GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มันบัครึป่าวฮาๆ (ปีกคิวปิด)

-.SoiTo.-

• Newbie
  • *
เอะมันขึ้นบัพเทพ ได้ยังไง g#029 g#029   woon_555 woon_555

พอถอดปีก อ๊ากกบัพเทพของฉันหายเลย g#002 woon_hurt

ปีกเพิ่มบัพอาภรณ์ #038 g#025 g#025

CAT : CRAZYBABY

• Newbie
  • *
จากภาพถ้าชัดเจนขนาดนี้อาจจะบัคครับ แต่ไม่ทราบว่าปีกมีความสามารถยศเท่าไหร่ หรืออาจจะเป็นความสามารถพิเศษ อันนี้ไม่แน่ใจ รอทีมงานตรวจสอบครับ

อามปื้ววว '

• APJ1 -
  • Jr. Member
  • **
  • myname : aungarm.
ไม่ใช่แค่ปีกคิวปิดครับ แต่เป็นทุกปีก  g#031
◄          `P i z s O f f .         ◄
Pallaz.

-IlI_TimeThai_IlI-

• Jr. Member
  • **
ใส่ปีกจักได้ยศ คหบดี ใส่แมวร่าง4+ปีก ยศจักรพรรติ