GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยาก รวย อยากติด 1 ใน 10 อันดับแบทเทิล มาทางนี้ !!

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
ถ้าคุน อยากจะ รวย คุนก็ต้องเก็บเงินเอาไว้ไม่ซื้อของ " ไร้สาระ " ซึ้งวิธีนี้ไช้ได้ดีครับ อิอิ ~~
ซึ้ง คุนซื้อของที่จำเป้นก็พอแล้ว.. ถ้าของตกแต่งตัวละครล่ะก้อ ซื้อมาชุดเดียวก็เพียงพอแล้ว..
ของตกแต่งตัวละครไม่จำเป้นอะไรมาก.. เราก็ไม่จำเป้นต้องซื้อให้มัน เยอะ !!

ถ้าคุนอยากจะติด 1 ใน 10 อันดับแบทเทิลนั้นคุนก้ต้อง เก้บเลเวลอย่างน้อย 70 ขึ้นไป
แล้วคุนก็จำเป้นจะต้องมีเงิน และความกล้าความไม่แกรงกลัวความเทพความแข็งแกร่ง และ จัยถึง !!!
ซึ้งถ้าเราอยากจะติด 1 ใน 10 อันดับแบทเทิลนั้นคุนก้ต้องรวยมีเงินเยอะ ๆ เอาความกล้าเสี่ยงกล้าลอง
ซึ้งคุนจะต้องเสียเงินค่าลงแบทเทิลและเงินค่าตีบวกของซึ้อผมขอแนะนำให้ตีบวก " ดีเบี้ยมสีเขียวแห่งพลังชีวิต " นะครับ
ซึ้งเรามีเลือดเยอะเราก็จะถึกตายยากยิ่งขึ้น และอาวุธนั้นถ้าสายแบทก็ควรที่จะออฟ กาลเวลา เผื่อลดเวลาร่ายเวทของตัวละคร
ส่วนสายที่โจมตีทางกายภาพนั้น จะแบ่งไปแต่ล่ะอาชีพ เช่น 1.เบลดดาบไหญ่ควรออฟแม่นยำหรือทำลาย , ส่วนดาบคู่นั้นดก็
ควรจะออฟโชค , และเบลดสายแบทเทิล(สายผสม)ก็ต้องควรที่จะออฟของยศสูง ๆ หน่อย ดาบเล็กทั้ง 2 เล่มนั้นควรที่จะออฟโชค
ส่วนดาบไหญ่อีก 1 เล่มนั้นควรที่จะออฟโชคฟรือทำลายหรือแม่น ก็ได้
2.พาลากระบี่ ควรที่จะออฟแม่นยำหรือโชคหรือเร็วเสียงหรือทำลายก็ได้แต่ผมแนะนำให้ออฟเร็วเสียงมากกว่าเพราะสกิลโจมตีมันน้อย
แล้วโจมตีเราก็น้อยด้วยซึ้งถ้าตีแรงแต่ช้าก็กากเหมือนกันนะครับผมจึงแนะนำให้ออฟเร็วเสียง , และพาลาสายหอก นั้นก็ควรที่จะออฟแม่นยำหรือเร็วเสียงหรือทำลายหรือโชค เช่นกันครับ แต่ผมแนะนำว่าให้ออฟเร็วเสียงดีกว่า เพระสกิลโจมตีมันน้อยแรงโจมตีมันก็น้อยวึ้งถ้าตีแรงแต่ช้าก็กากนะครับผมจึงแนะนำให้ออฟเร้วเสียง..
3.แอสสายมีดคู่ ผมแนะนำให้เล่นสายมีดคู่นะครับเพราะสายมีดคู่จะเก่งสุดเทพสุดและอาวุธนั้นผมแนะนำให้ออฟคลั่งหรือโชคซึ้งผมแนะนำให้ออฟคลั่งดีกว่านะครับเพราะว่าแอสโป๊ะตลอดอยุแล้วซึ้งเราก็ออฟคลั่งเผื่อเพิ่มความแรงโป๊ะเข้าไป..

ซึ้งผมก็ขอจบเพียงเท่านี้นะครับ ผมคิดไม่ไหวแย้วปวดหัวปวดแขนปวดนิ้วนิ้วหัก โอ๊ยเจ็บ อิอิ ~~ (มิช่ายไรหรอกขี้เกียจแย้ว - - )

woon_sunny woon_sunny

firstalonely

• Jr. Member
  • **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
เฟิร์สก็ไม่ได้เทพนะ แต่อยากจะบอกว่าแอสสายแบทนิยมใส่มีดออฟโชค+ของในตัวออฟเลือดมากกว่าอ่ะ

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

Stang'Zeed Lie's

• Newbie
  • *
กิจกรรม ไรหรอ  g#016 g#016
คนเรามี "ข้อเสีย" เป็นร้อย เป็นพันข้อ
แต่สำหรับตังค์ "ข้อเสีย" มีข้อเดียว คือ "ไม่มีข้อดี"
g#043 g#043

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
กิจกรรม ไรหรอ  g#016 g#016
แบทเทิลรอยัลจ้า woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
เฟิร์สก็ไม่ได้เทพนะ แต่อยากจะบอกว่าแอสสายแบทนิยมใส่มีดออฟโชค+ของในตัวออฟเลือดมากกว่าอ่ะ

woon_yes

ของผมโชคหน้าคลั่งหลังของออฟเลือด ยศไม่เกินเสนา ต่ำสุดสามัน เวล95ไม่จุซี3ครบ เวล 8-9-3

ชนะแอสจุเยอะๆได้สบายๆ ตอนไม่มีผอบว่าชนะง่ายและนะ เจอระบบผอบเข้ามา ยากที่จะเอาลง

g#027 

B2S

• Newbie
  • *
  • Demi-Human
ใต้พิภพ ผมชอบสู้ริมๆแบท

ไม่รู้เป็นไร เดินไปกลางแบททีไร โดนยกพวกรุมทุกที

(หรือเราเคยไปสร้างวีรกรรมไว้  g#002)

แอสผมลงแบท คลั่งหน้าโชคหลัง ของออฟหลบทั้งตัว

เน้นเจอวิแล้วโกยไม่ก็พราง  g#009 เจออาชีพที่ประชิดพุ่งเข้าใส่อย่างเดียว  g#037 โดนเบลดตวัดตาย  g#034

• **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก

woon_yes

ของผมโชคหน้าคลั่งหลังของออฟเลือด ยศไม่เกินเสนา ต่ำสุดสามัน เวล95ไม่จุซี3ครบ เวล 8-9-3

ชนะแอสจุเยอะๆได้สบายๆ ตอนไม่มีผอบว่าชนะง่ายและนะ เจอระบบผอบเข้ามา ยากที่จะเอาลง

g#027 

ของเฟิร์สแอสสายกาก ณ สวรรค์ไง
เพราะชอบใช้ฝีมือ ไม่ชอบกดอาหาร+ยา+ผอบ อย่างมากแค่สีชุด คนเซิร์ฟสวรรค์เป็นพยานได้   g#009

I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้าาา]
ผมมีวิธีที่ง่ายกว่านั้นครับ คือ
เก็บกล่องให้ได้พรางตัว แล้วก็วิ่งมาลงสกิวมหมู่ไวๆแต้มก็จะพุ่งทำทุกๆวันก็จะเป็นแบบคนที่ได้ขึ้นอันดับละครับ

แต่ส่วนผมแล้วไม่ชอบหากล่องเพราะว่ามันชอบได้เมาซึ่งทำให้ต้องนั่งผมเลยไม่ค่อยชอบกล่องครับ
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
เกรียนคับจะได้คะแนนเยอะ ๆ อิอิอิ
อย่าไปสนใครเกรียนไว้ก่อนพ่อสอนไว้
ฆ่าได้ แล้วหนี
พอโดนคนไนแบทไล่ฆ่าเราก็หนีออกมา

• **
ใครอยากเกรียน เฟิร์สแนะนำสเต็บเกรียนกากของพี่ RangeRius ท่านนี้เลยค่ะ
ตอนนี้เขากำลังเร่งทำคะแนนให้ติดอันดับ1ใน10อันดับของแบทเทิลเลย
วิธีนี้เหมือนสำหรับคนรวยๆหน่อย อ่อ รวยอย่างไม่ได้ต้องโค-ตะ-ระโง่ด้วย
คือ บัพกาย ---> เข้าแบท --->> สกิลหมู่กลางกลุ่มคนในแบท  --->> โดนหยุดเวลาหรือกายหมดกดออกแบท ---->> บัพกาย ---- >> เข้าแบท --- >> สกิลหมู่กลางกลุ่มคนในแบท  ---- >> โดนหยุดเวลาหรือกายหมดกดออกแบท
วงเวียนคล้ายชีวิตสัตว์หลายๆตัวบนโลกนี้ เฉพาะวันนี้พี่เขาทำอยู่อย่างนี้มาร่วม2-3ช.ม.แล้ว
ย้ำนะค่ะ รวยด้วยโค-ตะ-ระโง่ด้วยถึงจะเลียนแบบพี่เขาได้
อยากรู้เคล็ดลับการเกรียนของพี่เขาอีก ซิบไปได้เลยค่ะ ไอดี RangeRius เซิร์ฟสวรรค์  ( ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะบรรยาย  g#014 )

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
ใต้พิภพ ผมชอบสู้ริมๆแบท

ไม่รู้เป็นไร เดินไปกลางแบททีไร โดนยกพวกรุมทุกที

(หรือเราเคยไปสร้างวีรกรรมไว้  g#002)

แอสผมลงแบท คลั่งหน้าโชคหลัง ของออฟหลบทั้งตัว

เน้นเจอวิแล้วโกยไม่ก็พราง  g#009 เจออาชีพที่ประชิดพุ่งเข้าใส่อย่างเดียว  g#037 โดนเบลดตวัดตาย  g#034
อืม..
ไม่รู้เป็นไร วิ่งเข้ากลางแบท หนูโดนตีตายทุกรอบ หนูไปทำอาไรไวเนี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย woon_cry woon_cry
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing