GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากรู้วิธีติดตั้งเกมส์ PB

~U~

• Jr. Member
  • **
ช่วยตอบหน่อยนะครับ (ขอรูปด้วย) และต้องติดตั้งโปรแกรมอะไรมั่งอะครับตอบให้ละเอียดด้วยนะครับ  g#001

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
โหลดไฟล์ติดตั้งมาแล้วก็ติดตั้งตามปกติไงคับ
แล้วทำไมไม่ไปดูวิธีติดตั้งในเว็บมันล่ะคับ

http://pointblank.hitsplay.com/Howto/Install.aspx g#015
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

~U~

• Jr. Member
  • **
ถามอีกครับ Install Activex Control... มันไม่ขึ้นมาอะครับทำไงอะครับ g#043

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ใช้บราวเซอร์ของอะไรล่ะคับ
ส่วนมากพวกเกมล็อกอินผ่านเว็บนี่ เล่นกับ IE จะมีปัญหาน้อยสุดแระ
มีปัญหาอะไรก็ลองอ่านวิธีการติดตั้งอีกครั้งแล้วกันคับ
ถ้ายังไม่ได้ก็ลองเข้าไปตั้งกระทู้ถามจีเอ็ม PB ในบอร์ดเกมนั้นเอาเนอะ g#031
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?