GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ฟลัด หน้าหนังสือ .

โบว์ มิ้น

• สอบถามได้จะพยายามตอบ
  • Jr. Member
  • **
  • เธอดูตัวเองเหรอยัง

หน้าฮิ

• **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ

โบว์ มิ้น

• **
กล้าทําก็กล้าเอาตัว หลักมาลงเซ้ เสียไต เจอคนแบบนี้ในสังคมแย่มากค่ะ  g#023

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
อย่างน้อยเค้าก็เป็นคนดีพอที่กล้าเเจ้งนะครับ กฎต้องเป็นกฎครับช่วยกันเเจ้งอย่าทำให้เหมือนมันเป็นเรื่องปกติที่ไครๆก็ทำกัน g#014

’ ɐ p u ı ɹ ı ɯ

• **
  • Fear of losing you. ,,

Shon_Pon

• Newbie
  • *
กล้าทําก็กล้าเอาตัว หลักมาลงเซ้ เสียไต เจอคนแบบนี้ในสังคมแย่มากค่ะ  g#023

ผม งง อ่ะ พูดมาได้ไง ละทำไมผมต้องเอาหน้ามารับกับความผิดที่คุณก่อขึ้นด้วย ผมเห็นผมก็เอาลงเป็นคุณเห็นคุณไม่รำคาญหรอครับ ?

ละอีกอย่างนะ

กฏของการแจ้งคือ ให้ใช้รูปถ่ายภาพในเกมส์ ห้ามตัดต่อ ....... แต่ก็ไม่ได้บอกไว้ว่าต้องเป็นตัวหลักเท่านั้นนิ

ถ้ายังไม่จบเด๋วผมจะออกตัวเอง โอเครนะ ทำผิดก็ยอมรับไม่ใช่มาเห่าเพิ่มความสถุนให้ตัวเองนะครับ

แฟนกันในเกมเEดผ่านสายแลนไม่ได้นะจ๊ะ

• หาเมียในเกมพร้อมเปย์
  • **
  • กุทิวศรีสมัย
ใบ้มันเลยมันจะได้เลิกอ่อย
เบื่อวะพวกผัวเมียในเกมโลกแห่งความฝันปัญญาอ่อน

โบว์ มิ้น

• **
ใบ้มันเลยมันจะได้เลิกอ่อย
- - เอาตัวจริงมาด่ากูก่อนใหม ก่อนเอาตัวไก่มาด่ากูเนี่ย กูละหนักใจกับมึง  g#020

เด๊ะเฉยๆ

• **
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร _-JingJN-_ ,ZeffirosR5R5  คำนวณเวลาอัตโนมัติฟลัดข้อความ