GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ส่งท้ายความรู้สึกทียังหลงเหลือให้อยู๋

^^KeePing^^

• Newbie
  • *
เรากะเปนคนนึงที่เลิกเล่นแระ ตอนแรกเลิกไป 2 ปีกลับมาเล่นใหม่เพราะเหงา

แต่ตอนนี้เลิกแบบไม่มีกำหนด เพราะระบบของเกมส์กะนะ อย่างที่รู้ๆกัน

นิสัยของผู้เล่นกะแย่ลงทุกวัน ทั้งแปลงม่อน ทั้งทหารบอม ทั้งโกงสารพัด

ความจิงนิสัยแบบนี้กะโทดผู้เล่นอย่างเดวไม่หรอก

เพราะทีมงานเค้าคิดสกิล คิดไอเทมส่งเสริมสันดานเลวๆของผู้เล่น

เล่นไปกะมีแต่เสียความรู้สึก

มีอยู่แค่ 2 สิ่งดีๆที่เราได้จากอสุรา

คือ 1.มิตรภาพดีๆจากเพื่อนดีๆ  แระ 2. คนรักที่รักเราจิงๆ

เลิกเล่นตอนนี้ดีกว่า  เลิกในตอนที่ยังพอจะมีความรุ้สึกดีๆอันน้อยนิดหลงเหลืออยุ่

เผื่อวันไหนเหงาๆ ความรู้สึกดีๆอันนี้อาจจะทำให้อยากกลับมาเล่นใหม่

บั๊บบายค่ะ อสุรา...
woon_bye
ครูเอ้ ถ้าผมจะบอกบอกว่า " ครูตอบโคตรโดน " ครูจะว่าป่ะ ฮะ ฮะ ฮ่า
แต่ผมไม่อยากให้ครูเลิกเล่นเลย ครูเลิกเล่นแล้วใครจะทำรายงานอังกฤษให้ผมอีกล่ะ หุหุ
กลับมาเล่นเร็วๆนะครู ผมคิดถึง woon_cry
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่ถูกหวยได้

• Full Member
  • #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
วัน 24 ผมจะขอลาเหมือนกนั จะไปเล่น Forsaken  g#021
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

ดีนเทพที่สุด

• Newbie
  • *
  • ชีวิตขาดเถื่อนไม่ได้
ลืมไปอย่าง จากกระทู้#5172
อยากให้ทีมงานทุกคนได้เข้าไปอ่านตั้งแต่ต้นจนจบ ..
และคิดเอานะ ว่าสมควรมีความผิดถึงขนาดระงับไอดีถาวรทุกไอดีมั๊ย...
ถ้ามีจิตสำนึกของความเป็นคนนะ
ไม่ไช่อะไรก้อยืนยันต้องเป็นไปตามกฎซะทุกครั้งไป ฝากแค่นี้คับ
               g#026 g#026 g#026
แหกกฏมั่งก็ดีนะครับ จะยึดอะไรกับสิ่งที่มีค่าน้อยกว่าสิ่งอื่น woon_555

ถ้าจะให้ทางทีมงานมองข้ามกฎบางข้อเพื่อคนบางคนนั้น
ผู้เล่นท่านอื่นก็จะต้องบอกว่าทางทีมงาน 2 มาตราบ้าง
ลำเอียงบ้าง หรือมีเด็กเส้นบ้าง
ผมเชื่อว่าผู้เล่นทุกท่านคงอยากมีความรู้สึกที่ว่าทุกคนเทาเทียมกันอยู่ในกันนะครับ
ทางทีมงานจึงไม่สามารถละเว้นการใช้กฎต่างๆ ให้กับผู้เล่นบ้างท่านได้ครับ
ช่าย เพราะแค่นี้ภาพพจน์ของีมงานก็เน่าเฟะมากพอยู่แล้ว อย่าไปเหยียบเอ๊ยซ้ำเติมทีมงานเลย  woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2
เละกว่าขี้หมาโดนบิ๊กฟุตทับแล้วเจอเครื่องบดตอนนี้ผมกำลังเลิกไปอีกคนแต่ผมไปแข่งกะพี่ผมคือ"กูWIN" woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny ได้ไอดีพี่มาครอง woon_5555 woon_555 คงยืดเวลาเล่นไปไปครึ่งปี woon_555
เห้ยเบื่อโคตรเลยเว้ยยยย

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

guy2009

• Newbie
  • *

ตัวปัญหา

• ไม่ได้อยากดราม่า แต่เพราะเกมส์มันกากเลยไม่อยากออน
  • Jr. Member
  • **
เลิกอสุราไปและไปเล่นdragon nestเบื่อแรร์ไม่อัฟซะที woon_no

สอนผมเล่นได้มะ จะไปด้วย  woon_sad2 woon_sad2

guy2009

• Newbie
  • *
เลิกอสุราไปและไปเล่นdragon nestเบื่อแรร์ไม่อัฟซะที woon_no

สอนผมเล่นได้มะ จะไปด้วย  woon_sad2 woon_sad2

ตัวเองยังเวล24อยุเลย woon_hurt

ตัวเองยังเวล24อยุเลย woon_hurt
ยิ่งเล่นของก้อยิ่งแพงขึ้นแฮะ....เค้าว่าบอทเกลื่อนไปหมดเลย..ทำให้เริ่มไม่น่าเล่นแล้วคับขอบอก
                               g#036 g#036 g#036