GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบิกของทดสอบหัวเรื่องHPสูงสุดในเกมส์/ทดสอบอาชีพเบอร์เซอร์เกอร์

55555+

• Newbie
  • *
ต้องการทดสอบเรื่อง: HPสูงสุดในเกมส์/ทดสอบอาชีพเบอร์เซอร์เกอร์
ต้องการเบิกไอเทม:ผ้าคลุมจักรพรรดิ์เทพแห่งพลังชีวิต หมวกเทพธิดาเทพแห่งพลังชีวิต ขวานทลายทัพเทพโชค โล่ฟื้นฟูเทพป้องกัน เกราะเพรชเจ็ดสีเทพพังชีวิต รองเท้าภูติสวรรค์เทพพลังชีวิต หน้ากากซาดิสซ์เทพมอง เครื่องรางจอมราชัน เซทจุติเทพแห่งพลังชีวิต ตัวละครจุติ6 แคปซูลแมงกะพรุนเคลือบช๊อคโกแลต 1000 ชิ้น แมงกะพรุนเคลือบช๊อคโกแลต 1000 ชิ้น c3ระดับ 10 และผอบกระรอกเชียโชคHPMAX เวล99
ชื่อตัวละคร:M.r.PEEM
การอนุมัติ: (ทีมงานหรือเทสเตอร์) จะใช้เวลาไม่เกิน 3 วันในการอนุมัติ และอนุญาิตให้ทดสอบพร้อมกับการส่งของต่างๆ (มีเวลาหลังจากได้รับของ 7 วันในการทดสอบ)
การรายงานผล:ให้รายงานตามแบบฟอร์มที่ให้รายงาน หากรายงานผิดพลาด 3 ครั้งจะไม่อนุญาตให้ทำการเบิกของอีก

หมายเหตุ: ถ้าเป็นเรื่องที่มีการทดสอบมานานและรายงานผลซ้ำแล้ว ซึ่งหลังทดสอบไม่พบปัญหาแต่อย่างใดจะไม่ได้รับการอนุมัติ

และไม่มีรางวัลสำหรับการทดสอบนอกจากคำขอบคุณจากทีมงานนะครับ

Social

• Newbie
  • *
  • พวกเยอะเท่านั้น จึงเป็นผู้ชนะ !!!
จะรู้ไปเพื่ออะไรหรอครับ

อยากรู้จักเยย woon_love woon_love
ห้ามผู้เล่นตั้งชื่อ ID,  ภาพลายเซ็น, รูปภาพ หรือโพส  Link ที่แสดงเจตนาว่าขายไอเทม หรือสิ่ง ใด ๆ ที่เป็นจุดประสงค์เชิงเงินจริง, หรือ เกมอื่น เว็บไซต์อื่นที่ไม่เกี่ยวข้องกับเกมในเครือ GAMEINDY ข้อความหรือ รูปภาพ ที่ใช้คำไม่สุภาพ หยาบ คาย คำผวน ความหมายกำกวม คำแสลง ทั้งภาษาไทยและ ภาษาอังกฤษที่ส่อถึง

-OatbasterZ-

• Jr. Member
  • **

55555+

• Newbie
  • *
เหตุผลที่อยากรู้นะครับเพราะบุคคลที่ไม่ใช่ทีมงานสามารถสูงสุดเลือดคือเท่าไรและทดสอบสายอาชีพเบอร์เซอร์เกอร์เพื่อเป็นแน่ทางในการเล่นในเซิฟหลักครับ woon_yes woon_yes

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ให้คาดเดาจากของ คิดว่าเกิน 150k ครับ (รวมบัพทุกอย่าง)

ผมว่าเยอะกว่านั้นนะ
ป.ล. ปัจจัยตัวแปรมันมีเยอะกว่าที่ จขกท.คิดครับ
 woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

55555+

• Newbie
  • *
 ปัจจัยตัวแปรมันมีเยอะกว่าที่มีสิ่งได้บ้างเหรอครับขอถามหน่อยนะผมมะรู้งับ ---  หรือถ้ามีหลายปัยจัย ขอทดสอบอาชีพเบอร์เซอร์เกอร์ทั้งหมดอย่างละเอียด    woon_yes woon_yes g#046 g#046

-OatbasterZ-

• **
ให้คาดเดาจากของ คิดว่าเกิน 150k ครับ (รวมบัพทุกอย่าง)

ผมว่าเยอะกว่านั้นนะ
ป.ล. ปัจจัยตัวแปรมันมีเยอะกว่าที่ จขกท.คิดครับ
 woon_555

ผมเห็นวิซาร์ดของพี่เมก (muanglnw) เลือดตั้งแสนแล้ว
คาดว่าเบอเซอร์เกอร์ก็น่าจะเกินขึ้นไปอีกมากนะ อย่างมากผมว่าก็ 200 - 300k

55555+

• Newbie
  • *
อยากทราบที่แท้จริงครับผม รายงานผลรู้แน่ครับผม มีหลายสิ่งมากกว่าที่คิด woon_yes woon_yes

FUNG1

• Full Member
มันมีหลายสิ่งหลายอย่างที่เป็นปัจจัยของเลือดเบอเซอเกอร์ครับ 1.สร้อยเทพอสูรเพิ่มเลือดเป็นเปอเซน 2.พระสาน 3.บัฟอสุรา และอื่นๆอีกมากมายครับอันนี้แค่ยกตัวอย่างมาครับ ถ้าอยากทราบเลือดสูงสุดคงที่มันยากครับ เพราะว่าจะมีไอเทมใหม่ๆมาเรื่อยๆ

55555+

• Newbie
  • *
จะรายงานในส่วนของเบอร์เซอร์เกอร์ที่มีเพิ่มเติมขึ้นมาเรื่อยครับ (พระสานบัฟต่างๆพร้อมครับ)มีการเทียบสิ่งต่างๆให้รู้แจ้งเกี่ยวกับอาชีพเบอร์เซอร์เกอร์     woon_sad1 woon_sad1

Fujin

• **
  • It's Freedom
ไปทำปัจจัยทั้งหมดนั่นมาให้ได้ก่อนดีกว่าไหม ถ้าไม่รู้ว่ามันเยอะขนาดไหนอย่าขอไปเฉยๆเลย อีกอย่างให้คนรู้มาบอกก็ไ้ด้จะเบิกทำไม ( พึ่งรีหวังเทพก่อนเค้าป่าว  woon_555 )