GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอสามคำให้หมีไคว

¥~•MaKing•~¥

• Newbie
  • *
คือพูดเล่นว่าเหลือ90วงนี้คือมันผิดด้วยหรอครับผมพึ่งรู้น่ะครับว่าพูดเล่นกันมันก็ผิดแล้วคือคุณอะครับอารมณ์ใหนมาถึงจะมาขอดู 90วง????? แล้วพอนั่นก้มาว่าแปปข้างล่างนี้อีกคือคุณต้องการไรหรอครับ
จะดูอะไรหรอครับ90วง ของคุณผมหมายถึงภาพที่เขาคุยกันน่ะครับที่มาว่าแบบนั้นภาพนั้นคือพวกผมพูดเล่นกันหลังเซิปโรลน่ะครับ แล้วคืออะไรของคุณที่มาบอกว่า จะขอดูไอ90วงของคุณ คุณจะตอบอะไรขอให้ดูหรืออ่านให้รู้เรื่องก่อนมาตอบด้วยน่ะครับผมขอร้องเถอะมาสุ่่มๆๆมั่วๆตอบนั่นตอบนี้ คือไม่รู้จะพูดว่าไงล่ะ
บอกว่าพวกเราปั้มกันขอความจิงมาให้ดูหน่อยสิครับ เอาแค่ภาพพวกนั้นมาโชว์แล้วมาปักปำ แล้วแต่เอามาโพสนั่น มันเป้นภาพหลังเซิปโรลด้วยน่ะครับก่อนจะเอามาลงขอดูวันที่ด้วยเวลาด้วยสิครับเอามาปักปำพวกผมแบบนี้พวกผมเสียหายน่ะครับ ที่คุณมาโพสแบบนี้คุณต้องการอะไรกับพวกผมรึป่าวครับ อิจฉาอะไรพวกผมหรอ ครับ/size]

หลังเซิฟโรลหรอครับ ???? งั้นผมขอดูหน่อยครับไอ 90 วง???? หลังเซิฟโรลนะ เหอะๆ

(อย่าลืมไปขอยืมคนอื่นมาให้ครบ90วงนะ ก่อนที่จะเอามาเดลให้ดู)

อารมณ์ดีจังเลยนะครับ ไม่เดือดร้อนเลยยดูสลาบ :DDD
เซิฟโรลมาขนาดนี้ ยังจะใช่เรื่องเล่นอีกหรอครับ ?
[/color][/size]

chanoknan2540

• Newbie
  • *
คือพูดเล่นว่าเหลือ90วงนี้คือมันผิดด้วยหรอครับผมพึ่งรู้น่ะครับว่าพูดเล่นกันมันก็ผิดแล้วคือคุณอะครับอารมณ์ใหนมาถึงจะมาขอดู 90วง????? แล้วพอนั่นก้มาว่าแปปข้างล่างนี้อีกคือคุณต้องการไรหรอครับ
จะดูอะไรหรอครับ90วง ของคุณผมหมายถึงภาพที่เขาคุยกันน่ะครับที่มาว่าแบบนั้นภาพนั้นคือพวกผมพูดเล่นกันหลังเซิปโรลน่ะครับ แล้วคืออะไรของคุณที่มาบอกว่า จะขอดูไอ90วงของคุณ คุณจะตอบอะไรขอให้ดูหรืออ่านให้รู้เรื่องก่อนมาตอบด้วยน่ะครับผมขอร้องเถอะมาสุ่่มๆๆมั่วๆตอบนั่นตอบนี้ คือไม่รู้จะพูดว่าไงล่ะ
บอกว่าพวกเราปั้มกันขอความจิงมาให้ดูหน่อยสิครับ เอาแค่ภาพพวกนั้นมาโชว์แล้วมาปักปำ แล้วแต่เอามาโพสนั่น มันเป้นภาพหลังเซิปโรลด้วยน่ะครับก่อนจะเอามาลงขอดูวันที่ด้วยเวลาด้วยสิครับเอามาปักปำพวกผมแบบนี้พวกผมเสียหายน่ะครับ ที่คุณมาโพสแบบนี้คุณต้องการอะไรกับพวกผมรึป่าวครับ อิจฉาอะไรพวกผมหรอ ครับ/size]

หลังเซิฟโรลหรอครับ ???? งั้นผมขอดูหน่อยครับไอ 90 วง???? หลังเซิฟโรลนะ เหอะๆ

(อย่าลืมไปขอยืมคนอื่นมาให้ครบ90วงนะ ก่อนที่จะเอามาเดลให้ดู)

อารมณ์ดีจังเลยนะครับ ไม่เดือดร้อนเลยยดูสลาบ :DDD
เซิฟโรลมาขนาดนี้ ยังจะใช่เรื่องเล่นอีกหรอครับ ?
[/color][/size]

ต้องการหาตัวคนผิด คุณหาได้หรอครับ ทำได้หรอ ?

• Newbie
  • *
คุณบอกว่าจะหาตัวคนผิดแล้วคุณเรยมาปักปำมาลงที่พวกผมนี้น่ะงั้นคุณไปหาหลักฐานมาน่ะครับว่าพวกผมทำมาถึงปักปำหรือโทษพวกผมโดนลอยๆแบบนี้คุณน่าจะละอายแกตัวบางน่ะครับ

• Newbie
  • *
คุณบอกว่าจะหาตัวคนผิดแล้วคุณเรยมาปักปำมาลงที่พวกผมนี้น่ะงั้นคุณไปหาหลักฐานมาน่ะครับว่าพวกผมทำมาถึงปักปำหรือโทษพวกผมโดนลอยๆแบบนี้คุณน่าจะละอายแกตัวบางน่ะครับ

ผมก็แค่บอกว่า คุณทำได้หรอ แล้วที่ผมขอดู ก็ไม่ได้ว่าไรหนิครับให้ดูก็ให้ดู ไม่ให้ก็ไม่ได้ว่าไรสิทธิส่วนบุคคลอยู่แล้ว
แล้วที่กล่าวหาคุณก็ไม่ได้พูดไรหนิครับ ผมพูดหรอว่า "คุณ FREEDOM เป็นผู้ปั้มและเป็นตั้นสาเหตุ " ????
ผมแค่พูดประมาณว่า คุณจะช่วยผมหาตัวคนผิดหรอ ? คุณทำได้หรืออย่างไร ? ถ้าช่วยได้ก็ดี
ถ้าช่วยไม่ได้หรือจะไม่ช่วย คุณก็นั่งเฉยๆไปก็ได้   g#004 g#004 g#004 g#004

FoMe-

• Jr. Member
  • **
  • FoMe- Sv.Pk←
ขอหลักฐานอ่ะที่ว่า พวกผมปั้ม ให้ทีมงาน เช็คเอาได้เลยนะจะแบนก็ได้นะ ถ้าเป็นคนปั้มจริงๆอ่ะ   g#019
เด็กนsก!

• Newbie
  • *

ผมก็แค่บอกว่า คุณทำได้หรอ แล้วที่ผมขอดู ก็ไม่ได้ว่าไรหนิครับให้ดูก็ให้ดู ไม่ให้ก็ไม่ได้ว่าไรสิทธิส่วนบุคคลอยู่แล้ว
แล้วที่กล่าวหาคุณก็ไม่ได้พูดไรหนิครับ ผมพูดหรอว่า "คุณ FREEDOM เป็นผู้ปั้มและเป็นตั้นสาเหตุ " ????
ผมแค่พูดประมาณว่า คุณจะช่วยผมหาตัวคนผิดหรอ ? คุณทำได้หรืออย่างไร ? ถ้าช่วยได้ก็ดี
ถ้าช่วยไม่ได้หรือจะไม่ช่วย คุณก็นั่งเฉยๆไปก็ได้   g#004 g#004 g#004 g#004
คือไม่เข้าใจกับคำว่าขอดูนี้จะขอดูอะไรก้บอกแล้วไงว่าพูดกันเล่นแล้วมาต่อความแบบนี้คือคุณต้องการจะให้คนทุกคนมาลงกับกิวพวกผมหรอว่าเออไอพวกนี้น่ะมันเป้นคนทำมันเป้นคนปั้มถ้าเป้นตัวคุณหรือตัวพวกคุณเองคุณจะคิดอย่างไรจะรุ้สึกแบบได้ถ้ามีแต่คนมากล่าวหาแบบนี้เกือบทั้งเกมส์ควรคิดวิเคาะร์ล่ะพิจณาด้วยน่ะครับก่อนที่จะมาพูดแบบว่าใส่ความกับคนอื่นๆ

• Newbie
  • *

คือไม่เข้าใจกับคำว่าขอดูนี้จะขอดูอะไรก้บอกแล้วไงว่าพูดกันเล่นแล้วมาต่อความแบบนี้คือคุณต้องการจะให้คนทุกคนมาลงกับกิวพวกผมหรอว่าเออไอพวกนี้น่ะมันเป้นคนทำมันเป้นคนปั้มถ้าเป้นตัวคุณหรือตัวพวกคุณเองคุณจะคิดอย่างไรจะรุ้สึกแบบได้ถ้ามีแต่คนมากล่าวหาแบบนี้เกือบทั้งเกมส์ควรคิดวิเคาะร์ล่ะพิจณาด้วยน่ะครับก่อนที่จะมาพูดแบบว่าใส่ความกับคนอื่นๆ

