GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครช่วยแนะนำเกมส์สนุกๆ หน่อยสิ

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
          .. ดังหัวข้อใครช่วยแนะนำเกมส์สนุกๆ หน่อยสิ ไม่มีเกมส์ไรเล่นล่ะ = =

* ขอบคุณมาก

i-am-1707

• อยากมีฮาเร็ม!!!
  • Jr. Member
  • **
  • ฤดูผสมพันธ์
อีกล่ะ แนะนำนู้นนี้ให้อีกแล้วนะ เอ ไม่ลองค้นหาเองบ้างเหรอ ขนาดผมยังงหาโดจินมาเเปลเองเลย แต่ ไม่เอาลงเพราะเดี่ยวโดนลิขสิทธิ์ (เป็นตัวอย่างที่ดีมาก g#009 g#009)

อีกล่ะ แนะนำนู้นนี้ให้อีกแล้วนะ เอ ไม่ลองค้นหาเองบ้างเหรอ ขนาดผมยังงหาโดจินมาเเปลเองเลย แต่ ไม่เอาลงเพราะเดี่ยวโดนลิขสิทธิ์ (เป็นตัวอย่างที่ดีมาก g#009 g#009)

ค้นหาแล้วแต่ไม่ถูกใจสักเกมส์อะ ==

ลายเซ็นผมเลย  g#017

ดราก้อนเนส เล่นเบื่อแล้วง่ะ == เป็นอคาเดมิคเวล 9 ล่ะ ==

อยากได้เกมส์ที่แบบเล่นแล้วติดใจเลิกยากอะไรแบบนี้อะ -0- แบบ อสุรา , คอสมิคเบรคไรงี้อะ == (หมดกับคอสมิคไปเป็นพันล่ะเลิกเล่นได้ไง - -) (อสุราตอนนี้ก็เลิกเล่นล่ะ นานๆ ทีออน -0-)

【たかしま ちさと】

• **
แรกเก็บเวลมันอาจน่าเบื่อ แต่จิงๆแล้วพอหลังๆจะรู้สึกมันส์เอง  g#037

จงเสพ Dragon Nest เซิฟจีนโซน 4 ! !

แรกเก็บเวลมันอาจน่าเบื่อ แต่จิงๆแล้วพอหลังๆจะรู้สึกมันส์เอง  g#037

เวลยากง่ะน่าเบื่อ == อยากจะแบบเล่น 2-3 วัน แล้วไป PvP กับคนอื่นๆ ได้ ไรงี้อะ ==

【たかしま ちさと】

• **
ผมจะบอกไรให้ เซิฟไทยอยากหรูให้เหมือนเกาหลีเลยปรับทุกอย่าง

1. จากที่เวลง่ายๆจะเป็นเวลยากขึ้น 4 เท่า
2.ปรับสกิลตั้งแต่ 40 โดยที่เซิฟอื่นปรับตอนแพทช์ 60
3.ปรับการดรอปทั้งหมด ทั้งๆที่เซิฟจีน Sea na ยังไม่เคยทำ - -"  g#016

นี่แหละหนาเซิฟไทย ผมจึงลี้ภัยไปอยู่เซิฟจีน  g#014

จงเสพ Dragon Nest เซิฟจีนโซน 4 ! !

ผมจะบอกไรให้ เซิฟไทยอยากหรูให้เหมือนเกาหลีเลยปรับทุกอย่าง

1. จากที่เวลง่ายๆจะเป็นเวลยากขึ้น 4 เท่า
2.ปรับสกิลตั้งแต่ 40 โดยที่เซิฟอื่นปรับตอนแพทช์ 60
3.ปรับการดรอปทั้งหมด ทั้งๆที่เซิฟจีน Sea na ยังไม่เคยทำ - -"  g#016

นี่แหละหนาเซิฟไทย ผมจึงลี้ภัยไปอยู่เซิฟจีน  g#014

อั๊ย!! แม่เจ้า ==