GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตำราเบอร์เซอร์เกอร์ สายระเบิด+โป๊ะ

IiI_Dek_D_IiI

• Newbie
  • *
  • เดี๋ยวก็ ขย้ำซะหรอก
ผมทำกระทู้นี้ขึ้นเพื่อ แนะนำ!! ผู้ที่ต้องการเล่นเบอร์เซอร์เกอร์ สายระเบิด แต่ไม่รู้ต้องลงสกิล สเตตัส ยังไง

ไฟเตอร์
ชำนาญขวาน 10
ข่มขู่ 5
ขวานคลั่ง 5
ชำนาญอาวุธ 10
ความแข็งแกร่ง 10

เบอร์เซอร์เกอร์
เสริมกล้ามเนื้อ 10
เกราะเนื้อ 1 (อัพฟรี แต่ต้องเสริมกล้ามเนื้อ 10)
คลุ้มคลั่ง 5
ชำนาญความคลั่ง 5
กระหายเลือด 5
ระเบิดคลั่ง 1
โจมตีแผลเก่า 5
ชำนาญอาวุธหนัก 9

ส่วนของสวมใส่สายโป๊ะ
ขวานเพชร
หมวกกูล
คลุมเทพ
*เซตหายนะ

สเตตัส
ไม่จุติก็ลงstr+vit+dex
ปล.มันคงไม่ค่อยโป๊ะนะครับ เพราะไม่ได้อัพluk

แนะนำ
จุติ4กำลังดี
str99 vit99 dex99 luk70 หรือจะลงluk99 แล้วvit70 ก็แล้วแต่ครับ

*ใครมีอะไรถามเกี่ยวกับเบอร์เซอร์เกอร์สายระเบิดถามได้นะครับ ผมจะตอบเท่าที่ผมรู้นะครับ ขอบคุณครับ

"ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคืออาวุธและพลังของข้าเท่านั้น"

• Newbie
  • *
str99 vit99 dex99 luk70 สเตตัสจุ5นิหว่า

ขอบคุณที่บอกครับ ผมลืมไปครับ

ที่จิงต้อง39 ขอโทษทีครับ

woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny

"ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคืออาวุธและพลังของข้าเท่านั้น"

---------IcezeicE

• Full Member
แล้ว DEX มะลง หลอ ค่ะ woon_huh

ถ้าไ่ม่ลง VIT แล้วเปลี่ยนไปลง DEX มันจะดีใหมอะ

ปล.แค่สงสัยอะค่ะ ไม่เคยเล่นเบอ   g#006 g#006 g#006 g#006

• Newbie
  • *
แล้ว DEX มะลง หลอ ค่ะ woon_huh

ถ้าไ่ม่ลง VIT แล้วเปลี่ยนไปลง DEX มันจะดีใหมอะ

ปล.แค่สงสัยอะค่ะ ไม่เคยเล่นเบอ   g#006 g#006 g#006 g#006

dexก็อัพครับเพิ่มแม่น vitเพิ่มเลือด ส่วนstr+vitมันจะไปเกี่ยวเนื่องกับสกิลติดตัว*เกาะเนื้อ อัพvit1 เพิ่มเลือด30 อัพstr เพิ่มเลือด30

จุติไหมครับ จุติกี่รอบครับ ถ้าไม่จุติก็อัพได้ไม่เยอะครับ ลำบากนิดหนึ่งครับ

หลักๆก็str+vit+dexครับ ถ้าจุติเยอะก้อลงluk(อัพlukไป1เพิ่มอัตรโป๊ะ0.1ครับ)
 woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
จริงๆ กระทู้แนะนำนะครับ ผมขอการแนะนำหลักๆ สำหรับคนไม่จุดีกว่า เพราะคนจุไปแล้ว ยังไงก็เล่นไปแล้ว 1 รอบ มีความรู้ความเข้าใจพอสมควร ถ้าคิดจำแนะนำจริงๆ เน้นไปทางคนที่ไม่จุจะได้ประโยชน์มากกว่าครับ หาเทคนิค วิธีการเล่นต่างๆ คนที่ยังไม่จุ วิธีเวล อาวุธอุปกรณ์สวมใส่ ซึ่งถ้าคนที่จะไปแล้ว อย่างน้อย 1 รอบ ก็พอจะรู้หลักการต่างๆ เบื้องต้นไปพอควร แต่คนไม่จุ ยังคงต้อง ลองผิด ลองถูก งมกันต่อไป แล้วพวกกระทู้แนะนำต่างๆ ก็แนะนำกันกับคนที่จุแล้วมั่ง คนที่ของดีเต็มตัวแล้วมั่ง แล้วขึ้นหัวข้อสายระเบิด+โป๊ะไม่ต่อด้วยละครับ ว่า + จุ แล้วกี่รอบ เพราะไม่มีแนวทางแนะนำคนที่ไม่จุเลยในสายนี้ของคุณ

