาราตีเป็นล้านได้อะรมั่ง

เกมกากกกกกกกกก

• Jr. Member
  • **
  • งง
ถ้าคุณจะแถว่า มีผู้เล่นคนอื่นแจ้งเข้ามา งั้นก็ต้องให้รางวัล ผู้เล่นท่านนั้นใช่ไหมครับ คนที่เป็นคนแจ้งก็คุณ ซิลเวอร์บรอนเลยครับ เป็นคนแจ้ง  woon_5555

littlehayate

• **
เป็นไปตามนั้นครับ บอกอยู่หมวกบัคมันขยะ มันบอกว่า ถ้าจะปลดต้องบอกวิธีทำบัคไงก็บอกแล้ว ก็ไม่ปลด

แล้วเห็นว่าจีเอ็มคนไหนนะ บอกจะให้เป็นเทสเตอร์นรก  g#037

หรือว่าจีเอ็มบริษัทนี้เป็นกระเทย พูดแล้วไม่ทำ  g#040
woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 ชื่อก็สุดโหด ด่าก็สุดแรงเกิด  woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no

untitled

• Sr. Member

<aDminRAMA> SilverBorn

• **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
หรือวางมาตั้งแต่ต้นแล้ว ตั้งใจจะให้โทรหาทั้งๆที่พิมพ์กันอยู่ เพื่อไม่ให้เก็บหลักฐานในการรับรางวัลได้

สังเกตปกติเวลาโทรไปแจ้งบัคมันจะบอกให้ไปแจ้งที่เว็บแจ้งปัญหา แต่ทำไมครั้งนี้ถึงให้โทรละ

ไม่นึกว่าจะหน้าด้านขนาดนี้ ว่างๆเดียวท่านฟรังไปเยี่ยม ระวังบั้นท้ายไว้ละกันพวกจีเอ็ม
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

เกมกากกกกกกกกก

• **
  • งง
พูดอะไร พิมพ์อะไรไม่เคยทำตาม ได้สักอย่าง แถจัง บอกบัคมาครับ ของรางวัลมีแน่

• **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
ไอหน้าด้านเอ้ยยยยยยยยยยยยยยย    g#037 g#037
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

untitled

หรือวางมาตั้งแต่ต้นแล้ว ตั้งใจจะให้โทรหาทั้งๆที่พิมพ์กันอยู่ เพื่อไม่ให้เก็บหลักฐานในการรับรางวัลได้

สังเกตปกติเวลาโทรไปแจ้งบัคมันจะบอกให้ไปแจ้งที่เว็บแจ้งปัญหา แต่ทำไมครั้งนี้ถึงให้โทรละ

ไม่นึกว่าจะหน้าด้านขนาดนี้ ว่างๆเดียวท่านฟรังไปเยี่ยม ระวังบั้นท้ายไว้ละกันพวกจีเอ็ม

เหมือนในหนังเลยนะครับ อิอิ

• **

untitled