GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กะโหลกซูลัน

byakuya

• Full Member
ไม่ทราบว่าเคยมีคนทดสอบไปหรือยัง แต่ผมหาข้อมูลไม่เจอครับว่า หลังจากรับเควสผอบวิญญาณแค้นแล้ว (หลังส่งเอกโต 5000)  ตอนที่ไปตีซูลันเพื่อหากะโหลก โอกาสได้เกี่ยวกับอัตราดรอปไหม  ถ้าไม่เกี่ยว  โอกาสได้มันกี่ % ครับ ผมจะได้ตัดใจเลิกทำดองมาเป็นปีละอ่ะ รบกวนตรวจสอบหน่อยครับ  g#027 g#027

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
บอกเป็น % ไม่ได้ครับ บอกได้แต่เพียงดวง สุ่มดรอปครับ หรือง่ายๆครับ ดวง!ล้วนๆ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

byakuya

บอกเป็น % ไม่ได้ครับ บอกได้แต่เพียงดวง สุ่มดรอปครับ หรือง่ายๆครับ ดวง!ล้วนๆ
ไม่เกี่ยวกับอัตราดรอปใช่ไหมครับ ก็คือทุกอาชีพ มีผลเท่ากันใช่ไหมครับ

OrChidS

ตีไปเกือบ30ตัวแล้ว
!ยังไม่ตก!
ยิ่งเดี๋ยวนี้หายาก
คนจุ ต้องตี เราไปตีทำผอบ
บอกขอก่อนจะจุ พอไม่ให้ตามคำขอ
กอปมอนฆ่าเรา ฮ่าฮ่า
ปล. เป็นแบบนี้ทุกเซิร์ฟ ครับ ไม่ต้องถามว่าเซิร์ฟไหน

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
ไำม่เกี่ยวกับอัตราดรอป และดรอปยากโคดๆ (คาดว่าต่ำกว่า 5%)

ทีที้

ไอเท็มเควสรู้สึกจะไม่อิ่งกับ อัตรา ดรอบนะครับ

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
ผมตี5-6ตัวไม่ได้ ท้อไม่ทำ ได้ตอนจุ g#004 g#004 g#004

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
อัตราตกเท่ากับเล็บหมาป่าในตำนานป่าว ถ้าใช่ก็บาย(หมาป่ามีเยอะลากมาตีตกง่าย แต่ซูลันมันมีตัวเดียวร้องไห้เลย) woon_cry woon_cry

oh_RaymonDD

กระโหลกซูลันมีไว้ตบคับ ดังดี 55+