GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คนทรงมีใครทำดาเมจได้ขนาดนี้ ยัง ครับ

•sĸιpz

• Jr. Member
  • **
  • แถ
มีไรให้อิจฉาคนอย่างนาย มีแค่นี้  เราไปอิจฉาคนอื่นๆรวยกว่านายหลายเท่าดีกว่าไหม
เสียเวลา คิดว่าคนอื่นเค้าอิจฉาตัวเองไปหมด ไม่ได้ส่องกระจกดูหนังหน้าตัวเองเลยงิ

วอท?

• เพลีย
  • Full Member
  • มีปัญหาปะ ?
คนเก่งจริงเขายังไม่ออกมาอวดเลยอะนาย คนที่น่าอิจฉากว่านายอะ นายมีไรให้อิจฉา

ละเรื่องโกงไม่รุ้อย่าเสือกนะนาย

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

อ๋อมาเพิ่มอีกสักนิดนึง ถ้าผมจะเเฮคใครจะสักคน ไม่มานั่งเล่นปลอมเป็นเพื่อนใช้วิธีไร้สาระยืมของหรอกนะ เข้ารหัสไปเลยดีกว่า  woon_5555 woon_5555

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
มันมีตางไช้ไปวันๆนี้ พระมันออโต้อยู่แมพฟั้งกี้ ที่ป่าเอล ไครอย่ากแก้งเชิญเลยครับผม #038

FOOFA.

• หมอผีผู้ใจดี
  • **
  • ระวังหมาดุ
 woon_sad2   น่าหมั่นไส้ เอ้ย สงสารเจ้าของกระทู้จังครับ โดนลุมเละเลย    woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

พนัน เลยว่า พวกที่ กำลังประท้วงว่าคนทรงโกง ต้องมาเอารูป ของผมไปฟ้องจีเอ็มให้ปรับคนทรงแน่ๆ 100 เปอเซนต์ ด้วยเหตุผลร้อยแปด และไอ้พวกที่ ชอบมา ว่าคนอื่น แล้วไม่ดุหนังหน้าตัวเองนะครับ มันก็จะไปดัน ไอ้คนนั้น อย่างนั้นอย่างนี้ นี่ีแหละสันดาร พวก ปัญญาอ่อน

ไม่เกี่ยวกับนายหรอกคับ คนเขาเล่นเกมเขาเห็น เขาวิเคราะห์เป็น ว่าอันไหนโอเว่อร์ อันไหนพอดี
อาชีพส่วนมากปกติต้องเล่นถึงซี3ระดับ10ถึงจะเห็นแววโกง แต่ก็พอทนนะถือว่าเสียเวลาฝึกนาน
แต่คนทรงของคุณโกงตั้งแต่เกิดเลยนะ (ไอ้เสาอะไรที่ปักน่ะ ซี3ระดับ10บางอาชีพยังสู้ไม่ได้เลย)
ผมคิดว่าเป็นสกิลคลาสที่สูงกว่าระดับ3ซะอีก ที่ไหนได้คลาส2ธรรมดา
คนที่เล่นเกมนี้เพราะความชอบไม่มีใครเขาคิดจะเล่นหรอกคับ นอกจากคนประเภทบ้าพลังสมองคิดแต่เรื่องเกรียน
สร้างตัวขึ้นมาใหม่ ก็แค่นั้น

เอาความจริงเลย นะ ที่สร้างตัวใหม่ มาเรื่อยๆ เวลจุ แค่ 4 ก้เริ่มสร้างใหม่ ก็เพราะปั้ม เอากล่องพื้นฐานมาเปิดเอากำไล ทำไงได้ก็ทีมงานเค้าอุส่าแจก สุดคุ้ม กับเรียนรู้เร็วจัด 7 วันซะอย่างงั้นเลยปั้มไว้ ที่เกรียนไปวันๆ  เพราะ เซริฟนี้ มันพีเค อย่ามาปัญญาอ่อน หน่อยเลย พวกพ่อพระ ชอบไม่เกรียนก็ไปสวรรค์ ดิ woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

เปิดบอสอวดรวยเหรอวะ
บอสเราเอง เราอวดรวยก้ได้ เพราะว่า เรามีไห้อวด
ไม่เหมือนนาย มาอวดไรปัญญาอ่อนในบอร์ด
คิดว่าเท่มากไหม โดนลุมด่า
โหดซํ๊ซซซซ

ไม่แคร์ ว่าโดนรุมด่าไม่รุม ด่า เพราะอยากดังอยู่แล้ว ไม่เหมือนพวก ว่าคนอื่นปากดี ที่ไหนได้ ตัวเอง ปากดีตัวแม่ สงสัย ตอนเป็นเด็กแม่เอาขี้ให้แดกเลย เห่าชาวบ้านเก่ง woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

FOOFA.

