GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ร่วมสาระ เกี่ยวกับ เครลิค/นัน(หรือพระนั้นเอง) ^o^

•Insomnia' •

• Full Member
  • un' :)
พระนะครับ ต่อให้สาปหมอกเเละศรเวทใส่วิ ที่ใส่คทา+โล่02 ยังไงก้ไม่ตายหรอกครับ (ในกรณีของสวรรค์)
วินายคนเดียวนะเราว่าที่ไม่ตาย
-____-

3eCausez

พระนะครับ ต่อให้สาปหมอกเเละศรเวทใส่วิ ที่ใส่คทา+โล่02 ยังไงก้ไม่ตายหรอกครับ (ในกรณีของสวรรค์)
-____-
เราเขิน g#019

•Insomnia' •

• un' :)
-____-
เราเขิน g#019
woon_angry

กากวะ

ขอบคุณสำหรับคำติชมครับ

แต่ถ้าหาก ระบุข้อบกพร่องมาด้วยก็จะดีมากครับ

-.-

nOnG vIn

• Newbie
  • *
สายบู๊ผมแนะนำ ใหม่นะ ถ้าเอาจริง อย่าลืมอ้อมกอด เพราะถ้าไม่มีอ้อมกอดเทพแค่ใหนมันก็ไม่รอดยุดี
สานอย่าไปเน้นเราเน้นผอบ เน้น ยา+อาหาร มีกายเรารอด  woon_sunny

I {- CanDy -} I

• Newbie
  • *
ถ้าพระร่ายไวๆนี่ ต้องเซตกาลใช้มั้ยค่ะ
แล้วราคา ของแต่ละอย่างประมานเท่าไหร่ค่ะ ขอแยกชิ้นกะ ราคาทั้งเซต

`krazy_.z

• I hate you♥
  • Newbie
  • *
  • Only ♥
    • เฟสบุ้ค♥
ขอบคุณมักๆ   woon_love
จะกลับไปเล่นอีก ดันลืมตัวเก่าซะหมดเบยยย  woon_cry
Living a false life will only lead to distress and worries
Be yourself, everyone is already taken

シュミ

• Jr. Member
  • **
  • « Fury Priest »
พระโหดโดดทุบค้ะ เจ๋งสุดเวทย์แรง สรรได้ สานได้ ฉุกเฉินขึ้นมาฆ้อนก็มีค้ะ โดดทุบแม่ม woon_love

status int99 >>dex99 >>luk99 >>agi18 >>vitเท่าที่อัฟได้ค้ะ

สกิล แคสเตอร์
ศรัทธา 5
บัฟแม่น5
บัฟหลบ5
บัฟกำลัง5
ศาสตร์เวทย์10
ลูกศรเวทย์10

สกิลพระ
ขุมพลังเทวะ5
ลำแสงเทวะ5
สุริยาสาดแสง5
ประกาศิตเทวะ5
ศาตราแห่งลูซิส2
อาภรณ์แห่งลูซิส2
สาส์นแห่งชัยชนะ1
ความรู้เรื่องบัฟ5
อ้อมกอดแห่งลูซิส5
บทเพลงสรรเสริญเทวะ1
ศรัธทาแรงกล้า1
ฟื้นฟูพลังเวทย์1
ฟื้นฟูพลังกาย1
ฟื้นฟูขึ้นสูง1

ทางสายนี้ใส่ของ2ชุดหลัก
ชุดแรก ใส่เซตเป่า+เซตฉมัง+หมวกกูล/หมวกเทพ ในการเวลคนเดียว บัฟตัวเองครบเลือดจุ615k สบายๆค้ะ เซตเป่าฆ้อน+คลั่งน้ะค้ะ เซตฉมัง+เลือด/มอง
ชุดที่2 สำหรับแบท เซตบวชแสง หมวกผีเสื้อกากวิญญานแค้น ทางนี้จะเน้นจิต เน้นเลือด เน้นคู่กันยังไง ตัดสินใจเอาเองค้ะ

เพราะเรียนขุมพลังเทวะมาด้วย ดาเมจทางเวทจึงแรงพอสมควร ถ้ามี C3 พร้อม สายนี้ก็โอเคเลย
แพ้ทางเบลด แอส เพราะพวกนี้ตีรัว สกิลร่ายไม่ออก +มันมีพุ่งด้วย มันมาถึงตัวเร็ว
ดักทางไว้ด้วยการกดสุริยาสาดแสงโกยแนบไล่ยิงมัน ยิงไปช่วงมันติดสตั๊นจากแสงสุริยาอ้ะ แปปเดียวก็มีลุ้นอยู่น้ะ
ถ้าไงเอาโหดๆ เข้าไปในแบทวิ่งไปกลางฝูงชน กดสาน ครึ่ม แล้วโดนยำอย่างเต็มภาคภูมิค้ะ -0-

popeyepop

• Jr. Member
  • **