GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(ไร้สาระ) $~PsyCh๏S!S~$ เคยวูบจูบตีนไหม 1707[Drama]

i-am-1707

• อยากมีฮาเร็ม!!!
  • Jr. Member
  • **
  • ฤดูผสมพันธ์
คราวนี้ จะเจาะจงแต่คู่กรณีเท่านั้น
ใครว่าอะไรมา เราจะไม่สนทั้งนั้น
จนกว่าเรื่องจะจบ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
g#018
คาราวะ อาจารย์แปร๋นๆ g#017 g#017
กำ เราแปร๋นตัวปลอม  g#021
อ่า g#013 g#013
ไม่เป็นไร คุณก็ตั้งกระทู้แนะนำ
มาเหมือนกัน ฉะนั้น
ก็ขอคาราวะ อาจารย์ แป๋นแปร๊น g#017 g#017

โอเชเบบี๋  g#005
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

i-am-1707

• อยากมีฮาเร็ม!!!
  • **
  • ฤดูผสมพันธ์

ThaiTran

• Newbie
  • *
 $~PsyCh๏S!S~$  <<< ขนาดหมายังเหมินอะ คุณยังจะไปสนใจอะไรเขาอีก ??

:'( คงจะไม่ได้เจอกันแ้ล้วนะ เราคิดถึงนายนะ

$~PsyCh๏S!S~$  <<< ขนาดหมายังเหมินอะ คุณยังจะไปสนใจอะไรเขาอีก ??
หมาเมินยังไงอะ บ้านผมเลี้ยงหมาตั้งหลายตัวไม่เหนจะเมินเลย

คน! ติด! ดุ้น!

• ดุ้น!
  • **
โอ้ว ขอบคุณที่เตือนสติผมนะครับ
ผมคงต้องเลิกกับมันล่ะ ไม่เห็นมีดีอะไรเลย
ผมว่าคนอย่างเขา ก็สมควรที่โดนว่าอย่างงั้นล่ะ
หมายังเมิน  g#037 g#037
คนอย่างเขามันหน้าด้านน่ะครับ
มันผิดตั้งแต มันไม่ยอมบอกผมเเล้วล่ะครับ
พอไม่ยอมบอกคนก็โกรธ
ตัวเองทำให้คนอื่นเขาโกรธ ยังหน้าด้านมาว่าให้คนอื่นอีก
สมควรล่ะ อ่ะๆจบๆกันเถอะ

://forum.asura.in.th/index.php?topic=23625.0
[กระทู้นี้ สำหรับผู้ที่คลั่ง 2D จิ้มเลย!!!>v< ]

โอ้ว ขอบคุณที่เตือนสติผมนะครับ
ผมคงต้องเลิกกับมันล่ะ ไม่เห็นมีดีอะไรเลย
ผมว่าคนอย่างเขา ก็สมควรที่โดนว่าอย่างงั้นล่ะ
หมายังเมิน  g#037 g#037
คนอย่างเขามันหน้าด้านน่ะครับ
มันผิดตั้งแต มันไม่ยอมบอกผมเเล้วล่ะครับ
พอไม่ยอมบอกคนก็โกรธ
ตัวเองทำให้คนอื่นเขาโกรธ ยังหน้าด้านมาว่าให้คนอื่นอีก
สมควรล่ะ อ่ะๆจบๆกันเถอะ
ความรู้ผมครับ จะบอกไม่บอกเรื่องของผม ส่วนนายก็โง่อะครับไม่ยอมหาข้อมูลให้ดีละมาแพร่มในบอร์ด อายอายอายอายอายอายจุงเบยยยยยย