GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เส้นใหญ่จัง จีเอ็มบอกบัคด้วยยย

แล้วมีหลักฐานไหมว่า จีเอมบอก คนคนนั้นอาจจะพิมมาเองก้ได้

III-PooH-III

• Jr. Member
  • **
  • มึงว่ากู!...แล้วมึงดูตัวเองยังอีตอแหล
-.Hikaru.- อยากรู้จังใครเล่น

g#025 g#025 g#025 g#025 g#025 g#025 g#025

ถ้าอ่านจากข้างต้นหน้าจะจีเอ็มกระต๊อบน้อยไรนั่นป่ะ
~•~ไม่ได้ถือตัวแต่ถือเรื่องมารยาทกับกาละเทศะ~•~

III-PooH-III

• **
  • มึงว่ากู!...แล้วมึงดูตัวเองยังอีตอแหล
ทีมงานระงับไอดีเฉพาะที่ทำบั๊กครับ

จีเอ็มบอกบัค ไม่ผิดหรอครับ อย่าเข้าข้างกันเลย  woon_555 woon_555
บอกตรงไหน อย่ามากล่าวหากันนะ!!! woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

บ่องตง
ออกตัวแรงมากนะค่ะจีเอ็มทีมงาน เหอะๆ เสียชื่อหมด
~•~ไม่ได้ถือตัวแต่ถือเรื่องมารยาทกับกาละเทศะ~•~

o0-pk-0o

• Full Member
ถ้าเป็นจีเอ็มกระต๊อบจริงๆนี่
จีเอ็มทามะจะเอายังไงอะคับ อยากรู้ #038

[R]z.

• เหงาครับ
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
จีเอ็มบอกจริงหรือไม่ ไม่สำคัญ สำคัญคนที่พิมมาเป็นหลักฐานชั้นดี ว่าอ้างถึงบุคคลที่3 มาโอ้อวดว่าเป็นคนของเค้า

ซึ่งทำให้บุคคลที่3นั้นเสียหาย ในเกมผิดไม่ผิดไม่รู้ นะ

woon_huh woon_huh

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
ต้องแบนทั้งกิลด์แล้ว ของงี้ต้องเล่นทั้งกิลด์ ถ้ามีคนรู้ต้องมีคนบอกต่อ บ่องตง  #038
# ลบกิลด์ไปเลยด้วยก็ยิ่งดีนะ  woon_5555
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

NEWpita04

• Newbie
  • *
เขาก็มีบอกไม่ใช้หรอเวลาเเจ้งภาพอย่าปิดบังอะไร มันสามารถเเปลงปลอมได้ หุๆ ถ้าเป็นสาย ก็อย่าปิดชื่อไปเลย

Fus.Ro.DaH

• **
มีพวกอริปากดีมา แสดงความคิดเห็นส่วนตัวด้วยโว้ยยยยยยยยยยย  g#009

นักมายากลบ้าเกม

• Newbie
  • *
กิลล์ใหญ่ก็งี้แระ  #038 #038
ย่อมมีคนอิจฉาเป็นธรรมดา
แต่ว่าไปอีกที มันก็น่าแบนทั้งกิลนะ อิอิ #038 #038 #038

ทำโทษให้จริงจังสักที เอาแบบว่าอย่าให้เป็นตัวอย่างที่ไม่ดีของผู้เล่นอื่นและจีเอ็มท่านอื่นด้วย #038 #038 #038

แบนเลยๆ(ทั้งกิลนะ)

นักมายากลบ้าเกม

• Newbie
  • *
ทีเด็ฏในสังกัดนะ บอกบัค แจคของ แจคเงิน บอกวิธีหาตัง บอกวิธีโกง

แต่สำหรับคนที่ไม่รู้จัก ผู้เล่นใหม่ โดนสวมเขา อุส่ามาเล่นเกมคนไทย
แต่ที่ไหนได้คนไทย โกงกันเอง เด็กเส้นก็งี้แหละว้า

เป็นแบบนี้ทำเกมเล่นแต่พวกเดียวกันเองดีกว่าไหม ไม่ต้องเอามาประกาศให้คนอื่นเค้าเล่นหรอก
 เด็กในสังกัดเยอะนิ ทำกันเอง เล่นกันเองเลย

เสียชื่อคนไทยหมด บอกไว้ก่อนนะ คนไทยแท้ไม่โกงกันหรอก

เห็นตังอย่างไหมละ พวกโกงๆอะ โดนไล่ออกนอกประเทศไปแล้ว

ถ้าจะโกงแบบนี้นะ แจ้งจับยังได้เลย ตาม พรบ.การให้บริการทางอินเตอร์เน็ต

เอาจริงๆ โดนทั้งบริษัทนะครับ ขอบอก

ปล. ผมไม่ได้จบกฏหมายหรอก แต่พี่ชายผมจบ นิติศาสตร์ 

Freedom.01

• **
ถ้าจะบอกตรงๆๆบัค อ่ะคับ มันมีแต่ผู้เล่นเขาไม่เคยแจ้งไม่ว่าจะเป็นคนเจอเองหรือไม่เจอก็ตาม ต่างฝ่ายต่างไม่แจ้งอยู่แล้ว ไม่ว่าจะเป็นพื้นที่ปริศนาต่างๆๆ ผมเชื่อได้เลยผู้เล่นทุกคนรู้บัคแต่ไม่แจ้งจีเอม ชอบใช้บัคเป็นสิทธิประโยชน์ส่วนตัว

woon_sunny woon_sunny woon_sunny