งั้นคุณควรพิจราณานะครับ ว่าทำไมถึงมีแต่ผู้คนมากล่าวหา ? แต่ผมคนนึงที่ไม่ได้พูดแบบนั้นแค่ถามหนิครับว่าจริงไหม ? ผิดหรอ
ไม่มีก็จะเดือดร้อนทำไมครับ เราไม่ผิด หลักฐานก็มื ???  g#004 g#004 g#004

FoMe-

• **
  • FoMe- Sv.Pk←
ไอ้ อาท ไอ้หน้าตัวเมีย ไอ้กระเทย ไม่มีควยเย็ด กุไม่รู้ จะด่ามึง ยังไง แระวะ  กรูรู้ บ้านมึงอยู่ไหน นะ กรูตามไปยิงแม่ม ถึงบ้านแน่ สัส

เดี๋ยว ไอ้โฟม อีกคน บ้านอยู่ สาย4 พุทธมลฑล นี่เอง เดี๋ยวกรู ไปดักกระทืบ แม่ม เลย สัส

คุณเก่งคุณมา เลยไม่เก่งแต่พิมดิ ปัญยาอ่อน ของกุก็ไม่ได้ ปั้ม เสือกทะลึ่ง มาบอกปั้ม หลักฐานไม่มี ทำไม ในเกมมึงสู้ไม่ได้ แค้นหรอ? สาย4 อ่ะพวกเยอะพอ ป่าว พวกผมไม่เยอะหรอก ลองมาดิ ชินมัย สาย4 จ้ะ!
เด็กนsก!

• Newbie
  • *
เหมือนจะพูดให้ตัวเองนั่นดูเป็นคนดีน่ะครับแต่ก้น่ะอย่างที่บอกในโพสนั่นคุณน่าจะสำนึกได้แล้วน่ะครับ

• Newbie
  • *
สรุปเอางี้น่ะครับอยากรู้ว่าใครเป็นคนทำก็ให้ g#046ตัวสอบข้อมูลได้เรยครับแล้วก็ถ้าจะเอาความจะให้พวก g#046บอกตัวรวจมาจับเรยก็ได้น่ะครับถ้าคิดว่าพวกผมผิดจริงน่ะครับ g#046 กับ ชาวอสุรา ผมขอให้  g#046 มาดำเนินงานด้วยน่ะครับหรือไม่ก็ไอ้พวกที่โพสบอกว่าพวกผมทำเอาชื่อตัวครของพวกผมให้ g#046ตรวจได้น่ะครับหรือว่ามีรูปอะไรก็ส่งๆไปหา g#046โดนตรงเรยก็ได้น่ะครับ

• Newbie
  • *
ขอแก้ไขนะครับ
สรุปเอางี้น่ะครับอยากรู้ว่าใครเป็นคนทำก็ให้ g#046 ตัวสอบข้อมูลได้เรยครับแล้วก็ถ้าจะเอาความจะให้พวก g#046 บอกตำรวจมาจับเรยก็ได้น่ะครับถ้าคิดว่าพวกผมผิดจริงน่ะครับ g#046 กับ ชาวอสุรา ผมขอให้  g#046 มาดำเนินงานด้วยน่ะครับหรือไม่ก็ไอ้พวกที่โพสบอกว่าพวกผมทำเอาชื่อตัวครของพวกผมให้ g#046 ตรวจได้น่ะครับหรือว่ามีรูปอะไรก็ส่งๆไปหา  g#046 โดนตรงเรยก็ได้น่ะครับ

• Newbie
  • *
แล้วถ้าพวกผมไม่ผิดพวกผมขอฟ้องกลับได้ใหมครับ  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

• Newbie
  • *
แล้วก็ฝากถึงเจ้าของบอร์ดด้วยน่ะครับเห็นม่ะก่อนบอกรู้ถึงเกี่ยวกับเรื่องกฏหมายดีน่ะครับมิ่นประมาทก็น่าจะรู้น่ะครับว่าผิดหรือป่าวพิมพ์มาขนาดนี้ก็น่าจะรู้น่ะว่าผิดอะไร

กระดุ๊กกระดิ๊ก

• **
ไอ่สัส กูหรรม กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกก ดิ้นกันใหญ่ ละที่จะฟ้องกลับ พวกมิงจะฟ้องใคร กูขอหรรมอีกที กร๊ากกกกกกกกกกกกก โง่ฉิบหอย

0.Tommy.0

• **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed