GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ยืนยันว่าอาชีพพระโกงเกินไป

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • Full Member
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
แถไม่ไหวแล้วมั้งคับ  woon_5555
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

maxnoiiz

• ไม่ระบุแน่ชัด
มาคุยกันเยอะด่าเข้าไปแล้วสร้างกระทู้ำไหม่จะดีกว่า  woon_sunny

.P a t c h a :)

ปล่อยตกไปเถอะ มันไร้สาระมาก
 g#015 g#015 g#015

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

kolmo_asura

• Newbie
  • *
กระทุ้นี้ผมขอว่าอย่าใช้คำหยาบคายนะคับ ไม่อยากโดนปิดกระทุ้อีก
ผมยืนยันจิงๆคับว่าพระโกง นอกจากความอมตะของพระแล้ว
พระยังมีสกิลที่โกงเกินไป คือทวนกระแสคับ (ผมไม่มั่ว)
เรื่องเกิดขึ้นเมื่อวานคับ ผมเหนพระคนนึงเล่นสกิลในแบทเทิน ขอให้เดากันเองนะคับว่าใค ผมไม่อยากเอ่ยชื่อ คาดว่าน่าจะเดากันได้
อันนี้มันยิ่งกว่าศรเวทอีกนะคับ โดนไปใคๆก้ตาย ผมอยากให้ทีมงานหันมาใส่ใจบ้างคับ พระเหมือนจะอ่อนแอ แต่ผมมองว่ามันสุดยอดจนโกงไปนะคับ
อยากให้มองกันถี่ถ้วนกว่านี้หน่ะคับเรื่องสกิน รบกวนใช่คำพูดที่สุภาพด้วยคับ ผมไม่อยากสร้างกระแส แต่มันจริงๆคับ
ลองมองกันชัดๆ ผมใช้เหตุผลในการคุยคับ ขอบคุนคับ
ถ้าไม่เปนการรบกวนไปผมอยากให้คนโดนสกินทวนมาช่วยกันเรียกร้องคับ เซิฟเว้อสวรร

พระไม่เคยโกงใคร T^T มันผิดศีลนะโยม ToT woon_cry woon_cry
"บางสิ่ง"  เราก็ไม่ควรจำ ถ้ามันทำให้ใจเจ็บ

แต่ "บางสิ่ง" ก็ควรจะเก็บ

ถ้ามันเป็นความเจ็บที่น่าจำ

maxnoiiz

• ไม่ระบุแน่ชัด
ที่เขาเทพเพราะเขาคิดไว้ว่า
                            พระ นะ มะ ใช่ ทาส

จะมีเครลิคสักกี่ผู้ จะมีนันสักกี่เมีย  ที่กล้าลงแบทเกรียนชาวบ้านงับ
แล้วถ้าคุณไม่มีความสามารถพอคุนก็ไม่ต้องเข้า ผมเปนวิเวล 84 และ ยังไม่เคยเข้าแบทสักครั้งนึง   

๚Besttinowikl๚ รุ่นที่2

• `เมพบอร์ด[No.2][รองหัวหน้าใหญ่]
  • Jr. Member
  • **
  • รุ่นที่2
ที่พูดมานี่ คุณเล่นสายกายภาพอยู่ใช่ไหม

ลองไปเล่นวิโหดๆดู แล้วจะรู้ว่าพระมัน กาก(แต่เราก็เล่นพระต่อไป)

"คราวหน้า อย่าคิดไปเอง"

_RaNatMay_

• **
เอะอ่ะ~!!! อะไรก็จะขอให้ปรับปรับอยู่นั้นแหละ

ปรับจนเกมนี้มันหวยขั้นเทพล่ะจะปรับอะไรอีกล่ะครับ

ทำไมไม่ลองคิดหาวิธีไปสู้ดูก่อนล่ะครับ หรือไม่ก็สร้างอาชีพอื่นมาสู้

ถ้าลองทำแล้วสู้ไม่ได้ก็คือ คุณ (กาก) เองกว่าเค๊าจะเทพกันได้รู้ไหมมันต้องหมดเงินไปเท่าราย

กว่าจะหาของแรร์ได้ ฝึก C3 10 หมดคุณลองคิดดิมันลำบากขนาดไหนกับอีแค่คุณสู้เค๊าไม่ได้

แล้วมาบอกให้ปรับนู้นปรับนี้ ผมว่าคุณเลิกเล่นไปเล่น (มาริโอ้) ดีกว่าครับอย่ามาเล่นเกมนี้เลยครับ

ปล. ผมอยู่เซริฟ PK บอกตรงๆจะในแบทรึนอกแบท พระกากมากครับสับทีก็นอนแหละ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เอิ่ม.. ไม่ได้จะขัดนะ แต่ว่าดูวันที่กันหน่อยดีมั้ย g#015
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
เอิ่ม.. ไม่ได้จะขัดนะ แต่ว่าดูวันที่กันหน่อยดีมั้ย g#015
อุ่ยตายแล้ววววววว  woon_shock

ใครขุดฟระเนี่ย  g#035

พระสววรค์โหดนะคับ ผมเคยโดนเเละ ดับเลย ทีเดียว สู็ไม่ไหวด้วย
มีดวงเเสงปีศาจ ลูกศรเวทย์ไม่เข้า 555+   woon_sad2 woon_sad2

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

Coud™

g#037 g#037 g#037 g#037
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series