GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กระทู้ ถามตอบเรื่องชาร์ปชูตเตอร์

ExCuseMe

• Full Member
อยากรู้ว่า  ชาปสายม่วงอะ

ใส่ธนู ที่ได้รับบับเยอะๆ 50 เปออะ  เเล้วใส่ผอบเพิ่มเร้วกะพัฒเรว  ละก้กดฮึด+ สู้ยิบตา จะม่วงได้ทีทะไหรคับ   ถ้าเคยลอง ช่วยบอกหน่อยนะ

3eCausez

• Full Member
ดาเมจม่วง ประมาณเกือบ 1000 ครับมากสุด ที่ลองมา

nes

• Sr. Member
ชาร์ปสายยิงเร้วไม่จุต้องอัพ AGI หรือเปล่าครับ?

ถ้าจะเล่นสายหลบ กะอัพเอจิ แต่ถ้าสายเลือดกะ vit
ปล. แนะนำให้เล่นสายเลือดดีกว่า เพราะสายหลบไม่รุ่งคับบ '

g#031  g#031

nes

แม่ม มันบอกจะรับมีด กุก็เสียเวลา+เสียตังไปออฟของให้มัน แล้วบอกว่าไม่เอาละ !

พ่อ !  woon_angry woon_angry woon_angry

nes

ไม่ต้องเรียนกะได้ เรียนหมอกควันก็แล้วแต่ไว้กันเวลามอนระยะประชิด  g#004

-SoDa_DraGon-

• Newbie
  • *
อัฟสเตตัส อะรัยมั่งคั๊บ สายยิงเร็ว ขอบคุงร่วงหน้าคั๊บ  g#008  g#008  g#008

FieLdRiDer-pokefield

• Newbie
  • *
  • เปล่าประโยชน์ เปล่าประโยชน์ เปล่าประโยชน์!!!
ถามหน่อยชาปลงเสตตัสตอนเปลี่ยนอาชีพเสดไงอะคับ dex นำก่อนหรือagiนำก่อนอะคับ (สายยิงเร็ว) woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

nes

nes

dex นำครับ ถ้าจะเล่นสายม่วง อัพ agi ตันครับ ถ้าจะเล่นเลือด อัพ vit ครับ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน