GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ประจำสัปดาห์ วันที่ 29 มิถุนายน 2554

บุคคลทั่วไป · 31 · 11658

khunnieclubgm

• บุคคลทั่วไป
ในส่วนของกระทู้รายการอัพเดทนั้น ขอให้เพื่อนๆอดใจรอนิดนึงนะจ๊ะ

เนื่องจากมีการเปลี่ยนแปลงรายการอัพเดทอย่างกระทันหัน ทางทีมจีเอ็ม จึงไม่สามารถเอารายการอัพเดทมาลงให้เพื่อนๆดูได้ทันที

ในส่วนนี้ ต้องขออภัยในควมไม่สะดวกด้วยครับ

.P a t c h a :)

• Full Member
g#017 g#017 g#017

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

VikZaOo7

• Jr. Member
  • **
เปิดแล้วรีเซิบอย฿ู่นั้นอะครับ เองกันแน่เนี่ย ไม่พร้อมก็ยังไม่ต้องเปิดสิครับ ถ้าหลุดธรรมดาไม่เป็นไรหรอกครับ มันดันรีด้วยไงครับ ที่หลังยังไม่เสร็จก็ยังไม่ต้องเปิดเซิบครับ มันน่ารำคานมากๆครับ ผมต้องนั้งเดินไปซื้อ-ขายของ4-5รอบละ เสียเวลบาครับ ไม่ได้อะไรเดียว เซงมากครับ ทีหลังก็เอาไงก็เอาให้เสร็จนะครับ มันเสียเวลาคนเล่นที่เอาเงินยให้พวกท่านนะครับ

balloon2009

• Newbie
  • *
เข้าแล้วก้หลุด หลุดแล้วก้รีกับมาที่เดิม หลายรอบมาก สรุป ปรับปรุงเสร็จหรือยังเนี้ย เซงมาก ตอนนี้ woon_angry

Nut-Art

• Newbie
  • *

bornhelm0324

• Newbie
  • *
จีเอม อสุราแมร่งหัวดอ กูเลเวลอัพ 2-3รอบ แมร่งกับมาเลเวลเท่าเดิม ไอควย มรึงก็แจ้งมั้งดิจะปิดจะเปิดควย

ยังว่าทำไม คนในเกมแร็คนาร๊อกว่า เกมอสุรา มันลาว ลอกเลียนเกม แร็คมาชัดๆไอควย