GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กระทู้ ถามตอบเรื่องชาร์ปชูตเตอร์

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
นูปีกมันเพิ่มความแรงโป๊ะด้วยนี่นา ออฟยศไม่เท่านัยตาก็ความแรงโป๊ะเท่าได้แต่ว่าพลังโจมตีมันน้อยกว่า
ถ้าสมมติว่าเราออฟยศเท่ากันแล้วเป็นยศสูงๆล่ะ
จะมีโอกาสที่นูปีกจะโป๊ะแรงกว่านัยตามั้ย

ปล. คุณลิงกิ้งพาร์คกินอะไรเข้าไปเลือดมันได้มากมายก่ายกองหรือว่าก๊อบเลือดมาจากเซทจุ woon_angry

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

Lizzie~WindRunner

• Jr. Member
  • **
  • >Oop~I Did it agian<
 woon_cry แล้วเวลายิงมีเลขสีม่วงไหม ค่ะ คุณรูทบอย เราไม่อชบให้มีสีม่วงอะ ลง 99 ความไว 5 เหรอค่ะ ลองให้ดูที มีเลขม่วงเด้งไหม
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

kanholicc

• Newbie
  • *

ปิศาจ

ทำไมเห็นชาป บางคนโป๊ะ1หมื่นเลยอ่ะ

ไม่จุด้วย

ถ้าเปิดผอบ ถึงแน่นอนครับ  ลองดูว่าเขาเปิดผอบโชคเชียร์ไหม
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

☺๛. บางทีก็เลว ๛.☺

• NAVY-ดอกประดู่
นูปีกมันเพิ่มความแรงโป๊ะด้วยนี่นา ออฟยศไม่เท่านัยตาก็ความแรงโป๊ะเท่าได้แต่ว่าพลังโจมตีมันน้อยกว่า
ถ้าสมมติว่าเราออฟยศเท่ากันแล้วเป็นยศสูงๆล่ะ
จะมีโอกาสที่นูปีกจะโป๊ะแรงกว่านัยตามั้ย

ธนุปีกอ๊อฟคลั่งเเละธนูนัยตาเหยี่ยวอ๊อฟคลั่งเหมือนกันยศเดียวกัน_.
ธนูปีกจะออกความเเรงโป๊ะเยอะกว่าคับ_.
เเต่ถ้าธนูปีกอ๊อฟโชคธนูนัยตาเหยี่ยวอ๊อฟคลั่งยศเดียวกัน_.
ความเเรงธนูนัยตาเหยี่ยวจะเเรงกว่าคับ_.
(คันศรพลังพสุธา*เวล84*เหมาะกับสายยิงไวเเบบไม่ต้องใส่เซตเป็นธนูที่ดีอย่าง1ของชาป)
(เพราะโจมตีเป้าหมายจะมีโอกาส25%ที่ติดสถานะมึนเป็นเวลา2วินาที*ใช้ความต้านทานมึนป้องกัน*)
(ธนูนี้โอกาสจะติดมึนทุกอาชีพถึงจะมีอ้อมกอดก็ตามเเต่จะไปเเพ้เบอสายกายาซึ้งไม่มีทางยิงติดมึนคับ)
(ดีกว่าพวกธนูเเรที่ยังไม่อัพเดจอีกน่ะคับ)

woon_cry แล้วเวลายิงมีเลขสีม่วงไหม ค่ะ คุณรูทบอย เราไม่ชอบให้มีสีม่วงอะ ลง 99 ความไว 5 เหรอค่ะ ลองให้ดูที มีเลขม่วงเด้งไหม

พอดีมาทั้งที่ขอตอบเเทนให้เเล้วกันคับ g#009 ถ้าไม่ให้มีตัวเลขขึ้นเป้นสีม่วงเปลี่ยนเป้นเล่นสายทำลายดีกว่าคับสำหรับชาปจุ6เพราะยังไงเล่นสายยิงไว้
เลขความต่อเนื่องมันก็มีให้ขึ้นอยู่ดีละคับ เเต่ละเซิฟมันไม่เหมือนกันเเต่ถ้าเป็นที่ดาวดึงห์เน้นเเค่เเบทกับวอหน้าจะเล่นสายทำลายดีกว่าน่ะ+ผอบลิงหรือกบ
ที่มีสกิลเชียร์-777

<ผู้ศรัทธา> The_Fake [ลูกสาว-.-ฮิตเลอร์-.-]
(ปี57เลิกเล่นถาวร)

3eCausez

สายยิงไว ผมไม่ค่อยสันทัดเท่าไหร  ต้องลองไปถาม ท่าน THE-COOL น่าจะได้คําตอบที่ถูกต้องเเม่นยํากว่านะครับ ผมถนัดสายยิงเเรงมากกว่าครับ อิอิ

routeboy

woon_cry แล้วเวลายิงมีเลขสีม่วงไหม ค่ะ คุณรูทบอย เราไม่อชบให้มีสีม่วงอะ ลง 99 ความไว 5 เหรอค่ะ ลองให้ดูที มีเลขม่วงเด้งไหม

ค่าโจมตีที่ออกมาเป็นสีม่วง มันเป็นดาเมจรองนะครับผม

ถึงเราจะยิงวืด หรือกดโกยแน่บยิง ค่านี้จะยังคงที่ครับ ของผมก็เด้งครับ

ผมว่าค่าดาเมจรองดีนะครับผม  woon_love

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ความแรงโป๊ะเช๊ะมากกว่าน่ะรู้ค่ะ มันแน่นอนเพราะว่าเพิ่มความแรง
แต่ว่าบางทีลองยิงมามันโป๊ะเบากว่ารึเปล่าคะ
เพราะว่าความแรงโป๊ะเช๊ะมันคิดจากพลังโจมตีแล้วคูณเปอเซนต์เอา
นัยตาเหยี่ยวพลังโจมตีมากกว่ามากเลย

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

• **
 woon_shock ไม่เอา หนูไม่เอาเลขม่วง
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

routeboy

woon_shock ไม่เอา หนูไม่เอาเลขม่วง

มันเกิดจาก การที่เราลงทักษะ เพิ่มความเร็วในการยิง5 + ลง AGI 99 นะครับ

ไม่งั้นก็ต้องหันไปเล่นสายยิงแรงครับผม สะใจแน่นอน  woon_love

แล้วดาเมจรองก็จะไม่แสดงผลด้วยครับ

routeboy

ชาร์ปที่เซิร์ฟดางดึงส์ของผม นูขึ้นสนิมละมั้ง ไม่ได้ไปเล่นนานละ  g#020

• **
 woon_555 เลือด หนู พอผ่านเกณ์ไหม ท่านเมฆ ค่ะ

• **
 woon_555 วัด ปอนด์ ต่อ ปอนด์ นัยตาเหยี่ยว แรงกว่า นภา ฟันธง!!!! woon_555
ปล. ลองแล้ว ต่อให้นภาใส่แรร์ 94 ก้อเบา กว่า ค่ะ

routeboy

woon_555 วัด ปอนด์ ต่อ ปอนด์ นัยตาเหยี่ยว แรงกว่า นภา ฟันธง!!!! woon_555
ปล. ลองแล้ว ต่อให้นภาใส่แรร์ 94 ก้อเบา กว่า ค่ะ

เซตนัยตาเหยี่ยวแรงกว่า นูแรร์99 ครับ คอนเฟิร์ม  woon_sad2

(ซื้อนู 99 มาแพง เสียดาย)

ปล. รูปที่ลงในบอร์ด เป็นนูออฟคลั่งนะครับ