GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 29 มิถุนายน 2554 มีรายละเอียดดังนี้

อุ้ย

• Jr. Member
  • **
รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 29 มิถุนายน 2554 มีรายละเอียดดังนี้

รายแก้ไขปรับปรุง
1. แก้ไขการไม่แสดงชื่อยศบุตร ที่ไอเทม "หมวกวันพ่อ"
2. แก้ไข NPC โหวต ให้ไม่สามารถทำรายการโหวตได้ หลังหมดเวลาโหวตแล้ว (แม้จะเปิด ui โหวตค้างหลังปิดโหวตก็ตาม)

เพิ่มเติม
1. กล่องสุ่มหมวกพรีเมียม (ไอเทมโซลโปรโมชั่น)

จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน

ขอบคุณครับ

ปล. เดิมรายการอัพเดทมีมากกว่านี้ แต่เนื่องจากมีปัญหาทางเทคนิค จึงขึ้นได้แค่นี้จ้า (ส่วนอื่นๆ รอพุธถัดไปเน้อ)

1

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

routeboy

• Full Member
เออ คือเมื่อกี้นี้เอง เซิร์ฟเด้งหลุดเอง 2 รอบละ ไม่รู้เป็นไรครับ เพื่อนผมก็เป็นครับ

.P a t c h a :)

• Full Member
สู้ต่อไปคะ ^^v

g#004 g#004 g#004

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

ทีมงาน Super pea

• Jr. Member
  • **
  • NEVERDIE อยุธยา
เออ คือเมื่อกี้นี้เอง เซิร์ฟเด้งหลุดเอง 2 รอบละ ไม่รู้เป็นไรครับ เพื่อนผมก็เป็นครับ

พอกัน เซิฟเน่าละ g#040
ถูกสอนให้โง่งมงาย