GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หัดเล่นบอร์ดค่ะ

мммммм 'ẕ

• Full Member
แล้วแต่จะคิด ตามสบาย คุณพลังฯ   g#040

CHoCoLaT.e

• ปิดเทอมแล้วเฟร้ย~
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ woon_sunny

Ryuusei Boy!!

Why?

• อั๊ยย๊ะ!
ยินดีที่ได้รู้จักจ้า  g#008
No matter what happens
Even when discusse on me now down
I promise you
That I'll never let you go

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
มีอะไรสงสัยก็ถามได้คับ เพื่อนๆ ที่ยินดีช่วยเหลือมีเยอะคับ
ถึงจะเป็นแค่สังคมออนไลน์ แต่ถ้ามีความจริงใจ ก็คบกันต่อไปได้ถึงสังคมภายนอกคับ
 g#031
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

CHoCoLaT.e

• ปิดเทอมแล้วเฟร้ย~

มีอะไรส่งจดหมายมาก็ได้นะครับถ้าช่วยได้ก็จะ บอกกลับไป

`the soldier.

ใครยังไม่เคยลองบราวเซอร์ ของ Safari กับ Opera ลองใช้ดูน่ะครับ เร็วเหมือนกูเกิ้ลโครมครับ

ผมชื่อ เกม นะคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?
เอาตัวเองให้รอดก่อนครับค่อยช่วยคนอื่น  g#031

เอาตัวเองให้รอดก่อนครับค่อยช่วยคนอื่น  g#031

ขอบคุณที่ช่วยเตือนครับ

[N]z.

• M-LEG..!?

LLอUหื่u.

พี่ชายกู แค้น woon_555

PETDO   FAIL   DRAMA   

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
พี่ชายกู แค้น woon_555
แค้นมาก woon_555
ยินดีต้อนรับสู่บอร์ดอสุราจ้า woon_555
ถ้าจะให้ดี แนะนำไม่ต้องไปสนใจพวกสัมภเวสี พวกปากหมาด่าไปทั่ว สนใจพวกที่พูดกันดีๆได้ดีกว่า woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

[N]z.

• M-LEG..!?
ไม่มี๊ คิดอะไรก้อพูดอย่างน้าน ไม่เหมือน เด็กน้อยบางคน ต้องแอ๊ค ทำตัวเป็นผู้รอบรู้อยู่ตลอดเวลา

มันฉลาดแบบไม่เป็นธรรมชาติอะน้อง เลิกเหอะสงสารแทนแหวะ

ทำตัวตามสบาย ตอบผิดหน้าแตก ทำไมกรูรู้แค่นี้อ่ ผิดไง

ถ้าทำเป็นเหมือนผู้รอบรู้แต่สมองกลวง ผลที่ได้ก้อจะเป็นแบบ กระทู้รายการอัพเดทประจำวันพุธ รีบดูก่อนโดนล็อก

g#037 g#037

ไม่มี๊ คิดอะไรก้อพูดอย่างน้าน ไม่เหมือน เด็กน้อยบางคน ต้องแอ๊ค ทำตัวเป็นผู้รอบรู้อยู่ตลอดเวลา

มันฉลาดแบบไม่เป็นธรรมชาติอะน้อง เลิกเหอะสงสารแทนแหวะ

ทำตัวตามสบาย ตอบผิดหน้าแตก ทำไมกรูรู้แค่นี้อ่ ผิดไง

ถ้าทำเป็นเหมือนผู้รอบรู้แต่สมองกลวง ผลที่ได้ก้อจะเป็นแบบ กระทู้รายการอัพเดทประจำวันพุธ รีบดูก่อนโดนล็อก

g#037 g#037

ขอบคุณครับ ในที่ดันอาจจะกล่าวถึงผม(แม้จะไม่ได้เอ่ยชื่อ) แต่ผมไม่ได้มีอคติกับใครทั้งนั้นเพียงแค่คิดไว้ว่า

พึงชนะความโกรธ ด้วยความไม่โกรธ

ถึงแม้คุณกับผมจะหล่อจะดีจะชั่วจะเลวเท่าไหน

ตอนตายก็ หายไปหมด มีแต่ความดีที่จะประดับไว้คู่โลกา

LLอUหื่u.

คำสอนจากพี่โอ๊ค "หมา" ใช้ได้ด้วยวุ้ย  woon_555 woon_555

PETDO   FAIL   DRAMA