GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากให้ปรับสกิลนายขอเงินหน่อยของเควสจุติ เพื่อลดปริมาตรเงินเฟ้อ

-lMooN-RiiDel2_z.l-

• Jr. Member
  • **
  • บุรุษใด ไม่มีAVในหัวใจ บุรุษนั้นใซ้ ไร้ความเป็นชายในตัวตน
สมมติถ้าปรับจริงๆหนะมีหวังคนเลิกเล่นบานแน่ๆเลยเด้อ จีเอมเค้าไม่ตัดช่องทางหากินของตัวเองหรอก

..TEERAK..

• Full Member
เอาสิ ปรับสิ ว่าแต่จีเอมจะกล้าหรอ ผู้เล่นไฮโซเยอะนะ ไหนจะพวกซื้อเซตจุนอกระบบมาอีก รับไหวหรอ woon_555 woon_555 woon_555
อย่างที่ว่าแหละ มันไม่ควรมีมาแต่แรกแล้วละ ไอระบบยืนเก็บเงินในอากาศทุกๆระบบแหละ woon_5555 woon_5555

สมมติถ้าปรับจริงๆหนะมีหวังคนเลิกเล่นบานแน่ๆเลยเด้อ จีเอมเค้าไม่ตัดช่องทางหากินของตัวเองหรอก

ก่อนหน้านี้สิ่งที่เค้าทำ ทั้งโรส ปรับจุติแรร์ ปรับสมุนไพร อัญมณีและอื่นๆ อีกสารพัด คนเค้าก็เลิกเล่นกันไปบานอยู่แล้วผมว่าเค้าไม่กลัวหรอกถ้าที่เค้ากลัวเค้ากลัวมาม่าจากพวกที่ใช้สกิลนายขอเงินหน่อยเป็นหลักในการหาเงินมากกว่า  g#031

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

โถ่ ใจไม่ถึงแล้วเสือกตั้ง มาทำไมวะ

ถ้าให้เอาเซตจุติออก จะมีปัญหาไงครับ ต้องเก็บของคืนจากผู้เล่นและผู้เล่นเค้าก็ได้ไอเทมเซตจุติมาโดยสุจริตมันจึงเป็นเรื่องยากที่จะให้เอาออก ผมถึงบอกพี่ไง ให้พี่ไปตั้งบอร์เรื่องนี้ แล้วผมจะได้ต่อกระทู้ต่อให้ว่าดี แต่ผมไม่ตั้งกระทู้ฟายเหมือนสมองพี่คิดหรอกครับ
มันต้องมีมุมที่จะเป็นไปได้ผมถึงตั้ง ว่าแต่พี่รู้จักเรื่อง การได้ไอเทมมาโดยสุจริต ไหมครับ  g#009

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

• **
  • บุรุษใด ไม่มีAVในหัวใจ บุรุษนั้นใซ้ ไร้ความเป็นชายในตัวตน
นายลองคิดอัตราส่วนของคนที่ใส่กำใลของSVนั้นๆดิผมว่าประมาน30%(อาจจะมากหรือน้อยกว่านี้หนะผมเดาเล่นๆ)ได้มั้งของผู้เล่นทั้งหมด
เพราะถ้าปรับจริงๆเกมส์อสุราคงป่าช้าอีกเลยครับ

3eCausez

ถ้าจีบ้าจีปรับตาม อยากรุ้จังเกมนี้มันจะมีอะไรน่าเล่นอีก อะไรดียุแล้วปรับแม่งเน่าให้หมด woon_5555

• **

ก่อนหน้านี้สิ่งที่เค้าทำ ทั้งโรส ปรับจุติแรร์ ปรับสมุนไพร อัญมณีและอื่นๆ อีกสารพัด คนเค้าก็เลิกเล่นกันไปบานอยู่แล้วผมว่าเค้าไม่กลัวหรอกถ้าที่เค้ากลัวเค้ากลัวมาม่าจากพวกที่ใช้สกิลนายขอเงินหน่อยเป็นหลักในการหาเงินมากกว่า  g#031

อย่าให้มันป่าช้ามากกว่านี้เลยครับ เดี๋ยวไม่นานอัญมณีเค้าก็เอามาทำประโยชน์(ไม่รู้ชาติไหนหนะ) g#003 g#003 g#003

มารศาสตรา

ถ้าแบบนี้เค้าเรียกตั้งกระทู้แบบไม่ควาย แล้วแบบไหนเรียกว่าควาย ตอบมาตรงๆเลยดีกว่า ไม่ต้องมาฟงฟายอะไรหรอก เอาชัดๆ มางอแงเรื่อง สกิลขอเงิน ต่อไปสกิลอะไรอีก เรียกบอส หรือ เก่งจัง กระทู้แบบนี้ไม่ใช่ควายตัวจริง คงไม่ตั้งมาหรอก

นายลองคิดอัตราส่วนของคนที่ใส่กำใลของSVนั้นๆดิผมว่าประมาน30%(อาจจะมากหรือน้อยกว่านี้หนะผมเดาเล่นๆ)ได้มั้งของผู้เล่นทั้งหมด
เพราะถ้าปรับจริงๆเกมส์อสุราคงป่าช้าอีกเลยครับ

แต่ก่อนอสุราได้ขึ้นชื่อว่าหาเงินในเกมส์ยาก เมื่อหลายปีก่อน แต่เดี๋ยวนี้หาเงินง่ายขึ้นคนกลับเล่นน้อยกว่าเดิมผมว่าที่คนเค้าเลิกเล่นกันส่วนมากไม่ได้เป็นเพราะหาเงินในเกมสืได้ยากนะครับ แต่ผมว่าน่าจะเป็นจากปัญหาอื่น แต่ปัญหาต่างๆ ก็ดีขึ้นเยอะแล้วนะครับตั้งแต่จีเอ็มอาจารย์ยุ่น กะครูอุ้ยได้ลาออกไป เพราะเหมือนงานที่ทีมงานชุดครูอุ้ยกะอาจารย์ยุ่นดองทิ้งไว้มันเสร็จขึ้นมาอีกหลายอย่างเช่นอาชีพอสุรา ไอเทมแรร์ ผมว่าถ้าเค้าสะสางงานเก่าๆที่ทีมงานชุดเก่าดองไว้ได้ผู้เล่นก็จะกลับมาเล่นกันต่อไปอีกเยอะ ตรงนี้ผมว่าน่าจะเป็นปมที่ก่อนหน้านี้ผู้เล่นเค้าเลิกเล่นมากกว่า คือ เกมส์มันไม่พัฒนา ไอปัญหาที่มันเกิดๆ กันนี่ดูกันดีๆ นึกกันดีๆ ทีมงานเก่ามันทำกันทิ้งไว้ทั้งนั้น  g#031

• **
ถ้าจีบ้าจีปรับตาม อยากรุ้จังเกมนี้มันจะมีอะไรน่าเล่นอีก อะไรดียุแล้วปรับแม่งเน่าให้หมด woon_5555

จุ๊ๆอย่าเลยจีเอมเกมนี้บ้าจี้ด้วย อีกอย่างผมเห็นว่าอัญมณีถ้าคอมเมพๆนี้ทำเงินได้มากกว่าออนกำใลอีกหนะ(ในกรณีไม่ดอบของบอสขาย)

มารศาสตรา

เอ่อ แล้วคำว่า สุจริต น่ะนะ ถามตัวเองไป ตั้งแต่เล่นเกมมาไม่เคยโกงใคร พอใจเล่นก็เล่นไม่พอใจก็เลิก ง่ายๆ

มารศาสตรา

เอ่อ แล้วคำว่า สุจริต น่ะนะ ถามตัวเองไป ตั้งแต่เล่นเกมมาไม่เคยโกงใคร พอใจเล่นก็เล่นไม่พอใจก็เลิก ง่ายๆ
ที่สำคัญ ไม่มาฟูมฟาย งอแง ปรับนู่นปรับนี่

• **

แต่ก่อนอสุราได้ขึ้นชื่อว่าหาเงินในเกมส์ยาก เมื่อหลายปีก่อน แต่เดี๋ยวนี้หาเงินง่ายขึ้นคนกลับเล่นน้อยกว่าเดิมผมว่าที่คนเค้าเลิกเล่นกันส่วนมากไม่ได้เป็นเพราะหาเงินในเกมสืได้ยากนะครับ แต่ผมว่าน่าจะเป็นจากปัญหาอื่น แต่ปัญหาต่างๆ ก็ดีขึ้นเยอะแล้วนะครับตั้งแต่จีเอ็มอาจารย์ยุ่น กะครูอุ้ยได้ลาออกไป เพราะเหมือนงานที่ทีมงานชุดครูอุ้ยกะอาจารย์ยุ่นดองทิ้งไว้มันเสร็จขึ้นมาอีกหลายอย่างเช่นอาชีพอสุรา ไอเทมแรร์ ผมว่าถ้าเค้าสะสางงานเก่าๆที่ทีมงานชุดเก่าดองไว้ได้ผู้เล่นก็จะกลับมาเล่นกันต่อไปอีกเยอะ ตรงนี้ผมว่าน่าจะเป็นปมที่ก่อนหน้านี้ผู้เล่นเค้าเลิกเล่นมากกว่า คือ เกมส์มันไม่พัฒนา ไอปัญหาที่มันเกิดๆ กันนี่ดูกันดีๆ นึกกันดีๆ ทีมงานเก่ามันทำกันทิ้งไว้ทั้งนั้น  g#031

อันนี้ผมเห็นด้วยหนะผมว่ายังไงดีเกมส์นี้เอ่อคือมันไม่ค่อยมีการพัฒนาอะไรๆให้มันไหม่ๆ(แต่ผมก็ยังเล่นหนะ555)แต่ก็ไม่ถงกับหน้าเบื่อเลยทีเดียว หละไอที่ปัญหาไอเทมเก่าๆนั้นก็จริงด้วยถ้าท่านๆจีเอมทั้งหลายทำให้จีเอมมีอะไรสนกๆมากกว่านี้ ดึงดูดมีมุกไหม่ๆมาเสมอ
ผมว่าคนน่าจะกลับมาเล่นเยอะอีกครั้งเน้อ g#031

เอาสิ ปรับสิ ว่าแต่จีเอมจะกล้าหรอ ผู้เล่นไฮโซเยอะนะ ไหนจะพวกซื้อเซตจุนอกระบบมาอีก รับไหวหรอ woon_555 woon_555 woon_555
อย่างที่ว่าแหละ มันไม่ควรมีมาแต่แรกแล้วละ ไอระบบยืนเก็บเงินในอากาศทุกๆระบบแหละ woon_5555 woon_5555

ลองดูกันครับว่าทีมงานจะใจถึงหรือเปล่า การออนรอเวลารับเควสเซตจุติ มันก็คล้ายๆ การบอทปั้มเงินในอากาศเหมือนการบอทเก็บเงินในอากาศอย่างที่พี่ว่าแหละครับ ผมน่ะไม่กลัวคนด่าผมหรอกหนักกว่านี้ผมก็โดนมาแล้วนี่มันก็แค่พวกกลัวเสียผลประโยชน์เลยร้อนตัวกันมา มารอดูทีมงานกันดีกว่าครับว่าเค้าจะใจถึงไหม  g#031