GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครมีเกมส์ใหม่น่าสนใจ แนะนำหน่อยคับ

The.

• The
  • Full Member
ผมเป็นพวกฟุ่มเฟือยปนประหยัดนะแต่ก็ผมก็ไม่เคยมีหนี้หรอกมีเคยมีแต่คนมายืมเงินนะ
ตอแหล g#019
อุ้ยโทดแมวพิมพ์อะ ท่าอยากได้ก็รับไปนะไม่ว่าอะไร g#021 g#021

The.

• The
งั้นแม่คุณก็ไม่ใช้ไฮโซสินะคุณ Pattanawat และกรุณาตอบให้ตรงคำถามที่ผมถามด้วยนะคุณ
รวยกว่าแม่คนถามน่ะ ตอบตรงคำถามนะคับ
ท่าหาประเด็นไม่เจอก็โง่ต่อไปน่ะเเคอะ g#017 g#017

The.

• The
ท่าคิดว่ารวยจิงเติมเยอะจิงโชว์แต้มขุมทรัพย์หน่อยได้ไหมหล่ะ
ไอขี้เรื้อน g#031 g#031 g#031 g#031

oposra

oposra

แล้วใครมีเกมส์เจ๋งๆในและต่างประเทศมาแนะนำบางละ

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • I Love Me

thonson

ท่าคิดว่ารวยจิงเติมเยอะจิงโชว์แต้มขุมทรัพย์หน่อยได้ไหมหล่ะ
ไอขี้เรื้อน g#031 g#031 g#031 g#031

คุณ oposra ครับ เรปนี้เค้าถามแน่ะ โชว์หน่อย เติมเยอะน่ะ เติมไปเท่าหร่าย
ผมก็อยากดูด้วยครับ อยากรู้ว่าคนรวยเค้าเติมกันเท่าหร่าย ไม่อยากให้ใครรู้จัก ก็ปิดชื่อไว้ก็ได้นะครับ หวังว่าคงทำเป็น
ขอให้คนจนอย่างผม ได้ชมเป็นบุญตาซักทีเถ๊อะ woon_sunny

The.

• The

คุณ oposra ครับ เรปนี้เค้าถามแน่ะ โชว์หน่อย เติมเยอะน่ะ เติมไปเท่าหร่าย
ผมก็อยากดูด้วยครับ อยากรู้ว่าคนรวยเค้าเติมกันเท่าหร่าย ไม่อยากให้ใครรู้จัก ก็ปิดชื่อไว้ก็ได้นะครับ หวังว่าคงทำเป็น
ขอให้คนจนอย่างผม ได้ชมเป็นบุญตาซักทีเถ๊อะ woon_sunny
มันไม่กล้าโชว์หรอก สงสัยมี2แต้ม g#037 g#037

thonson

ผมเห็มเกมส์บางเกมส์ของวินเนอร์ออนไลน์เปิดมาหลายปีแล้วจะเช่น (Xshot)  (GF ONLINE)    (MU)    (Eden Online)  (THE LEGEND OF Emperor Online)
(Devill Online)  (GD ONLINE) (Seal Online PLus)

เพิ่งเห็นเม้นนี้ครับ ผมไม่เถียงครับว่าเกมส์พวกนี้ยังเปิดอยู่ แต่มันไม่มีคนเล่น แล้วที่ยังไม่ปิด เพราะเกมส์ยังไม่หมดสัญญา
เกมส์ที่มีคนเล่นเยอะที่สุดคือ xshot กับ seal นอกนั้นคนเค้าเลิกจะหมดอยู่แล้ว

เกมส์seal ตอนนี้เหลือ2เซิร์ฟ ผู้เล่นเค้ากำลังขอให้ รวมเซิร์ฟอยู่
แล้วที่เหลือก็คือพวกที่ซื้อของหน้าเวป ซื้อของประมูลมาแพงๆ รอขายนอกกันทั้งนั้น สรุปคือ ขายออกคือเลิก
ถ้าไม่เลิก อาจจะโดนลบของทิ้งเมื่อไหร่ไม่รู้ เพราะเกมส์นี้เคยโดนลบของก๊อปยกเซิร์ฟมาแล้ว ของใครซื้อจากเวป จากงานมา โดนหมด

ส่วนxshot ตอนนี้มีปัญหาจอดำ หรือ ถ้าเข้าไปเล่นก็เจอโปร

ลองอ่านในบอร์ดของแต่ละเกมส์ดูละกันครับ  woon_sunny

The.

• The
ผมเห็มเกมส์บางเกมส์ของวินเนอร์ออนไลน์เปิดมาหลายปีแล้วจะเช่น (Xshot)  (GF ONLINE)    (MU)    (Eden Online)  (THE LEGEND OF Emperor Online)
(Devill Online)  (GD ONLINE) (Seal Online PLus)

เพิ่งเห็นเม้นนี้ครับ ผมไม่เถียงครับว่าเกมส์พวกนี้ยังเปิดอยู่ แต่มันไม่มีคนเล่น แล้วที่ยังไม่ปิด เพราะเกมส์ยังไม่หมดสัญญา
เกมส์ที่มีคนเล่นเยอะที่สุดคือ xshot กับ seal นอกนั้นคนเค้าเลิกจะหมดอยู่แล้ว

เกมส์seal ตอนนี้เหลือ2เซิร์ฟ ผู้เล่นเค้ากำลังขอให้ รวมเซิร์ฟอยู่
แล้วที่เหลือก็คือพวกที่ซื้อของหน้าเวป ซื้อของประมูลมาแพงๆ รอขายนอกกันทั้งนั้น สรุปคือ ขายออกคือเลิก
ถ้าไม่เลิก อาจจะโดนลบของทิ้งเมื่อไหร่ไม่รู้ เพราะเกมส์นี้เคยโดนลบของก๊อปยกเซิร์ฟมาแล้ว ของใครซื้อจากเวป จากงานมา โดนหมด

ส่วนxshot ตอนนี้มีปัญหาจอดำ หรือ ถ้าเข้าไปเล่นก็เจอโปร

ลองอ่านในบอร์ดของแต่ละเกมส์ดูละกันครับ  woon_sunny
xshot โปรมีแทบทุกห้อง ยิ่ง M82A1 ยิงทะลุได้ โปรมองทะลุก็เยอะขึ้น g#022 g#022

The.

• The
ไอขี้เรื้อน oposra ผมถามคำถามคุณไปมั่งทำไมไม่ตอบไม่กล้าตอบหรอ g#025 g#025
ทีคำถามคุณผมยังตอบเลย ไม่กล้าเพราะแต้มขุมทรัพย์ไม่มีอ่อ กากว่ะไอลูกกระหรี่ อุ้ยเเมวพิมพ์ Sorry!!  g#019 g#019

muutunn000

• Jr. Member
  • **
ไม่มีเกมส์เจ๋งๆที่เป็นเกมส์ฟอร์มยักษ์มาแนะนำเลยรึคุณ
พี่คับฟอร์มยักษ์หรือฟอร์มไม่ยักษ์เค้าดูกันยังไงอ่ะคับ คือผมเพิ่งเคยเล่นแค่อสุรากะดีเคอ่ะคับผมงงและไม่เข้าใจที่พี่พิมพ์มาอ่ะคับ ช่วยสอนทีคับมันต่างกันยังไง แล้วมันยักษ์ไม่ยกษ์ตรงไหน สอนทีนะคับพี่คนเก่ง

thonson

xshot โปรมีแทบทุกห้อง ยิ่ง M82A1 ยิงทะลุได้ โปรมองทะลุก็เยอะขึ้น g#022 g#022

ตามนี้เลยครับ โปรอะไรบ้าง ผมก็ไม่สันทัดเท่าไหร่ ให้ผู้รู้เค้าพูดดีกว่า
ส่วนเกมส์ค่ายวินเน่าที่เพิ่งเปิดเมื่อ2-3เดือนมานี้ ผมขอไม่พูดถึงนะครับ ของใหม่คนเยอะเป็นธรรมดา woon_sunny

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ยังไงรอติดตาม อสุรา Mobile ได้น๊ะ คิคิ

และ ขออนุญาตล็อคกระทู้จร้า