GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบิกของทดสอบหัวเรื่องHPสูงสุดในเกมส์/ทดสอบอาชีพเบอร์เซอร์เกอร์

Fujin

• Jr. Member
  • **
  • It's Freedom
มี pk มันสามารถเกรียนได้ครับ < แล้วแต่คนละกันนะ คำตอบนี้

ที่อยากถามจิงๆ คือถ้าให้ผู้เคยทำแล้ว ครบทุกปัจจัยมาตอบนายจะเชื่อป่ะล่ะ  woon_huh

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
ก่อนอื่นเจ้าของกระทู้รองร่างตัวปัจจัยที่จะเพิ่มเลือดมาด้วยซิครับว่าอะไรบ้าง
เพราะว่ามีหลายคนเคยทำมาแล้วนะครับ เผื่อเขาจะได้มาให้ข้อแนะนำได้
เพราะแค่ของที่เบิกมาผมว่ายังทำเลือไ้ด้ไม่ถึงครึ่งของที่น่าจะทำได้นะครับ

ปล.พูดง่ายๆ ปัจจัยที่ว่าก็เหมือนสมติฐานการทดสอบ

Pt'Gu_za

• **
ต้องการทดสอบเรื่อง: HPสูงสุดในเกมส์/ทดสอบอาชีพเบอร์เซอร์เกอร์
ต้องการเบิกไอเทม:ผ้าคลุมจักรพรรดิ์เทพแห่งพลังชีวิต หมวกเทพธิดาเทพแห่งพลังชีวิต ขวานทลายทัพเทพโชค โล่ฟื้นฟูเทพป้องกัน เกราะเพรชเจ็ดสีเทพพังชีวิต รองเท้าภูติสวรรค์เทพพลังชีวิต หน้ากากซาดิสซ์เทพมอง เครื่องรางจอมราชัน เซทจุติเทพแห่งพลังชีวิต ตัวละครจุติ6 แคปซูลแมงกะพรุนเคลือบช๊อคโกแลต 1000 ชิ้น แมงกะพรุนเคลือบช๊อคโกแลต 1000 ชิ้น c3ระดับ 10 และผอบกระรอกเชียโชคHPMAX เวล99
ชื่อตัวละคร:M.r.PEEM
การอนุมัติ: (ทีมงานหรือเทสเตอร์) จะใช้เวลาไม่เกิน 3 วันในการอนุมัติ และอนุญาิตให้ทดสอบพร้อมกับการส่งของต่างๆ (มีเวลาหลังจากได้รับของ 7 วันในการทดสอบ)
การรายงานผล:ให้รายงานตามแบบฟอร์มที่ให้รายงาน หากรายงานผิดพลาด 3 ครั้งจะไม่อนุญาตให้ทำการเบิกของอีก

หมายเหตุ: ถ้าเป็นเรื่องที่มีการทดสอบมานานและรายงานผลซ้ำแล้ว ซึ่งหลังทดสอบไม่พบปัญหาแต่อย่างใดจะไม่ได้รับการอนุมัติ
ของไม่ออฟเลือดเอาไปทำไม อาหารเอาไปไรเยอะเเยะ c3 เกี่ยวด้วยเหรอ เอาไปเเบทมากว่าม๊างงง
และไม่มีรางวัลสำหรับการทดสอบนอกจากคำขอบคุณจากทีมงานนะครับ

55555+

• Newbie
  • *
ต้องการทดสอบเรื่อง: HPสูงสุดในเกมส์/ทดสอบอาชีพเบอร์เซอร์เกอร์
ต้องการเบิกไอเทม:ผ้าคลุมจักรพรรดิ์เทพแห่งพลังชีวิต หมวกเทพธิดาเทพแห่งพลังชีวิต  โล่ฟื้นฟูเทพป้องกัน เกราะเพรชเจ็ดสีเทพพังชีวิต รองเท้าภูติสวรรค์เทพพลังชีวิต เครื่องรางจอมอสูร เครื่องรางจอมราชัน เซทจุติเทพแห่งพลังชีวิต ตัวละครจุติ6 แคปซูลแมงกะพรุนเคลือบช๊อคโกแลต 1000 ชิ้น แมงกะพรุนเคลือบช๊อคโกแลต 1000 ชิ้น  และผอบกระรอกเชียโชคHPMAX เวล99
ฉบับปรับปรุง(ปัจจัยเพิ่มเติม) มีพระสานบัฟคำทำนายชีวิตและสกิลจากเซทจุติบัฟจากผอบด้วยสกิลHPMAXและเตรื่องรางจอมอสูรเพิ่มเลือด10เปอเซนอ์ (ผู้เล่นหรือเทสเตอร์ท่านใดรู้ข้อมูลเพิ่มเติมกรุณาแจ้งให้ทราบด้วยครับขอบคุณครับ) 
ชื่อตัวละคร:M.r.PEEM
การอนุมัติ: (ทีมงานหรือเทสเตอร์) จะใช้เวลาไม่เกิน 3 วันในการอนุมัติ และอนุญาิตให้ทดสอบพร้อมกับการส่งของต่างๆ (มีเวลาหลังจากได้รับของ 7 วันในการทดสอบ)
การรายงานผล:ให้รายงานตามแบบฟอร์มที่ให้รายงาน หากรายงานผิดพลาด 3 ครั้งจะไม่อนุญาตให้ทำการเบิกของอีก

หมายเหตุ: ถ้าเป็นเรื่องที่มีการทดสอบมานานและรายงานผลซ้ำแล้ว ซึ่งหลังทดสอบไม่พบปัญหาแต่อย่างใดจะไม่ได้รับการอนุมัติ

และไม่มีรางวัลสำหรับการทดสอบนอกจากคำขอบคุณจากทีมงานนะครับ

55555+

• Newbie
  • *
ผมลองทดสอบด้วยตนเองแล้วนะแต่ของไม่ถึงขนานนั้นนะครับ  พื้นเลย 160k (ของ+12ทั้งตัวนะ) บัฟครบอาหารครบ กอปนะิ ได้160k

55555+

• Newbie
  • *
มีไรงงสงสัยบอกได้นะ 160k อาจไม่มากเท่าไรนะแต่ใช่เวลาไม่ถึง1-2วัน  g#033 g#033 g#033 g#033

-BeaterX-

• **
อย่างที่มีคนเคยบอกเลือดไม่มีที่สิ้นสุดครับเเต่ที่ผมเคยเทสถ้ามากเกินไปจะไม่เเสดงผลเป็นขีดสีเเดงที่หลอดเลือดเเต่จะกลายเป็นสีดำไปเลยครับ เนื่องจากมันเกินพิกัดทพลุ MAX!!! นั้นเอง  woon_shock เเต่เท่าไหร่ผมก็จำไม่ได้ woon_555

_Paiizill_

• ~•‘ ปิ๊ด ปี้ ปิ๊ด ’•~
  • **
  • _Paiizill_
เอาเบอมายืน100ตัวทุกตัวเรียนสายยืนหยัดใส่เซตจุทุกคนออฟเทพเลือดทุกชิ้นรองเท้าออฟเทพผู้นำอัฟสเตตัสvit99str99ไห้เบอตัวแรกกินแพ็คแมงกะพรุนเคลือบช๊อคโกแลต3ชิ้นและแบบไม่แพค3ชิ้นแล้วกดยืนหยัดเบอตัวที่2กดยืนหยัดกินแมงกะพรุนเคลือบช๊อคโกแลตเหมือนกันใช้สกิลเซ็ตจุ  นายทำไมเก่งจัง
ใส่ตัวแรกแล้วตัวที่3ก่อทำแบบเดียวกับตัวที่2 แต่ก๊อบก๊อบคนที่2นะ แล้วทำไล่มาเรื่อยๆๆๆๆๆ  พอคนที่100เสร็จ  ไห้เอา เบออีกตัวมาทำเหมือนกันหมดแล้วก่อก๊อบตัวที่100 เลือดจะเท่าไหร่ ?

5555 อยากรู้ woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love
"เงิน".. ถ้ามีน้อยก็ต้องใช้สอยประหยัด...แต่ถ้า "เวลา" มีจำกัด...ไม่ต้องประหยัดแต่ "จัดเต็ม"!!

อย่างที่มีคนเคยบอกเลือดไม่มีที่สิ้นสุดครับเเต่ที่ผมเคยเทสถ้ามากเกินไปจะไม่เเสดงผลเป็นขีดสีเเดงที่หลอดเลือดเเต่จะกลายเป็นสีดำไปเลยครับ เนื่องจากมันเกินพิกัดทพลุ MAX!!! นั้นเอง  woon_shock เเต่เท่าไหร่ผมก็จำไม่ได้ woon_555
ที่ว่าเลือดทะลุคงจะceมาสินะครับ
เอาเบอมายืน100ตัวทุกตัวเรียนสายยืนหยัดใส่เซตจุทุกคนออฟเทพเลือดทุกชิ้นรองเท้าออฟเทพผู้นำอัฟสเตตัสvit99str99ไห้เบอตัวแรกกินแพ็คแมงกะพรุนเคลือบช๊อคโกแลต3ชิ้นและแบบไม่แพค3ชิ้นแล้วกดยืนหยัดเบอตัวที่2กดยืนหยัดกินแมงกะพรุนเคลือบช๊อคโกแลตเหมือนกันใช้สกิลเซ็ตจุ  นายทำไมเก่งจัง
ใส่ตัวแรกแล้วตัวที่3ก่อทำแบบเดียวกับตัวที่2 แต่ก๊อบก๊อบคนที่2นะ แล้วทำไล่มาเรื่อยๆๆๆๆๆ  พอคนที่100เสร็จ  ไห้เอา เบออีกตัวมาทำเหมือนกันหมดแล้วก่อก๊อบตัวที่100 เลือดจะเท่าไหร่ ?

5555 อยากรู้ woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love
แบบนี้ทำไม่ได้ครับ ทางทีมงานปรับไว้ เพื่อไม่ให้เลือดและพลังโจมตีโกงเกินไป

_Paiizill_

• **
เซงไอ้เรากะคิดว่าทำได้ -*-
"เงิน".. ถ้ามีน้อยก็ต้องใช้สอยประหยัด...แต่ถ้า "เวลา" มีจำกัด...ไม่ต้องประหยัดแต่ "จัดเต็ม"!!

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
ce ผมก็ทำได้นะครับ ง่ายกว่ากินมาม่าอีก  g#040
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

_Paiizill_

• **
ce ผมก็ทำได้นะครับ ง่ายกว่ากินมาม่าอีก  g#040

ทำไมต้องเปนมาม่าเสียเวลาต้อมเอาเป็นกล้วยได้ปะ -*-

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

ทำไมต้องเปนมาม่าเสียเวลาต้อมเอาเป็นกล้วยได้ปะ -*-

กล้วยเสียเวลาปอก เอาเป็นองุ่นได้ป่ะ #038
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

_Paiizill_

• **

กล้วยเสียเวลาปอก เอาเป็นองุ่นได้ป่ะ #038

องุ้นมีเมล็ด สรุป ไ่ม่ต้องแด๊ก