GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • Full Member
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
หลังไมค์ได้นะครับ woon_555
ผมชอบคุยแบบเปิดโล่งครับ ได้ไม่มีใครบ่นว่าชอบด่าลับหลัง ผมก็เกลียดการด่าลับหลังเหมือนกันอะครับ ด่ากลับไม่ได้ไม่รู้มันคุยไรกัน  g#009
ผมก็ชอบนะ ด่าต่อหน้า แต่ทำไม่บ่อย เดี๋ยวเสียเพื่อน  g#009

หลังไมค์-หน้าไมค์ก็ได้นะครับ แต่รออยู่  g#009 g#009
ไม่เป็นไรครับ เพื่อนออนไลน์หาได้เรื่อยๆ เพื่อนออนไลน์ที่ชอบด่ากันลับหลังผมไม่เก็บเป็นเพื่อนไว้หรอกนะครับ  g#037
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
หลังไมค์ได้นะครับ woon_555
ผมชอบคุยแบบเปิดโล่งครับ ได้ไม่มีใครบ่นว่าชอบด่าลับหลัง ผมก็เกลียดการด่าลับหลังเหมือนกันอะครับ ด่ากลับไม่ได้ไม่รู้มันคุยไรกัน  g#009
ผมก็ชอบนะ ด่าต่อหน้า แต่ทำไม่บ่อย เดี๋ยวเสียเพื่อน  g#009

หลังไมค์-หน้าไมค์ก็ได้นะครับ แต่รออยู่  g#009 g#009
ไม่เป็นไรครับ เพื่อนออนไลน์หาได้เรื่อยๆ เพื่อนออนไลน์ที่ชอบด่ากันลับหลังผมไม่เก็บเป็นเพื่อนไว้หรอกนะครับ  g#037
g#004 g#004
งั้นมาเลยๆ รออยู่  woon_555
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ส่วนเฟิร์สให้แค่3คำ “ตู เข็ด แล้ว”

“•~ น้องเอ ~•”

• Jr. Member
  • **
 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad2

ลายเซ็นเกินขนาดจากกฎเว็บบอร์ดที่ตั้งไว้

• อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad2

ท้องจริงๆสินะครับ g#016 อะฮิๆๆ g#009
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

“•~ น้องเอ ~•”

• Jr. Member
  • **
ลายเซ็นเกินขนาดจากกฎเว็บบอร์ดที่ตั้งไว้

[R]z.

• เหงาครับ
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
ศึกระหว่าง คนนึงตอแหลสร้างกระแสโคลนนิ่งตัวเองมาคุยกับตัวเองพอโดนจับได้ทำเนียนไม่รู้เรื่องแอ๊บแบ๊วตอแหลได้ตลอด กับอีกคนเริ่มก้อโกหกไม่เนียนโดนจับได้เปนสิบๆรอบๆยังไม่เข็ดโอกาสแล้วโอกาสเล่าก้อยังเหมือนเดิม

55555555

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

Coud™

ขอมาม่าถ้วย
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

Glex

ขอมาม่าถ้วย
เอารสไรดีครับ ไข่กี่ลูก เส้นอืดเลยมั้ย น้ำเยอะมั้ย เติมเนื้อสัตวืรึเปล่า g#008

ขอมาม่าถ้วย
เอารสไรดีครับ ไข่กี่ลูก เส้นอืดเลยมั้ย น้ำเยอะมั้ย เติมเนื้อสัตวืรึเปล่า g#008
เอาต้มยำไม่ใส่พริก เส้นเอาเกือบสุกจะได้รอกินนานๆ เนื้อขอเนื้อได้โนเสาร์ครับ คุณค่าทางอาหารเยอะดี ตัวมันหญ่ายยย  g#009

Glex

ขอมาม่าถ้วย
เอาต้มยำไม่ใส่พริก เส้นเอาเกือบสุกจะได้รอกินนานๆ เนื้อขอเนื้อได้โนเสาร์ครับ คุณค่าทางอาหารเยอะดี ตัวมันหญ่ายยย  g#009
ไดโนเสาร์พันธุ์ไหนครับ ทีเร็กซ์ รึแรปเตอร์ รึไซโมซอรัสดี woon_555

ขอมาม่าถ้วย
ไดโนเสาร์พันธุ์ไหนครับ ทีเร็กซ์ รึแรปเตอร์ รึไซโมซอรัสดี woon_555
ขอไทรเซอราท็อปละกันครับ มีเขาเยอะดีเผื่อผมจะได้โง่กว่าเดิม ผมชอบคิดว่าตัวเองฉลาดซะงั้นอะ   g#037