GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศเลื่อนการรวมเซิร์ฟเวอร์อวตาร(ชาวอวตาร เข้ามาแสดงความเห็นด้วยครับ)

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
woon_5555 ไป หรวมกะ หน้า หนังสือ เล๊ย woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 g#046

เข้าไปดูหน้าหนังสือมาละ พีเคเปิดตลอด ตีกันมันละงานนี้ 
คนไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่ ทำให้ไม่เกิดการแลคมากมาย
จะไปรวมกับเซิฟไหญ่ ๆ อย่างพิพบคงลำบากปัญหาอาจตามมามากมาย
เฉกเช่น ดาวดึงรวมกับสวรรค์ ไม่อยากจะเข้าไปเลย
ไนตลาดกับในเมืองไซท์ หาช่องว่างเดินกันแทบไม่ได้เลยทีเดียว woon_5555 woon_5555 woon_5555

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม

ratchadakon

• Newbie
  • *
 woon_o_o เอามารวมกะวุ้นหนังสือดีกว่าคนน้อย เหมือนกัล ใต้แม่งคนเยอะแล้วจะเอาเยอะไปไหนอีก  woon_bye

해주창

• Jr. Member
  • **
เคยฟังความคิดเห็นผู้เล่นด้วยหริอนอกจากเรื่องเงิน -*-
ใจจริงไม่อยากรวมเลย อุสาเล่นเพราะคนน้อยๆ อยู่อย่างสงบสุข

nike11

• Newbie
  • *
ไม่ต้องรวมหลอกครับ เพราะถ้ารวมเซิฟอวตารก็ด้อยแย่เลยนะครับ

ขอแค่เอาคนขายอัญมณีกลับมาก็พอ woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny

pomzaza01

• Newbie
  • *
 woon_huh ของเปรียบเทียบเซิฟหลักๆก่อนนะครับ เซิฟสวรรค์สำหรับคนชอบเวลไม่pk woon_sunny  ส่วนเซิฟใต้พิภพสำหรับคนชอบเวลด้วยและpkด้วย woon_555 เซิฟอวตาลสำหรับคนชอบเวล+pkแบบประหยัด woon_hurt ตามคอนเซ็บที่ทีมงานบอกไว้จะเห็นได้ว่าเป็นตัวเลือกให้ผู้เล่นได้เข้าไปสำผัส แต่ทีนี้พอมาดูการช่วยเหลือของระบบเช่น*200+เป็นต้น จากที่เซิฟสวรรค์ไม่มีกลับมีได้ตอนนี้ กิจกรรมต่างๆและโบนัสต่างๆจะพบมากใน 1ใต้พิภพ 2สวรรค์ เพราะตัวกำหนดอยู่ที่จำนวนผู้เล่นและ(การเติมโซล)เข้าเกมส์ woon_angry ซึ่งในอวตาลมีส่วนนี้น้อยในจุดนั้น เพราะทางทีมงานได้แก้ปัญหาในส่วนสวรรค์มาแล้วก็ลองเอาข้อดีและขอเสียแต่ละเซิฟมาตริกตรองกันดู เพราะกระแสก็บอกอยู่แล้วว่าไม่ต้องรวม อีกประการหนึ่งการแก้ไขทุกเซิฟเวอร์ให้เสถียนไม่แลคก็ควรทำเป็นอย่างยิ่้ง การเพิ่มอาชีพใหม่ มอนใหม่ ระดับการงานใหม่ หรือการเอาc3ปรับให้เป็นคลาส3ให้ตัวละครดูโดดเด่นขึ้นในแต่ละอาชีพ ช่องในการใส่อุปกรณ์ซึ่งเรื่องนี้คงจะงานหนักสำหรับทีมงานมากนะครับ คุณสามารถรักษาคุณภาพแล้วจุดเด่นของมาได้นานมากแล้วก็ควรรักษาต่อไป กระผมขอเป็นกำลังใจให้ทีมงาน รักนะจุ็บๆ woon_love

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
รอสองสามเดือนนู้นแหละว่าผลจะออกมายังไงทีมงานเกมนี้ตามหาข้อสรุปทั้งปีทั้งชาติ  g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030

Abe

• Jr. Member
  • **

รวมกับ หน้าหนังสือไปเลย อย่าไปสนกับพวกหนังหน้าไม่เติม เอาตังเข้าบริษัทก่อน ทำเลยรอไรก็ไม่รู้