GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องมันยาวเป็นมหากาพย์ อธิบายสามวันก็ไม่จบ  woon_555
ผมรอได้ครับ อยู่ที่จะมีใครกล้าเอามาเผยรึุเปล่า เห็นทำไม่รู้ไม่ชี้มาวันนึงละ  g#014

เรื่องมันผ่านมานานละ เค้าก็ปรับปรุงตัวใหม่ละ ก็ไม่อยากจะขุดอะไร
เหตุผลที่บอกว่าหลังไมค์ก็เพราะว่าเค้าเปลี่ยนแปลงตัวเองใหม่ไปแล้วครับ
แต่ถ้าสงสัยว่าเรื่องเคยเป็นมายังไงก็บอกได้ จะได้รู้เหตุการณ์ความเป็นไป
แต่ถ้าจะให้ขุดเรื่องเก่ามาเล่าโจ่งแจ้ง ผมว่าจะไม่ดีต่อคนที่ถูกกล่าวถึงอ่ะนะ
 woon_sunny

ท่านพี่ชาย  woon_sad1

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
เปลี่ยนจริงหรือ??? ไม่รู้ดิ รู้แต่เข็ดโคตรๆ ไม่อยากรู้จักไม่ว่าในฐานะอะไร

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
เดี๋ยวเย็นจะไปค้นรูปมาประกอบการเล่านิทานเรื่องชาวนากับงูเห่าให้ฟัง
เล่าเปล่าๆเดี๋ยวดูไม่ดี ไม่ชอบทำเหมือนใส่ร้ายใคร
ขอโอกาสครั้งที่2-3 ปรับปรุงนิสัยได้เรียกรู้เท่าไม่ถึงการณ์
แต่ซ้ำๆซากๆมันเป็นสันดาน แก้ยากว่ากันตามตรงก็แบบหมาเคยกินขี้ พอได้กลิ่นเดี๋ยวก็ทำสันดานเดิมอีก

мя’imuđαиg.™☠

• Jr. Member
  • **
ไม่มีอะไร แค่เข้ามา "เสือก"

Not one creature.

untitled

• Sr. Member
ไม่ pm ละครับ
มันท้องเพราะมันซนไงครับ อยากจะขุดเรื่องนี้ขึ้นมาก็บอกมาเถอะครับ
สงสัยอีน้องเอมันคงอยากสร้างกระแสเลยบอกให้มาตั้งอ่อคับ

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D

เรื่องมันยาวเป็นมหากาพย์ อธิบายสามวันก็ไม่จบ  woon_555
ผมรอได้ครับ อยู่ที่จะมีใครกล้าเอามาเผยรึุเปล่า เห็นทำไม่รู้ไม่ชี้มาวันนึงละ  g#014

เรื่องมันผ่านมานานละ เค้าก็ปรับปรุงตัวใหม่ละ ก็ไม่อยากจะขุดอะไร
เหตุผลที่บอกว่าหลังไมค์ก็เพราะว่าเค้าเปลี่ยนแปลงตัวเองใหม่ไปแล้วครับ
แต่ถ้าสงสัยว่าเรื่องเคยเป็นมายังไงก็บอกได้ จะได้รู้เหตุการณ์ความเป็นไป
แต่ถ้าจะให้ขุดเรื่องเก่ามาเล่าโจ่งแจ้ง ผมว่าจะไม่ดีต่อคนที่ถูกกล่าวถึงอ่ะนะ
 woon_sunny

หลังไมค์นะท่าน  g#009
.
.
.
.
.
.
อ๊ะๆ จริงๆ แล้วก็รู้มาเล็กน้อย (ช่วงที่มีเรื่องไม่ได้เข้าบอร์ดเก่าบ่อย)
จำไม่ได้ว่า เรื่องมันเริ่มจากการปะทะกันระหว่างท่านพลัง+กูเกิ้ลที่เคารพของบอร์ดฟิคชั่น (รองมาจากป๋ากบและเจ๊เฟิร์น)
หรือว่ามันเริ่มมาจากที่ท่านพลังโกหกอายุก่อนน้า.. อุ๊ปส์ สปอยด์ไปแล้วงิ  g#021 g#021
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

AL_T@ToB@_$

• Newbie
  • *

woon_sunny

หลังไมค์นะท่าน  g#009
.
.
.
.
.
.
อ๊ะๆ จริงๆ แล้วก็รู้มาเล็กน้อย (ช่วงที่มีเรื่องไม่ได้เข้าบอร์ดเก่าบ่อย)
จำไม่ได้ว่า เรื่องมันเริ่มจากการปะทะกันระหว่างท่านพลัง+กูเกิ้ลที่เคารพของบอร์ดฟิคชั่น (รองมาจากป๋ากบและเจ๊เฟิร์น)
หรือว่ามันเริ่มมาจากที่ท่านพลังโกหกอายุก่อนน้า.. อุ๊ปส์ สปอยด์ไปแล้วงิ  g#021 g#021
บอกแค่ต้นเรื่อง ก็มันส์แล้ว    woon_555 woon_555

Glex

จำชื่อกระทู้ไม่ค่อยได้ แต่รู้สึกจะเป็น ร่วมขับไล่พลังโจมตีสุดแรงเกิดไรสักอย่าง มันไม่ไปเราไม่เลิก g#037

AL_T@ToB@_$

• Newbie
  • *
http://archive.gameindy.com/forum/20110620/index_t55786.0.html

อันนี้อ๊ะเปล่าหว่า    g#025

อุ๊ยตาย พอดีไปหาเจอมา  g#008 g#008 g#008

T0Nz

AL_T@ToB@_$

• Newbie
  • *
แกนนำในอดีต   

หายไปนนานน้ะพี่น้ะ  woon_555 woon_555 woon_555

T0Nz

เบื่อๆก็เลยแวะกลับมาดูบ้าง  woon_555

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
 woon_555

ท่านพี่ต้นครับ ท่านยังวาดรูปอยู่หรือปล่าวอ่าาา  g#019
ชอบรูปที่ท่านพี่ต้นวาดจริงๆ  g#019

เอ๊ํอะะะ ท่านต้นน นี้คือภาคต่อที่ท่านต้นพูดถึงหรือปล่าว  g#016 g#016

//เตรียมมาม่าดูดราม่ากับอาม่า  g#016