• **
เปิดบอสอวดรวยเหรอวะ
บอสเราเอง เราอวดรวยก้ได้ เพราะว่า เรามีไห้อวด
ไม่เหมือนนาย มาอวดไรปัญญาอ่อนในบอร์ด
คิดว่าเท่มากไหม โดนลุมด่า
โหดซํ๊ซซซซ

ไม่แคร์ ว่าโดนรุมด่าไม่รุม ด่า เพราะอยากดังอยู่แล้ว ไม่เหมือนพวก ว่าคนอื่นปากดี ที่ไหนได้ ตัวเอง ปากดีตัวแม่ สงสัย ตอนเป็นเด็กแม่เอาขี้ให้แดกเลย เห่าชาวบ้านเก่ง woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 สังคมพอจะช่วยเหลืออะไรเขาได้บ้างครับ

FOOFA.

• **
ตอบเรื่อง IP ให้เคียด้วยครับ
ใช่ มันไม่มีทางเช็คได้ด้วยตัวเองหรอกครับ ว่าเบอร์ที่ใช้เล่นเน็ตคือเบอร์อะไร  แล้วก็ไม่สามารถเช็คได้ลึกถึงขนาดว่า ตำบลอะไร อำเภออะไร
เช็คได้แต่เพียงว่า ใช้เครือข่ายอะไร จังหวัดไหน(บางเบอร์)

สะเด้ย.

• **
ไม่รุ้เรื่องอย่ามาเสือก กุขอร้อง หัวกิลกุไม่ได้ยาจกแบบมึงจะได้มาโกงกุ woon_5555
อย่าทำเปนอวดฉลาดดิสัส เรื่องของกูไม่พอใจมาเม้นในกระทุ้กุดิ อย่ามาอ้างกระทุ้อื่น
อย่างมึงไม่เรียกว่าปากดีหรอก อย่างมึงนะปากหมาไอสัส

untitled

• Sr. Member
มันมีตางไช้ไปวันๆนี้ พระมันออโต้อยู่แมพฟั้งกี้ ที่ป่าเอล ไครอย่ากแก้งเชิญเลยครับผม #038

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?
พนัน เลยว่า พวกที่ กำลังประท้วงว่าคนทรงโกง ต้องมาเอารูป ของผมไปฟ้องจีเอ็มให้ปรับคนทรงแน่ๆ 100 เปอเซนต์ ด้วยเหตุผลร้อยแปด และไอ้พวกที่ ชอบมา ว่าคนอื่น แล้วไม่ดุหนังหน้าตัวเองนะครับ มันก็จะไปดัน ไอ้คนนั้น อย่างนั้นอย่างนี้ นี่ีแหละสันดาร พวก ปัญญาอ่อน

ไม่เกี่ยวกับนายหรอกคับ คนเขาเล่นเกมเขาเห็น เขาวิเคราะห์เป็น ว่าอันไหนโอเว่อร์ อันไหนพอดี
อาชีพส่วนมากปกติต้องเล่นถึงซี3ระดับ10ถึงจะเห็นแววโกง แต่ก็พอทนนะถือว่าเสียเวลาฝึกนาน
แต่คนทรงของคุณโกงตั้งแต่เกิดเลยนะ (ไอ้เสาอะไรที่ปักน่ะ ซี3ระดับ10บางอาชีพยังสู้ไม่ได้เลย)
ผมคิดว่าเป็นสกิลคลาสที่สูงกว่าระดับ3ซะอีก ที่ไหนได้คลาส2ธรรมดา
คนที่เล่นเกมนี้เพราะความชอบไม่มีใครเขาคิดจะเล่นหรอกคับ นอกจากคนประเภทบ้าพลังสมองคิดแต่เรื่องเกรียน
สร้างตัวขึ้นมาใหม่ ก็แค่นั้น

เอาความจริงเลย นะ ที่สร้างตัวใหม่ มาเรื่อยๆ เวลจุ แค่ 4 ก้เริ่มสร้างใหม่ ก็เพราะปั้ม เอากล่องพื้นฐานมาเปิดเอากำไล ทำไงได้ก็ทีมงานเค้าอุส่าแจก สุดคุ้ม กับเรียนรู้เร็วจัด 7 วันซะอย่างงั้นเลยปั้มไว้ ที่เกรียนไปวันๆ  เพราะ เซริฟนี้ มันพีเค อย่ามาปัญญาอ่อน หน่อยเลย พวกพ่อพระ ชอบไม่เกรียนก็ไปสวรรค์ ดิ woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

ละวันก่อนที่โดนตีน.. ใครปัญญาอ่อนกันแน่ เก็บไว้บอกตัวเองเถอะ   #038

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

งืม

• ฮี่ฮี่
  • กินปลาบ้างได้ฉลาด
น้องพีอยากดัง น้องพีกล่าวไว้ เลยมาตั้งบอร์ดให้โดนลุมด่า