GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คัยเกรียน คัยล่าเกรียน มาทางนี้ !!

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
-.Replay.-

คัยคือนัก " เกรียน " มาทางนี้ ( สวรรค์ )
คัยสนจัยจะมาเข้ากลุ่ม เกรียน กับ -.Replay.- บ้าง พวกเราเกรียนกันเป้นทีม หรือคัยขี้เกียจรวมทีมไปเกรียนก็เกรียนเดี่ยว ๆ ก็ได้นะจ๊ะ อ้ะโฮ๊ะ ๆ
“•~๏ Zistama The King ๏~•” รับคนบ้าแบทอยุแล้ว 555+
คัยอยากจะมาเกรียนกับ -.Replay.- ก็สามารถ ติดต่อได้ที่ -.Replay.- นะครับ ซึ้ง ถ้อยากจะ..
ถ้าอยากจะเข้ากิล “•~๏ Zistama The King ๏~•” ก็สามารถติดต่อได้ที่ -.Replay.- เช่นเดียวกัน !!
คำเตือน : กิล “•~๏ Zistama The King ๏~•” เป้นกิล "เกรียนนะครับ"

woon_sunny woon_sunny woon_sunny

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
 woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

T0Nz

• Full Member
คัย คัย คัย

ใคร ใคร ใคร

เดี๋ยวนี้เค้าออกสื่อกันแล้วสินะ

เกรียนกันเป็นขบวนการห้าสี  woon_555 woon_555 woon_555

B2S

• Newbie
  • *
  • Demi-Human
เกรียนที่สวรรค์แล้วมันจะเหมือนใต้พิภพหรือเปล่าอ่ะ ?

เกรียนที่ใต้พิภพแล้วเรื่องมันจะยาว (จากแค่ PVP จะกลายเป็น GVG)

firstalonely

• Jr. Member
  • **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
เกรียนแปลว่าอะไร? เฟิร์สไม่รู้เฟิร์สแบทอย่างเดียว g#009
เกรียนมันมีหลายประเภทนะ เฟิร์สก็เกรียนแต่ไม่ได้เลวมาก ไม่รังแกคนไม่มีทางสู้ ถ้าใครบอกไม่เล่นก็คือจบ!ไม่ตีกันอีก
ถ้าแบบที่เกรียนในเซิร์ฟสวรรค์ที่เฟิร์สรับไม่ได้ก็คือ เกรียนแบบแปลงม่อนไปฆ่าคนหาสมุนไพรอ่ะ อย่างเกลียดเลย g#035
เฟิร์สจะเกรียนนอกแบทก็ต่อเมื่อแย่งราชินีจุกัน หรือไม่ก็มีอริมาแปลงม่อนฆ่าคนในดัน เมื่อนั้นถึงจะเกรียนนอกแบท เอิ๊กๆ
เซิร์สอื่นเกรียนกันยังไงอ่ะ? ไม่เคยเป็นเล่นเซิร์ฟอื่น กลัวโดนกระทืบตายตั้งแต่ยังเป็นคาด๋อย

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

_Antiiz.Coz_ :')

• Jr. Member
  • **
  • เกรียนตัวเท่าบ้าน ! :")

คัย คัย คัย

ใคร ใคร ใคร

เดี๋ยวนี้เค้าออกสื่อกันแล้วสินะ

เกรียนกันเป็นขบวนการห้าสี  woon_555 woon_555 woon_555

อ๊ะ จ๊ะ บ๊ะ ฮึ๊ย บ๊ะ เฮ๊ย !!
ขบวนการ 5 สี !!
กู การ์ตูน " มากไป " อ้ะป่าวครับ - -?

อย่างน้อยก็ 3 คน+ อ่าน๊า ก๊วนเกรียนอ้ะ อย่างผมนิก็ยังมิมี ก๊วน มาร่วมเกรียนรุย แต่ผมก้มิได้เกรียนมากหรอกน๊า +-+”

“•~๏ Zistama The King ๏~•” ยังคงรับคน ชอบแบทเทิล อยุนะครับ
+-+”

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
คุณ เอ ไม่เล่นใต้แล้วหรอไม่เห็นออนเลย   g#004

Pnp. Clp.

คุณ เอ ไม่เล่นใต้แล้วหรอไม่เห็นออนเลย   g#004

คุนคือคัยหยอครับ ? คุนคือ เนย หยอครับ +-+”
ไต้พิพบ ผมเล่นเป็นบางครั้งอ้ะครับเวลสูงสุดก็ 59 เองอ่า 555+[/
color]

กรรม ผมเล่นมุขเฉย ๆ นะ  woon_555

หยอ 55+
ผมก็คิดว่า คุนเป็น " เด็ก " อยุ อ่าน๊าก๊าบบ 555
+

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
กรรม ผมเล่นมุขเฉย ๆ นะ  woon_555

หยอ 55+
ผมก็คิดว่า คุนเป็น " เด็ก " อยุ อ่าน๊าก๊าบบ 555
+

เด็กที่หนายยย 80กว่าปีแล้ว woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

T0Nz

• Full Member

หยอ 55+
+

เด็กที่หนายยย 80กว่าปีแล้ว woon_555

หยาบคาย  woon_hurt