GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เพ้อเจ้อปิดก็ไม่ต้องเล่นสิ

aOJ_vOJ

• Newbie
  • *
เพ้อเจ้อกันเพื่ออาไรหรอได้เล่นแล้วจะรวยป่ะเนี่ยเพ้อเจ้อวะ woon_huh

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
มีกระทู้เพื่อบ่นในหมวดปักหมุดอยู่นะ - -
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

aOJ_vOJ

• Newbie
  • *
นี่คุณเสือกกับเขาทุกบอดเลยปล่าวอ่ะครับ woon_5555 woon_5555

อารันคา

• Newbie
  • *
  • อารันคาคร๊าบๆ

นี่คุณเสือกกับเขาทุกบอดเลยปล่าวอ่ะครับ woon_5555 woon_5555
ไม่ได้เสือกหรอกครับ ก็อ่านตามที่เขาบอกทุกหมวดทุกกระทู้ ปิดเซิฟนรกเพราะยังไม่มีเรื่องทดสอบ แล้วก็เจอพวกเพ้อเจ้อไรงี้ก็เลยแวะเข้ามาดูหน้าดูตา  woon_5555
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

aOJ_vOJ

• Newbie
  • *
แต่บางทีเขาก็ไม่อยากให้คุณมาเสร่อหรอกมั้งครับอุ้ยใช้คำถูกไปหรือปล่าวเปลี่ยนเป้นมาแสดงความคิดเห็นดีกว่าอ่ะดีขึ้นมาหน่อยก็นะบางคนเขาไม่ต้องการหรอกเชื่อผมเถอะ woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

แต่บางทีเขาก็ไม่อยากให้คุณมาเสร่อหรอกมั้งครับอุ้ยใช้คำถูกไปหรือปล่าวเปลี่ยนเป้นมาแสดงความคิดเห็นดีกว่าอ่ะดีขึ้นมาหน่อยก็นะบางคนเขาไม่ต้องการหรอกเชื่อผมเถอะ woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
ก็กระทู้นี้ไม่ได้ปิดกั้นให้ผมโพสนี่ครับ ถ้าไม่อยากให้โพสก็แบนไอดีผมสิครับ ไม่ได้ว่าอะไร ก็เห็นมันมีโพสแสดงความคิดเห็นก็เลยกดแล้วพิมพ์มาอย่างที่เห็นล่ะครับ ไม่ต้องติดปากมากบ่นมากหรอกครับ ด่าคนอื่นว่าเพ้อเจ้อ คุณนั่นล่ะครับที่เพ้อเจ้อ อะไรที่ปล่อยได้ก็ปล่อย ไม่ต้องมาปากร้ายใส่คนอื่นเขาหรอกนะครับ  g#019

aOJ_vOJ

• Newbie
  • *
ปล่อยอะไรหรอครับบอกหน่อยสิผมมาอ่านก็ตลกดีดิ๊ไม่ใช้เรื่องเครียดสะหน่อยต้องปล่อยวางปล่อยอ่ะบอกตัวคุณเองดีกว่าไหมเสร่อได้ทุกวันฮ่าๆๆๆๆๆพิมไปขำไปจี้วะ woon_shock