GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Desktop ของใครสวยๆ เอามาอวดกันดีกว่า

DIW

• Jr. Member
  • **
  • เทรกากๆ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
จัดฉากก่อน มีแต่โดจินกับเกมเซิฟเถื่อน g#037

มีไอคอนออโต้เม้าส์ป่าว  g#022  เอาแอบด้วยน๊ะ  woon_sunny

ไม่มีจ้า มีแต่ออโต้คลิก #038

จัดฉากก่อน มีแต่โดจินกับเกมเซิฟเถื่อน g#037
อ่าวมีแค่นั้นเองหรือไหนว่ามีเกม H เต็มไปหมดเลยละเอาไปซ่อนก่อนโดจินหรือไง  woon_555

แฉหมด G#007 อันนั้นแอบไว้ลึกสุดๆ แต่ทำทางเข้าง่ายๆเอาไว้ รู้คนเดียว g#009

อ่าวมีแค่นั้นเองหรือไหนว่ามีเกม H เต็มไปหมดเลยละเอาไปซ่อนก่อนโดจินหรือไง  woon_555
คุณแมวปีศาจมีอะไรอีกหรอ  g#022

ไม่มี๊ ไม่มี g#036  ผมถูกใส่ร้าย g#006
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Full Member
  • **
ว่างก็ไปทำงานที่ค้างอยู่เถอะท่าน ทั้งบัค ทั้งแรร์
จะว่าอะไรลืมตาดูมั่งครับ แค่มาตั้งบอร์ดให้คนคุยกันมันเอาไปเทียบกับเวลาที่ใช้เพื่อหาข้อผิดพลาดไม่ได้หลอกครับ
อย่ามาทำหน้ามืดอะไรก็ด่าๆๆๆๆ  หาเรื่องตลอด ทุกกระทู้เลยครับ ลองใช้ความคิดในทางสร้างสรร หรือพักผ่อนสมองบ้าง
เครียดมากๆ เดี๋ยวจะเป็นโรคประสาทเอา คนอื่นเขากำลังคุยกันสนุกเห็นโพสแบบนี้แล้วเสียบรรยากาศหมด

TAMA

• Sr. Member
เครื่องที่บ้านมีออโต้เมาส์ ไม่กล้าโชว์หรอก  #038
ไม่ต้องกลัวครับสักเกตุที่ Desktop ของคุณ Panda สังเกตุดีๆ นะ  g#009

เก็บเรื่องลึกลับๆออกก่อนเอามาโชว์

g#019 g#019 g#019 g#019 g#019
อื่มมมม รู้สึกว่าจะเก็บไปไม่หมดนะ  g#024

ส่วนของลึกลับก็อยู่ใน New Folder ใช้มั้ย  g#022

555 ใช้ของเถื่อน จอมันดำยังไม่ได้แคร๊ก  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555
เคยเป็นเหมือนกัน  g#043

Original แบบ Classic Classic ที่ทำงาน ฮา  woon_love
ถ้าจะให้ Original จริงๆ ต้อง Windows 95, 98, me

ใครมีก็เอามาโชว์ได้นะครับ ไม่ต้องเขินอาย   g#004

ดาด้า

• ละไว้ในฐานที่เข้าใจ

TAMA

• **
เห็นของคนอื่นแล้วมีแต่สวยๆ น่ารักๆ ทั้งนั้นเลย อิจฉา woon_angry
เดี๋ยวเอา Desktop Blue screen มาโชว์ซะเลยนี่ woon_hurt woon_cry
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• **
เห็นของคนอื่นแล้วมีแต่สวยๆ น่ารักๆ ทั้งนั้นเลย อิจฉา woon_angry
เดี๋ยวเอา Desktop Blue screen มาโชว์ซะเลยนี่ woon_hurt woon_cry

เดี๋ยวพี่เอาเดสทอป วินโดว 3.11 มาโชว  woon_555

• **

เดี๋ยวพี่เอาเดสทอป วินโดว 3.11 มาโชว  woon_555

เก่าสุดมี 95 เองอ่ะ g#015
กับวินโดว์แปลกๆ อย่างลีนุกซ์ ubuntu ไรพวกเนี้ยะ โหลดไว้ลงเล่น #038

ก็ล่าสุดกระทู้ของผมก็ยังไม่มีจีเอ็มท่านใดเข้ามาตอบกระทู้ ถ้าเข้ามาผมก็ล๊อคกระทู้ไปแล้ว พวกทีมงานก็แบบนี้แหละคับ ทำอะไรไม่ดีไว้ก็นอกเรื่องไปเยอะๆ เดี๋ยวผู้เล่นก็เบื่อ แล้วลืมกันไปเอง จีเอ็มใหม่ ก็สงสัยคงเอาตามอย่างจีเอ็มเก่า แหละคับ ดูท่าแล้ว  g#030

TAMA

เก่าสุดมี 95 เองอ่ะ g#015
กับวินโดว์แปลกๆ อย่างลีนุกซ์ ubuntu ไรพวกเนี้ยะ โหลดไว้ลงเล่น #038

ลืมลีนุกซ์ไปแล้วนะเนี้ย ส่วนอันนี้พึ่งรู้จัก ubuntu ถือว่าตกข่าวมั้ยอ่ะ g#027
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 17, 2011, 17:12:00 โดย จีเอ็มทามะ »