GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากทราบวิทีลงรูปส่วนตัวอ่าคับรู้บอกที

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ลองภาพแบบผมสิครับ ตั้งใจให้เป็นนะเนี่ย g#009
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

T0Nz

• Full Member
กด ข้อมูลส่วนตัวตรงแถบข้างบน

เลือก Forum Profile   แล้วจะเห็นช่องรูปส่วนตัว  ให้ก๊อบ url ภาพที่เราจะใส่อะครับ ก๊อบมาแล้ววางไป

เลื่อนลงล่างสุด กดเปลี่ยนแปลงรายละเอียด

งะ ช๊อก!!!!

• Newbie
  • *
  • ชีวิตรันโท้ดดดด
เอ่อ คือผมกะอยากทำเปนอะครับคือว่าurlจากรูปที่ว่าอะครับเอามาจากไหนเหรอครับงงมาก
ชีวิตกะแค่เนี้ย ลั้นล้าไปวันๆอะนะ

T0Nz

• Full Member
เอ่อ คือผมกะอยากทำเปนอะครับคือว่าurlจากรูปที่ว่าอะครับเอามาจากไหนเหรอครับงงมาก

อยากได้รูปใหน ก็ก๊อบ url รูปนั้นมาครับ

วิธีก๊อบก็ คลิกขวาที่รูป เลือกคัดลอกที่อยู่ลิ้งค์ หรือ copy url