GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : เรื่อง EXP จิตแห่งอาชีพ!!

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
จุครบไปตั้งแต่อาทิตแรก เหอะๆ 14 รอบ เพิ่งจะมาแก้ เพื่อ??? g#040

ต้องขออภัยจริงๆครับ ยังไงเราก็จะคูณชดเชยให้เรื่อยๆนะครับ

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
จุครบไปตั้งแต่อาทิตแรก เหอะๆ 14 รอบ เพิ่งจะมาแก้ เพื่อ??? g#040
woon_cry
                     มาบอกทำเพื่อ .... มันเพิ่งจะมาบัค ไม่ไช่หรอ ...
                     อาทิตย์แรกมันไม่บัคนี่ .... หรือว่าบัค...
                               g#034

woon_cry
                     มาบอกทำเพื่อ .... มันเพิ่งจะมาบัค ไม่ไช่หรอ ...
                     อาทิตย์แรกมันไม่บัคนี่ .... หรือว่าบัค...
                               g#034
จุครบไปตั้งแต่อาทิตย์แรก อยากรู้จังชื่ออะไรหรอครับ หรือมาเรียกร้องความสนใจ  woon_huh

coalapanda

ผมได้ข้อสรุปของบัคนี้แล้ว  ไว้เดี๋ยวมาเล่าให้ฟังนะครับ

coalapanda

สำหรับคนที่แจ้งรูปเข้ามาในกระทู้นี้และในเฟสบุค ในช่วงเวลาที่ผ่านมาผมจะมอบ หนูจะเป็นเด็กเส้นขั้นเทพ ให้เป็นของรางวัล นะครับ เพราะช่วยให้ข้อมูลทีมงานเน้อ  g#031 g#031 g#031

Vi vi

• เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด
ผมได้ข้อสรุปของบัคนี้แล้ว  ไว้เดี๋ยวมาเล่าให้ฟังนะครับ

นานมั้ยคับ รอฟังอยู่น้าาา g#015

Vi vi

• เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด
สำหรับคนที่แจ้งรูปเข้ามาในกระทู้นี้และในเฟสบุค ในช่วงเวลาที่ผ่านมาผมจะมอบ หนูจะเป็นเด็กเส้นขั้นเทพ ให้เป็นของรางวัล นะครับ เพราะช่วยให้ข้อมูลทีมงานเน้อ  g#031 g#031 g#031

ได้กล่อง 1 เลยหรานี่  woon_love  ขอบคุณล่วงหน้าคับ  g#029

coalapanda

ได้กล่อง 1 เลยหรานี่  woon_love  ขอบคุณล่วงหน้าคับ  g#029

PM ไอดีมาบอกด้วยครับ เดี่ยวจะแฮค! เอ้ย เดี๋ยวจะแจกของให้ครับ อิอิ