GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

1-1 ไม่ไหวก็อย่าว่าน้องเอว่า "กาก" สิ -*-

LLอUหื่u.

• Full Member

LLอUหื่u.

รุม!!ซึ่ง

เขียนก็ผิด - -

น้องเอเค้าก็อยากเขียนผิดบ้างไรบ้างพี่ 55

PETDO   FAIL   DRAMA   

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
เพื่อไร?
น้องเอาเวลาเล่นเกมส์ไปฝึกเรียนภาษาไทยให้มันถูกๆดีกว่าไหมค่ะ
หรือไม่ก็ไปอยู่เขมร ลาวไปเลย อายแทนคนไทย อยู่ประเทศไทย เสือกพูด+พิมพ์ภาษาไทยไม่ชัด

ควอนโฮลิค.

• แฟนจบไปมีแต่ "อดีด" เรียนจบไปมีแต่ "อนาคต" :)
  • Jr. Member
  • **
  • เบื่อเกมแลค,, แลคหา พ่อ.ง ?
ไม่ไหว ๆ  g#014 g#014
вεεвεαя '

สัญญาจากหัวใจ,,
บอกรักบอยคนเดียวไปตลอดกาล

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เรื่องเล่าเลยครับน้องเอ

ความสุขของกระทิ กะปิอย่า . . . .
กะทิไม่มี ร นะพี่เต้ย ถ้ามีก็เติม ง ไปข้างหลังด้วย ความหมายเปลี่ยน g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Crossζy

โจ้ครับ I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้า]
    • https://www.facebook.com/junladit.chompoo?ref=tn_tnmn
น้องเอไม่ต้องบ่นครับ เจอกันเมื่อไหร่เราก็จัด นาย เธอ มึง เมื่อนั้น เป็นความชอบส่วนตัวครับ

ถ้าตายในแบทบ่นมากก็ไม่ต้องลง ถ้าลงแล้วก็ห้ามบ่นครับ

อันนั้นเป็นความรุสึกส่วนตัว ซึ้งอาจจะเป็นธรรมดาไปแล้วก่ได้นะเอ ที่คนจะมาว่าเราว่ากาก เพราะเราอ่อน

แต่มีส่วนหนึ่งที่ เขาอ่อนกว่าเรา พอเขาโดนเราว่าเขาก็ด่าเราว่ากากละ

เอิ้นปอนก่ได้เน้อ

• **
คือ...คุณเขียนคำว่า'ลุม'ผิดค่ะ ที่จริงต้องเขียนคำว่า รุม
เอาง่ายๆความหมายของคำว่ารุมก็พวก รุมทำร้าย รุมโทรม... = ='
แต่คำว่าลุม มันก็. สวนลุมพินีไรงี้อ่าค่ะ woon_cry

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• **
  • Vip Member
 จะว่าใคร ก็ว่ารายบุคคลไปครับ อย่าพาดพิงชื่อกิล

ผมมั่นใจว่ามากกว่า 80% ของคนกิลแคสเปอร์ที่เข้าแบท 1-1 กับนายชนะสบายๆ

เอาเป็นว่า มาพาดพิงชื่อกิลแบบนี้ เจอในแบทขอจัด แบบไม่ต้องคุย จบข่าว!!!