GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ดูไว้เป็นบทเรียนครับ ความผิดพลาดของผมเอง

Achilleus.

• さんぽ  Let's Go!!☆
  • Jr. Member
  • **
  • どうせいあいしゃ ▽・w・▽

หมวกเสื่อเบงกอผมตั้งใจจะขาย 1m แต่ผมดันตั้งผิดเป็น1แสน แล้วซิบว่าจะขอของคืนแต่กับปิดซิบซะงั้น ถ้าใครรู้จักก็ช่วยบอกให้เอามาคืนด้วยนะครับ เสียความรู้สึกมากกว่าเสียดาย

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 ยากที่จะได้คืนครับ เพราะถ้าเค้าอยากจะคืนคงไม่ปิดซิปหรอก ทำใจไปครับ คราวหน้าก็ระวังหน่อย เมื่อก่อนผมก็เคยตั้งผิด ช่วงที่หลุดบ่อยๆผมรำคาญมานั่งตั้งบ่อยๆ ของเยอะแยะ กดรัวไปหน่อย ตั้งผ้าคลุมผู้ทำลาย 350k ที่จริงจะตั้ง 3.5 เอม เพราะช่วงนั้นมันราคาประมาณนั้น ก็มีคนดึงไป  ผมก็ไม่ได้ซิปไปหาหรอกครับ ถือเป็นความผิดพลาดของเราเอง ก็ถือว่าซวยไป  g#002

bigbossccx

• Newbie
  • *
มีอะไรหรอครับ ลูกกิลผมเอง ช่วยอธิบายให้เข้าใจหน่อยครับ ผมจะได้ช่วยบอกเขาให้

ExCuseMe

• Full Member

Achilleus.

• さんぽ  Let's Go!!☆
  • Jr. Member
  • **
  • どうせいあいしゃ ▽・w・▽
มีอะไรหรอครับ ลูกกิลผมเอง ช่วยอธิบายให้เข้าใจหน่อยครับ ผมจะได้ช่วยบอกเขาให้

ไม่เป็นไรครับ  แต่บอกเขาด้วยว่าอย่าทำอีกผมไม่เสียดายอะไรมากหรอกครับแค่นั้นเองแต่เสียความรู้สึกมากกว่า เล่นมาตั้งนานไม่เคยเจอ

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว