GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พระโกงเกินไป เห็นด้วยหรือไม่

OKCITY

• Jr. Member
  • **
เอาไรมาคิดว่าพระเก่ง555ปัญญาอ่อนล้วคุน
แนะนำ คุณคิดว่าอาชีพไหนโกง ลองเล่นอาชีพนั้นดู แล้วเอาไปสู้กับอาชีพที่เคยเล่นแล้วแพ้มา ว่ามันเป็นแบบนั้นจริงไหม g#031 g#031 g#031
ถูกต้องครับ

มาเล่น พระ เอง แล้วระวังยิงศรเวทใส่ วิ ไม่เข้าน่ะ 

หรือไม่ โดน วิ ยิงรัวจนร่ายสกิลไม่ออก    woon_555

L-Nightiiz

• Aqualistz-..!
  • Newbie
  • *
  • K'Sant
พระเนี้ยนะมาศรเวทคุณตาย กันเวทคุณบางเกินรึเปล่า แล้วที่ยิงพระไม่โดน กากเองรึเปล่า ผมเล่นวิไม่จุกดแค่ปังยังชนะพระจุ2จุ3มาแล้ว แล้วพระมันก็ยิงผมเข้านิดๆหน่อยๆ ด้วย ของผมยศสูงสุดแค่ อง เองครับ จิต2 เลือด2 รอบคอบ1 กันเวทหลังผมก็ทะลุ 50+ แล้ว กันเวทหน้าอีก 400 กว่า ผมคิดว่าของอุปราช ของคุณ คงโม้ หรือไม่ก็คงเป็น อุป ป้องกันก็ได้ 55
ลองมั้ยคับ ผมพนันได้ว่าคุนตายแน่
คุนไม่เชื่อ คุนไปลองกะพระปัย

เข้านิดหน่อยหรา เหอๆ
มาบอกผมว่าตายมะ
ผมลองมาเยอะต่อเยอะแล้วครับ ของผมก็เปนของยศไม่สูง แต่ก็เป็นของระดับที่ วิ สายเทพๆเค้าใส่กันครับ แล้วอีกอย่างผมยิงพระโดนอยุแล้ว ผมใส่คทาเคออส โป๊ะ พระ แหลกครับ แล้วก็ใส่โล่หายนะ พอยกโล่กันเวทหลังก็ เยอะพอที่พระยิงไม่เข้าแล้วครับ

น้องมีนน่ารักที่สุดในโลก

• **
  • ทำอะไรนะ เค้าเจ็บนะT+T
จะมาโชว์ความกากตัวเองทำไม แล้วทำไมต้องโทดพระ คุนตายด้วยศรเวชไม่ใช้หรอ ปรับศรเวชไปเลยเซ่ โกยแน่บด้วย ถ้ายังแพ้อีกก็ปรับให้พระหายไปจากเกมส์เลย คุนจะได้เก่งอยู่คนเดียว และบัคนู๋อยากสดก็จะได้ออกไปด้วย หมดปัญหาพีเค จบสิ้น เจ๋งกิจการ จะเอาอย่างงี้ไม๋ละ woon_angry
คุนนะของยศขนาดนั้นเชียวหรอคะ ดูจากสภาพถ้าออฟขนาดนั้นบวกเกราะเวชอีกยังไงก็ไม่น่าจะตาย ยิ่งกดอาหารด้วยแล้วละก็น่าจะยังเหลือเลือดตั้งเยอะ คุนโดนพระศรเวชทีเดียวตาย ทำไมไม่ลองไปถามเขาดูบ้างละว่า เขาออฟของยศอะไร กดอาหารอะไร ใช้ของอะไร ก่อนจะมาโวยวายแบบนี้นะ แล้วถ้าให้ดีขอดูเลือดนายหน่อยสิว่ามีเท่าไหร่จะได้รู้ว่าทำไมถึงโดนศรเวชทีเดัียวตาย แล้วก็ขอให้บอกด้วยว่าของออฟอะไรไม่ใช้บอกแต่ยศ อันนี้เรายอมรับว่าเราแรงไปหน่อยแต่ก็เพราะหวังดีนะคะ
woon_sad1
น่ารักอะ

Godzilla

• Newbie
  • *
ผมพูดสิ่งที่เหนคับ
ผมลงแบทเทิน ผมเจอพระ ผมดูเขาเล่นบ่อยมาก
ผมบอกว่าโกง ไม่เชื่อไปลองคับ
ก่อนจะว่าผมนะ

ปล เซิฟเว้ออื่นไม่รุ้ แต่สวรรค์ มันชัดเจนพอคับ
ผมขออนุญาตนะคับที่จะเอ่ยชื่อ คุนวาเลนไท
แล้วคุนอย่ามาโวยวายนะคับวาเลนไท หากจะปรับอาชีพที่คุนเล่น
พระคนอื่นๆผมไม่รุ้ ผมเหนแบบไหนก็แบบนั้น
พระคนอื่นคงไม่อยากเอาเปรียบวิ เพราะพระชนะวิง่ายไป

3eCausez

• Full Member
ผมก็เล่นวิ จุ6 ของก็พอๆกับคุณ ผมก็ฆ่าได้นะพระอะ คุณกากเอง ขอยืนยันคําเดิม

routeboy

ไหน อธิบายสิ พระโกงยังไง ลองชี้แจงหน่อย จขกท.

routeboy

ผมก็เล่นวิ จุ6 ของก็พอๆกับคุณ ผมก็ฆ่าได้นะพระอะ คุณกากเอง ขอยืนยันคําเดิม

อ่าว ชาร์ปกาก  woon_555

3eCausez

อยากเห็นมั้ยละครับ พระวาเลนไทน์ ที่คุณพูดถึงตอนนี้สู้วิ ได้มั้ย หึหึ ปัญญาอ่อน

L-Nightiiz

• Aqualistz-..!
  • Newbie
  • *
  • K'Sant
คุณอยากเก่งก็ไปเล่นพระไปแล้วคุณจะ กาก กว่าเดิม

น้องมีนน่ารักที่สุดในโลก

• **
  • ทำอะไรนะ เค้าเจ็บนะT+T
 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555
มิน่าถึงโวยวาย แพ้วาเลนไทน์นี่เอง อันนั้นชนะยากคะ มันเทพโดยกำเนิด
น่ารักอะ

_KesuHime_

• **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส
ผมลงแบทเทิน ผมเจอพระ ผมดูเขาเล่นบ่อยมาก

ปล เซิฟเว้ออื่นไม่รุ้ แต่สวรรค์ มันชัดเจนพอคับ
ผมขออนุญาตนะคับที่จะเอ่ยชื่อ คุนวาเลนไท
แล้วคุนอย่ามาโวยวายนะคับวาเลนไท หากจะปรับอาชีพที่คุนเล่น
พระคนอื่นๆผมไม่รุ้ ผมเหนแบบไหนก็แบบนั้น
พระคนอื่นคงไม่อยากเอาเปรียบวิ เพราะพระชนะวิง่ายไป

เค้าอาจจะมีของดีและเล่นพระมานานจนชำนาญก็เป็นได้
เค้าถึงได้รู้จังหวะในการหลบเลี่ยงคุณถึงยิงไม่ถูก
ที่คุณพูดมาก็แค่คนๆเดียวนะค่ะ อยากจะให้คิดก่อนจะมาโวยวาย
เพราะการปรับแต่ล่ะทีมาตรฐานไม่ใช่แค่ตัวละครใดตัวละครหนึ่งนะค่ะ
คุณแพ้เค้าแล้วมาบอกว่าเค้าโกง มันไม่ต่างอะไรกับการเป็นขี้แพ้ช่วยตีหรอกค่ะ
เราว่าคุณทำตามคำแนะนำข้างบนๆดีกว่า "ไปลองเล่นพระดู"
แล้วคุณจะรู้ว่ากว่าจะทำได้คนที่คุณบอกมันไม่ง่ายหรอกค่ะ

tai..

• Newbie
  • *

เค้าอาจจะมีของดีและเล่นพระมานานจนชำนาญก็เป็นได้
เค้าถึงได้รู้จังหวะในการหลบเลี่ยงคุณถึงยิงไม่ถูก
ที่คุณพูดมาก็แค่คนๆเดียวนะค่ะ อยากจะให้คิดก่อนจะมาโวยวาย
เพราะการปรับแต่ล่ะทีมาตรฐานไม่ใช่แค่ตัวละครใดตัวละครหนึ่งนะค่ะ
คุณแพ้เค้าแล้วมาบอกว่าเค้าโกง มันไม่ต่างอะไรกับการเป็นขี้แพ้ช่วยตีหรอกค่ะ
เราว่าคุณทำตามคำแนะนำข้างบนๆดีกว่า "ไปลองเล่นพระดู"
แล้วคุณจะรู้ว่ากว่าจะทำได้คนที่คุณบอกมันไม่ง่ายหรอกค่ะ

ตามนั้นเลยครับพระจะไม่มีอะไรดีแล้วถ้าปรับอีกผมว่าเอาออกไปเ้ลยดีกว่า
ผมว่าคุณนั่นแหละที่กากเอง

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
เคยเล่นตอนc3 พระไม่ปรับปะคะ ?
ถ้าเคยเล่นแล้วจะรู้ว่าพระกากลงแค่ไหน
เหอ !
 g#024
เป็นคนคนหนึ่ง