GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอระบายกะไอพวกที่ชอบเกรียนของชาวบ้านเขาไปหน่อย ไม่ไหวแล้วจิงๆ

0.Tommy.0

• Jr. Member
  • **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed
กุก้อไม่รุ้ว่าพวกมึงจะหน้าด้านไปถึงไหนนะไอสัส คือแวันนี้เล่นเกมยุ่เห็นเพื่อนผมเดินยุ่ผมก้อเข้าไปทักแล้วก้อคุยกันตามภาษาคนรุ้จักทั้งที่ไม่รุ้เลยว่ามีไอ่าจัญไรที่ไหนไม่รุ้เล่นยุ่ผมบอกผมมีหมวกไกเซอร์กะชุดเจ้าบ่าวสีน้ำตาลมันบอกขอยืมใส่หน่อย แล้วท่าทางการคุยไม่ค่อยเหมือนเพื่อนผมแต่ความไม่รุ้ ก้อเลยให้มันยืมใส่สักพักผมบอกเอาคืนมาได้แล้วเม่งวิ่งหนีไอสัส!! แล้วมันคงออนตัวมันยุ่แถวตลาดไชร์ผมก้อไม่รุ้หรอกตัวไหนมันคงโอนของข้าตัวมันแล้วเจ้าของรหัสที่เกรียนของผมไปที่เป็นเพื่อนผมเล่นยุ่นรกผมก้อเลยไปให้มันเอาของมาคืน มันก้อบอกอะไรงง ไม่รุ้เรื่องเซิฟนั้นไม่ได้เล่นแล้วมันให้รหัสคนอื่นไป แต่ไอนี่ก้อชอบให้รหัสเขาด้วย ผมก้อใช่ว่จะเชื่อเพื่อนผมนักเพื่อนมันเลยให้รหัสมาให้ดูก้อไม่มีจิงเม่งเอ๊ยยยไอสัส ไอพวกชอบเกรียนนนะ มึงไม่เข้าใจหรอกว่าเขาเสียตังเติมเท่าไหร่ไอสัส แล้วมาโดนพวกมึงเกรียน พวกมึงชอบหลอกคนอื่นได้ของฟรีไม่เคยเสียตังตัวเองหรอก พวกส้นตรีนน!! อยากจะกระทื้บหน้าเม่งให้เแตกไอสัส แต่คงเป็นไปไม่ได้เพราะยุ่คนละจังหวัดช่างแม่งคิดซะทำบุญให้สวะไป จะถือว่าครั้งนี้เป็นบทเรียนควย!! g#035 g#035 woon_angry woon_angry ขอโทษที่หยาบไม่ไหวจิงๆ ขอระบาย

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
กระทู้ระบาย มันก็มียุนะ ไม่เอาไประบาย จะตั้งให้รกทำมะเขือเปาะแปะอะไรไม่เข้าใจ

0.Tommy.0

• **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
กระทู้ระบาย มันก็มียุนะ ไม่เอาไประบาย จะตั้งให้รกทำมะเขือเปาะแปะอะไรไม่เข้าใจ
อย่าไม่สนใจเลย ถ้าเข้าไประบายในกระทู้ระบายอารมณ์ก็ไม่มีคนสนใจ ไม่มีคนปลอบใจไง เลยต้องตั้งกระทู้เรียกร้องความสรใจ  woon_yes

ปล. คหสต.

0.Tommy.0

• **

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
เรียกร้องแม่มึงสิสัสไม่รุ้ไรอย่าพูดมากเดวโดนแต๊บปาก g#016
คหสต. = ความคิดเห็นส่วนตัว
บอกแล้วนะ  g#015

F2eeDomz

• Newbie
  • *
ถ้านายเบื่อเกรียน กะปิดพีเคดิ ถ้ามีเกรียนอีก เลิกเล่นเลย ง่ายดีครับ
 woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye

0.Tommy.0

• **

0.Tommy.0

• **

♥ Alien

• T ♥ Z
  • Newbie
  • *
  • ♥ Zee
กุก้อไม่รุ้ว่าพวกมึงจะหน้าด้านไปถึงไหนนะไอสัส คือแวันนี้เล่นเกมยุ่เห็นเพื่อนผมเดินยุ่ผมก้อเข้าไปทักแล้วก้อคุยกันตามภาษาคนรุ้จักทั้งที่ไม่รุ้เลยว่ามีไอ่าจัญไรที่ไหนไม่รุ้เล่นยุ่ผมบอกผมมีหมวกไกเซอร์กะชุดเจ้าบ่าวสีน้ำตาลมันบอกขอยืมใส่หน่อย แล้วท่าทางการคุยไม่ค่อยเหมือนเพื่อนผมแต่ความไม่รุ้ ก้อเลยให้มันยืมใส่สักพักผมบอกเอาคืนมาได้แล้วเม่งวิ่งหนีไอสัส!! แล้วมันคงออนตัวมันยุ่แถวตลาดไชร์ผมก้อไม่รุ้หรอกตัวไหนมันคงโอนของข้าตัวมันแล้วเจ้าของรหัสที่เกรียนของผมไปที่เป็นเพื่อนผมเล่นยุ่นรกผมก้อเลยไปให้มันเอาของมาคืน มันก้อบอกอะไรงง ไม่รุ้เรื่องเซิฟนั้นไม่ได้เล่นแล้วมันให้รหัสคนอื่นไป แต่ไอนี่ก้อชอบให้รหัสเขาด้วย ผมก้อใช่ว่จะเชื่อเพื่อนผมนักเพื่อนมันเลยให้รหัสมาให้ดูก้อไม่มีจิงเม่งเอ๊ยยยไอสัส ไอพวกชอบเกรียนนนะ มึงไม่เข้าใจหรอกว่าเขาเสียตังเติมเท่าไหร่ไอสัส แล้วมาโดนพวกมึงเกรียน พวกมึงชอบหลอกคนอื่นได้ของฟรีไม่เคยเสียตังตัวเองหรอก พวกส้นตรีนน!! อยากจะกระทื้บหน้าเม่งให้เแตกไอสัส แต่คงเป็นไปไม่ได้เพราะยุ่คนละจังหวัดช่างแม่งคิดซะทำบุญให้สวะไป จะถือว่าครั้งนี้เป็นบทเรียนควย!! g#035 g#035 woon_angry woon_angry ขอโทษที่หยาบไม่ไหวจิงๆ ขอระบาย
ที่อ่านๆมาผมยังไม่เห้นเค้าหลอกคุนเลยเค้าแค่บอกขอยืม ?  g#020

wtk376221

• Newbie
  • *
ที่อ่านๆมาผมยังไม่เห้นเค้าหลอกคุนเลยเค้าแค่บอกขอยืม ?  g#020เอาของมาให้ผมยืมบ้างไหมล่ะเดะจัดให้สักดอก

0.Tommy.0

• **
อ่านไงว่าไม่หลอกก้อมันขอยืมแต่ที่ไหนได้มันเอาไปเลยมันหลอกว่าขอยืม เข้าใจป่ะๆ woon_angry g#016

0.Tommy.0

• **