ผล. ไม่ใช้เฉพาะอาชีพเบอนะครับ อาชีพอื่นๆ หรือกระทู้อื่นๆ ก็เหมือนกัน ถ้าจะให้เกิดประโยชน์จริงๆ สำหรับเพื่อนผู้ร่วมเล่นเกม การเริ่มกระทู้แนะนำ น่าจะเริ่มแนะนำตั้งแต่ 0 ไปจน จุกี่รอบก็ว่ากันไป แบบนั้นจะได้ประโยชน์มากๆ เลยครับ

• Newbie
  • *
จุ 4 g#005 g#005

ดีเลยครับ สเตตัสก็ลงstr99 dex99 vit99(เลือดเยอะๆ) luk39 หรือไม่ก็ลงvit39 luk99(โป๊ะบ่อยๆ)

แต่ถ้าแนะนำนะครับstr99 dex99 luk99 vit39 ครับ เอาโป๊ะดีกว่าครับ

• Newbie
  • *
จริงๆ กระทู้แนะนำนะครับ ผมขอการแนะนำหลักๆ สำหรับคนไม่จุดีกว่า เพราะคนจุไปแล้ว ยังไงก็เล่นไปแล้ว 1 รอบ มีความรู้ความเข้าใจพอสมควร ถ้าคิดจำแนะนำจริงๆ เน้นไปทางคนที่ไม่จุจะได้ประโยชน์มากกว่าครับ หาเทคนิค วิธีการเล่นต่างๆ คนที่ยังไม่จุ วิธีเวล อาวุธอุปกรณ์สวมใส่ ซึ่งถ้าคนที่จะไปแล้ว อย่างน้อย 1 รอบ ก็พอจะรู้หลักการต่างๆ เบื้องต้นไปพอควร แต่คนไม่จุ ยังคงต้อง ลองผิด ลองถูก งมกันต่อไป แล้วพวกกระทู้แนะนำต่างๆ ก็แนะนำกันกับคนที่จุแล้วมั่ง คนที่ของดีเต็มตัวแล้วมั่ง แล้วขึ้นหัวข้อสายระเบิด+โป๊ะไม่ต่อด้วยละครับ ว่า + จุ แล้วกี่รอบ เพราะไม่มีแนวทางแนะนำคนที่ไม่จุเลยในสายนี้ของคุณ

ผล. ไม่ใช้เฉพาะอาชีพเบอนะครับ อาชีพอื่นๆ หรือกระทู้อื่นๆ ก็เหมือนกัน ถ้าจะให้เกิดประโยชน์จริงๆ สำหรับเพื่อนผู้ร่วมเล่นเกม การเริ่มกระทู้แนะนำ น่าจะเริ่มแนะนำตั้งแต่ 0 ไปจน จุกี่รอบก็ว่ากันไป แบบนั้นจะได้ประโยชน์มากๆ เลยครับ

ผมแนะนำไปแล้วครับ สำหรับคนไม่จุ ของใส่เหมือนกันครับ จะต่างกันก็ตรงสเตตัสเฉยๆ

*กรุณาอ่านดูดีๆนะครับ 
woon_angry woon_angry  woon_angry woon_angry

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
สกิลพวกนี้เหมาะแค่พีเคทีตีกันนอกเมืองแล้วบัพพระนิ

g#022

ถ้าสวรรค์เบอระเบิดไม่อัพ กายาเหล็กมันก้อคาเดทที่มีสกิลอมตะ30วิ +เลือดเยอะแค่นั้นเอาแคสแช่ยังชนะสบายๆ

g#010

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
สกิลพวกนี้เหมาะแค่พีเคทีตีกันนอกเมืองแล้วบัพพระนิ

g#022

ถ้าสวรรค์เบอระเบิดไม่อัพ กายาเหล็กมันก้อคาเดทที่มีสกิลอมตะ30วิ +เลือดเยอะแค่นั้นเอาแคสแช่ยังชนะสบายๆ

g#010

เดี๋ยวแคสก็โดนปรับหรอกเห้ย woon_angry
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

• Newbie
  • *

g#022

g#010

g#022

g#010

หมายถึงในแบทหรอครับ(เบอเสียเปรียบในแบทเท่านั้นครับ นอกแบทคนละเรื่องเลย)  เวลาระเบิดคลั่งจะเป็นอมตะนะครับ

แคสคงตายก่อน  woon_555 woon_555

Hamster

• Jr. Member
  • **
ขวานใหญ่เหล็กเพชร เพิ่มโป๊ะเท่าไรหรอครับ อ่านแล้ว งง มากๆ

ถ้า 5+5% ผมจะซื้อมาใส่เลยครับ  woon_sunny

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ขวานใหญ่เหล็กเพชร เพิ่มโป๊ะเท่าไรหรอครับ อ่านแล้ว งง มากๆ

ถ้า 5+5% ผมจะซื้อมาใส่เลยครับ  woon_sunny
10%
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing