GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขออภัยในความไม่สะดวกของบอร์ดใหม่ค่ะ

บุคคลทั่วไป · 51 · 17563

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
บอร์ดใหม่จะพัฒนา ให้ดี พอเข้าใจ..

แต่ปิด บอร์ดเก่า ชนิดที่เข้าไปในข้อความส่วนตัวก็ไม่ได้ นี่มัน ไม่ไหวนะ...

ความทรงจำดีดี ของนู๋ อยู่ในนั้น อะ

ได้ใหม่แล้ว เขี่ยของเก่าแบบนี้ ไม่ดีนะ      

บอร์ดนี้มันก็มีดีอยู่นา เวลามีข้อความยาวๆเวลาเราอ้างสามารถขยายกล่องข้อความได้
นี่ตัวอย่าง

อันเก่าทำไม่ได้ 555
แต่ยังไงก็คิดถึงวุ้นอยู่ดี
ปล.เอาอันที่พิมพ์นี่แหละมา เหอๆ- -
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

•♫•и๐๐и•♫•

• Jr. Member
  • **
  • Otaku Number.1!
ว่าน่าจะทำให้ระบบเหมือนบอร์ดเก่าที่สุดนะ เพื่อความเคยชินของทุกคน

ส่วนเรื่องแก้ไขกระทู้ ว่าถ้าอยากจะแก้ ให้ จขกท.ส่ง PM ไปแก้กับผู้ดูแลดีกว่า

เพื่อจะได้ไปม่เกิดปัญหา หากว่าตั้งกระทู้ด่าคนอื่น แล้วพอเค้าด่าคืน ตัวเองไปแก้ไขกระทู้ใหม่เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นแบบนี้

ว่ามันคงไม่ดีเท่าไหร่ ส่วนผู้ดูแลจะเป็นจีเอ็มหรือผู้อวุโสในบอร์ดนั้นๆก็ได้

เช่นบอร์ดฟิกชั้น แนทเองก็ผูกพันธ์กับฟิกชั่นมานาน ก็จะเป็นผู้ดูแลบอร์ดฟิก อะไรประมาณนี้

ไม่ใช่ว่าจะเอาใครก็ได้มาเป็นน่ะค่ะ อยากให้ช่วยปรับแต่งดูแลให้ดีเพื่อความสงบสุข

ไม่อยากให้อบร์ดเป็นเหมือนเกม เป็นไปได้เรื่องผู้ดูแล ให้ถามความสมัครใจของเจ้าตัวด้วย(ของบอร์ดฟิกนะ เพราะบอร์ดอื่นจีแลอยู่แล้วนี่)

ยังไงซะผู้ที่อยู่บอร์ดฟิกมานานก็มีมาก ถ้าเกิดจีจะเอาไปลองคิดและเลือกหาคนคอบดูแลบอร์ดฟิกก็ถามได้

ชาวฟิกเราเก่งทุกคนอยู่แล้ว (เรื่องที่เกี่ยวกับฟิกรู้ว่าจีไม่เกี่ยวเพราะฉะนั้นรีบหาผู้ดูแลจัดีกว่านะ)

ฝากไว้แค่นี้ ถ้าสงสัยที่ไอพิมพ์ก็ถามได้นะ -0-

witchu

• Administrator
  • Newbie
ทดสอบ youtube

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 20, 2011, 22:39:13 โดย witchu »

oh_RaymonDD

• Full Member
เอาวุ้นกรุมา ใครเอาวุ้นกรุไป กรุบ้าเลือดล่ะนะ - -*

จากชาวสปาตัน :( :(

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
 woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

กุ๊งกิ๊ง ♫ ♪

• `อิโวลูชั่น พีเค¸.•♥
รูป avatar นี้ทำไมมันลงยากจัง
ของอิ๋วกดละนะ ยังไม่ขึ้นเป็นรูป
ขึ้นเป็นแบบเออเร่อ
สงสัยสวยเกินระบบจะรับได้

"ช่วยแก้ให้ลงง่าย ๆ แบบบอร์ดเก่าทีคะ"

Nize

• Administrator
  • Hero Member

ขอเสนอให้มีกด Like แบบ เฟสบุค

และขอให้เอาวุ้นของเราคืนมา T^T

มีแว้ววววววววว

swanimajin

• Newbie
  • *

teenee_sanook

• Newbie
  • *
อยากรู้...ขั้นตอนเปลี่ยนเทร....เดินเขาวงกต..หลังจากตีวุ้นจ้าเสด...เเล้วเดินทางหนัยมั้งค่ะ

เดินไม่ถูกค่ะ...ช่วยบอกที่ค่ะ..

point

• **
  • デスノート
 woon_sunny woon_sunny
ทีมงาน 1 ความคิด ผู้เล่น 1 ความคิด เรามารวมกันได้ 2 ความคิด ^___^

Sikarinth

• **
อยากให้แบ่งเป็นห้องอาชีพชัดเจน  ตัวอย่าง เรนเจอร์ แอส ชาป เทร  ไม่ต้องมาปนกันเหมือนเก่าครับ

อุ้ย

• **
บอร์ดใหม่จะพัฒนา ให้ดี พอเข้าใจ..

แต่ปิด บอร์ดเก่า ชนิดที่เข้าไปในข้อความส่วนตัวก็ไม่ได้ นี่มัน ไม่ไหวนะ...

ความทรงจำดีดี ของนู๋ อยู่ในนั้น อะ

ได้ใหม่แล้ว เขี่ยของเก่าแบบนี้ ไม่ดีนะ      

อันนี้เป็นแบ็กอัพบอร์ดเก่าครับ
ซึ่งทางทีมงานไม่ลบความทรงจำดีๆ ของเพื่อนๆ ทิ้งไปแน่นอนครับ  woon_sad2 woon_sad2
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2011, 17:26:00 โดย จีเอ็มครูอุ้ย »