GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งบัควิใส่โล่ได้เส้น v.2 แล้วบัคพาราตีเป็นล้านได้อะรมั่ง

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ของรางวัลมีแต่ครับ แต่ทางทีมงานต้องทราบวิธีทำให้เกิดบั๊คก่อน  woon_555 woon_555 พอรู้ก็หายไปกับสายลม 
มาเทียบกับบัควิใส่โล่ ได้ แจ้งแปปเดียวได้รางวัล แถมคนแจ้งไม่โดนแบน ไม่เหมือนบัคพาราผมเนาะแจ้งปุ๊ป โดนแทรกมาแบนปั๊บ ยังมาตั้งในบอร์ดว่าใครใช้ ทางทีมงานจะลงโทษแบนตัวละคร จนกว่าบัคจะแก้ พอดีเพื่อนผมอีกคนใช้ แต่เสือกโดนคุก168 ชั่วโมงซะงั้น สรุปยังไงแบนหรือคุก  woon_5555 woon_5555 woon_5555
บัควิสนับสนุนให้ใช้กันจังนะครับ ทีมงาน

ในส่วนของการแจ้งบัคร นั้น เมื่อผู้เล่นไม่ได้ทำการแจ้ง มาให้ทีมงาน ตรวจสอบรับทราบ แล้วมีผู้เล่นท่านอื่นพบแล้วนำ มาแจ้งให้ทีมงาน ทราบนั้น ทางทีมงานถือว่าท่านได้หาผลประโยชน์จากบัค นั้นๆ ค่ะ ซึ่งทีมงานได้ดำเนินการ แบนเพื่อทำการตรวจสอบ ตัวละครของท่าน ไวเป็นหลักฐาน เมื่อ ตรวจสอบแล้ว ทางทีมผู้ที่ทำเรื่องๆ จะดำเนินการปลดแบนให้ ค่ะ

ถ้าหาก รู้แล้วแจ้งมาเอง จะได้รับรางวัลที่เกิดจากบัคนั้นค่ะ

เคป่ะ

ปล. หากบอกว่าได้แจ้งทาง pm ให้ ทางฝ่ายโปรแกรมเมอร์รับทราบ นั้น ทางทีมงานไม่สามารถดำเนินการ ตรวจสอบได้เนื่องจาก ฝ่ายที่ต้องรับเรื่องแจ้งปัญหา นั้นคือ จีเอมทีมงานค่ะ มิใช่ จีเอมโปรแกรมเมอร์ ขอประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน

เกมกากกกกกกกกก

• Jr. Member
  • **
  • งง
ของรางวัลมีแต่ครับ แต่ทางทีมงานต้องทราบวิธีทำให้เกิดบั๊คก่อน  woon_555 woon_555 พอรู้ก็หายไปกับสายลม 
มาเทียบกับบัควิใส่โล่ ได้ แจ้งแปปเดียวได้รางวัล แถมคนแจ้งไม่โดนแบน ไม่เหมือนบัคพาราผมเนาะแจ้งปุ๊ป โดนแทรกมาแบนปั๊บ ยังมาตั้งในบอร์ดว่าใครใช้ ทางทีมงานจะลงโทษแบนตัวละคร จนกว่าบัคจะแก้ พอดีเพื่อนผมอีกคนใช้ แต่เสือกโดนคุก168 ชั่วโมงซะงั้น สรุปยังไงแบนหรือคุก  woon_5555 woon_5555 woon_5555
บัควิสนับสนุนให้ใช้กันจังนะครับ ทีมงาน

ในส่วนของการแจ้งบัคร นั้น เมื่อผู้เล่นไม่ได้ทำการแจ้ง มาให้ทีมงาน ตรวจสอบรับทราบ แล้วมีผู้เล่นท่านอื่นพบแล้วนำ มาแจ้งให้ทีมงาน ทราบนั้น ทางทีมงานถือว่าท่านได้หาผลประโยชน์จากบัค นั้นๆ ค่ะ ซึ่งทีมงานได้ดำเนินการ แบนเพื่อทำการตรวจสอบ ตัวละครของท่าน ไวเป็นหลักฐาน เมื่อ ตรวจสอบแล้ว ทางทีมผู้ที่ทำเรื่องๆ จะดำเนินการปลดแบนให้ ค่ะ

