GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามเกี่ยวกับแรร์

1.2.3.4

• Newbie
  • *
อยากถามว่า เกราะวอ95 ความมืดสะสมนี่หมายความว่ายังไงอะครับผมงง
ใช้ยังไง ในคำอธิบาย ความมืดสะสมในเป้าหมาย ดูดHP  ใครรู้อธิบายทีครับ woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
ความมืดสะสม คือสถานะผิดปกติ ที่มีอยู่แล้วในการโจมตีด้วยเวทมนธาตุมืดทุกอัน (คือมีอยู่แล้วแม้ไม่ใส่เกราะวอ)

มีผลทำให้เวลายิงเวทมืดใส่ศัตรู ความแรงของเวทมืดนั้นจะแรงขึ้นเรื่อยๆ ทีละนิดๆ (ถ้ายิงใส่ศัตรูตัวเดิม) ซึ่งจะไม่ขึ้นบัพบอก (เลยไม่รู้ว่าติดนานเท่าไร แต่เมื่อก่อนรู้สึกมันจะอยู่ตลอดจนกว่าคนที่โดนจะตายนะ ไม่รู้ปรับไปรึยัง)