GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

New! กระทู้เเนะนํา,เเนวทางการเล่น วิซาร์ดสาย คฑา+โล่ห์ For Battle by คุณมีค

Barakun

• Jr. Member
  • **
ของฟิวเน้นออฟอะไรหรอคับ ถ้าไม่ใส่แหวนดินเลือดจะประมาณเท่าไหร่

3eCausez

• Full Member
ของฟิวเน้นออฟอะไรหรอคับ ถ้าไม่ใส่แหวนดินเลือดจะประมาณเท่าไหร่
ผมเน้นอัตราโป๊ะกับเลือดครับ ถ้าไม่ใส่แหวนดินกดอาหารเต็มเลือดประมาณ46kครับ

rocker

• Newbie
  • *
มีอาชีพอะไรมั่งครับที่สู้วิได้อย่างสูสี ไม่นับวอกับวิด้วยกันอะครับ

3eCausez

ถ้าของ+สเตปพอกันก็สูสีหลายอาชีพครับ แอส เบลด พารา เจ้าสังเวียน

『。 ∩e௰Ji ゚』

• **
ไม่ได้อ่านทั้งหมดอ่ะค่ะ อยากทราบ MP กัย HP หน่อยค่ะ เล่นวิคทาโล่หลัก เน้นคริเหมือนกัน 

3eCausez

ไม่ได้อ่านทั้งหมดอ่ะค่ะ อยากทราบ MP กัย HP หน่อยค่ะ เล่นวิคทาโล่หลัก เน้นคริเหมือนกัน 
HPผมกดอาหารเต็มๆ80k(ใส่ลวงตา)mp15k ครับ

『。 ∩e௰Ji ゚』

• **
HPผมกดอาหารเต็มๆ80k(ใส่ลวงตา)mp15k ครับ

เลือดเยอะมาก

อันนี้ของเรา T-T ปล.เลือดเต็มสูบ 50k ปลล.เราใส่เซตปราชจ้า 

ถามอีกอย่างนะ เรามีลวงตาแล้ว ขาดแหวนดินจ้า ใส่ครุมไรดี มีMOL กับ94 =,=

Barakun

• **
คำถามที่สงสัยคือ ในแบท1-1ผมเห็นวิบางคนทำไมเขาถึงพวกเทรที่พรางยุ
แล้วตอนนี้การอัพสกิลของวิต้องอัพอะไรบ้าง ขอตั้งแต่แคสถึงวิเรยนะ woon_huh