ถ้าหาก รู้แล้วแจ้งมาเอง จะได้รับรางวัลที่เกิดจากบัคนั้นค่ะ

เคป่ะ

ปล. หากบอกว่าได้แจ้งทาง pm ให้ ทางฝ่ายโปรแกรมเมอร์รับทราบ นั้น ทางทีมงานไม่สามารถดำเนินการ ตรวจสอบได้เนื่องจาก ฝ่ายที่ต้องรับเรื่องแจ้งปัญหา นั้นคือ จีเอมทีมงานค่ะ มิใช่ จีเอมโปรแกรมเมอร์ ขอประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน
แล้วผมไม่ได้เป็นคนแจ้งเกี่ยวกับวิธีทำหรอครับ ถามหน่อย เปเป้มันโทรมาถามนะ

• **
  • งง
ถ้าผมไม่ได้รางวัล แล้วจีเอ็มเปเป้ จะโทรมาบอกทำไมครับ ของรางวัลทีมงานมีให้แน่ครับ แต่ผู้เล่นต้องบอกวิธีทำบัคก่อน

untitled

• Sr. Member
ถ้าผมไม่ได้รางวัล แล้วจีเอ็มเปเป้ จะโทรมาบอกทำไมครับ ของรางวัลทีมงานมีให้แน่ครับ แต่ผู้เล่นต้องบอกวิธีทำบัคก่อน

woon_555

untitled

• Sr. Member
ตอนที่เปเป้โทรมาประชุมสายด้วยนะครับ ไม่ได้ได้ยินคนเดียว
เออ.. ถ้าจะแถว่าขอหลักฐาน  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
ใครจะบ้าบันทึกเสียงตอนคุยโทรศัพท์วะ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป

ของรางวัลการแจ้งบัคนั้นเรามีแน่นอนค่ะ  ส่วนการทำงาน ตามที่เราชี้แจ้งไวแล้วค่ะ ไม่เข้าใจตรงไหนหรือเปล่าค่ะ

<aDminRAMA> SilverBorn

• **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
ผมประชุมสายอยู่นะครับ แล้วเท่าที่จำเสียงได้ ไม่ใช่ไอเป๋ เสียงไอเป๋มันออกแต๋วๆ

ถ้าผมอัดเสียง ผมเคยทดสอบเวลาประชุมสายกดปิดเสียง คนที่คุยกันอยู่ก็ได้ยินเสียง ติ๊ด ติ๊ด เหมือนกัน ผมจึงไม่อัด
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

• **
  • งง

ของรางวัลการแจ้งบัคนั้นเรามีแน่นอนค่ะ  ส่วนการทำงาน ตามที่เราชี้แจ้งไวแล้วค่ะ ไม่เข้าใจตรงไหนหรือเปล่าค่ะ
ผมเข้าใจครับ แต่คุณอะไม่เข้าใจตรงไหนหรือป่าว หรือมีความแค้นส่วนตัวอะไรกับพวกผม จีเอ็มเปเป้ โทรมาบอกว่า ตัวผมระงับไว้แล้ว แต่ขอวิธีทำบัคด้วย ผมเลยถามไป ถ้าบอกจะได้อะไรหรอหมวกบัคไม่เอาหมวกขยะ เค้าก็บอกว่า ของรางวัลมีแน่นอนครับ จะเป็นไปตามความร้ายแรงของบัค ส่วนบัคนี้จะมีของรางวัลให้แน่นอนครับ แต่พอแก้เสร็จทีมงานมาบอกว่าไม่มีรางวัลให้ ปัญญาอ่อนชิบหาย

<aDminRAMA> SilverBorn

• **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
เป็นไปตามนั้นครับ บอกอยู่หมวกบัคมันขยะ มันบอกว่า ถ้าจะปลดต้องบอกวิธีทำบัคไงก็บอกแล้ว ก็ไม่ปลด

แล้วเห็นว่าจีเอ็มคนไหนนะ บอกจะให้เป็นเทสเตอร์นรก  g#037

หรือว่าจีเอ็มบริษัทนี้เป็นกระเทย พูดแล้วไม่ทำ  g#040
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555