GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แก้ให้หน่อยนะ

-_YC_-

• Jr. Member
  • **

จากภาพเคลื่อนไหวเมื่อใช้สกิลคำพยากรณ์แห่งไฟแล้ว มอนส์เตอร์ยังเคลื่อนไหวอยู่ได้ ซึ่งในข้อมูลได้บอกว่า ระดับ 5 ลดความเร็วเป้าหมาย 100% ซึ่งก็คือทำให้เคลื่อนไหวไม่ได้

ป.ล.ผมเร่งความเร็วของภาพนะคับ

___________________________________________________________________________________________________________

อย่างที่ 2

ให้เจาจงดูที่เควสนะครับ "คนแรกที่ส่งผู้เล่นอื่นลงไปนอนกองกับพื้น"
เนื่องจากแมพนี้ไม่สามารถตีกันได้ (ไมรู้จะใช้ศัพท์ไหนดี g#013 g#013) ก็้ะไม่สามารถสำเร็จเควสนี้ได้ :)
คนกินคน ?? ไรหว่า

-_YC_-

• **

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • idunno n iduncare .
ที่วุ้นเครื่อนไหวอยุ่เพราะเกี่ยวเนื่องกับภาพที่สองหรือเปล่าค่ะ
อาจจะเป็นเพราะแมพนั้นตีกันไม่ได้ บัพเลยหายไปไว เหมือนอยู่ในเมืองแล้วโดนสาปคลั่งแป๊บเดียวอ่ะ

ส่วนเควสนั่น น่าจะปรับจริงๆแหละค่ะ เดิมแล้วจีเอ็มคงสุ่มเอาทั่วเกมก็เลยออกมาเป็นแบบนี้ (มั้ง มั่วเอา  woon_5555)
#วุ้นนรกกกกกกก ♥

-_YC_-

• **
ที่วุ้นเครื่อนไหวอยุ่เพราะเกี่ยวเนื่องกับภาพที่สองหรือเปล่าค่ะ
อาจจะเป็นเพราะแมพนั้นตีกันไม่ได้ บัพเลยหายไปไว เหมือนอยู่ในเมืองแล้วโดนสาปคลั่งแป๊บเดียวอ่ะ

ส่วนเควสนั่น น่าจะปรับจริงๆแหละค่ะ เดิมแล้วจีเอ็มคงสุ่มเอาทั่วเกมก็เลยออกมาเป็นแบบนี้ (มั้ง มั่วเอา  woon_5555)
ภาพที่ 1 เป็นทุกแมพเลยคับ  g#020  g#020
คนกินคน ?? ไรหว่า

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • idunno n iduncare .

ภาพที่ 1 เป็นทุกแมพเลยคับ  g#020  g#020
กำเลยยยยยยยยยย  g#015 เดี๋ยวไปลองแปป
#วุ้นนรกกกกกกก ♥