GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบื่อทีมงาน ของซื้อมาแพง โดนแบนทั้งไอดี แบนถาวรอีก มะได้ทามไรผิด สวรรค์

nammonlinna3

• Newbie
  • *
ผมไม่เข้าใจว่าทำไมทีมงานต้องการหลักฐานอีก ในเมื่อผู้เสียหายทุกคนก็ให้การตรงกัน ไม่ได้มีแค่เสียงเดียว ถ้าเรื่องเกิดแค่คนเดียวจะไม่ว่าหรอกนะ แต่เรื่องนี้มีผู้เสียหายหลายคน มีพยานหลายคน มันยังไม่มีน้ำหนักมากพออีกเหรอ ต่อไปทำอะไไรต้องถ่ายรูปไว้ตลอด ถ่ายแม่งทุกห้านาทีเลย woon_angry woon_angry woon_angry

เราก้คิดงั้น ต่ิอไปทำไรต้องแคปรุปทุกๆ 5 นาที ไม่งั้นแคปมันทุกนาทีเลย  ถ้าทีมงานมันจะงี่เง่าขนาดนี้

857946

• Newbie
  • *
แล้วทีมงานมันยังบอกส่งบัติประชน ไปทางแฟคอีก ถ้าส่งไปแล้วคุณจะชดเชยอย่างไรกับเวลาที่เสียไป

• Newbie
  • *
แล้วทีมงานมันยังบอกส่งบัติประชน ไปทางแฟคอีก ถ้าส่งไปแล้วคุณจะชดเชยอย่างไรกับเวลาที่เสียไป

มะวานทีมงานยืนยันว่าถ้านำเงินไปใช้ยังไงก็ไม่ได้คืน  ตุนก้ไม่รุจะเเจ้งเรื่องไปทำไมอะ ในเมือ่แจ้งไปก้ไม่ได้คืน เสียเวลา เสียค่าแฟก

เหนื่อยกับเกมนี้  - -

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
woon_o_oของฟรีไม่มีในโลก

ถั่วต้ม ถ้าไม่ใช่คนที่ไว้ใจจริงๆ ตอนหลังจะไม่รับของจากใครแล้วเนี่ย

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

๐๐BAD_BOY๐๐

• Jr. Member
  • **
  • ๐๐BAD-BOY๐๐
ฝากหน่อยคำขวัญอสุรา > <           
              อสุรา งามสง่า ตระการตาเกมฟอร์มยักษ์ ใครประจักแสงปราโมทย์ TGSโหวตเกมน่าเล่น วิเศษสุดคือเซิฟหลุด หนีเซิฟหลุด มีเซิฟโรล อนิจาเน่าไปไหน ไม่เป็นไรแจ้งทีมงาน แจ้งกี่ที *200 ทีไต้หวันมันไม่หลุด งามหมดจรด2มาตฐาน สุขสราเซิฟคูนฟรี จากexpผมนี่หนอ แถมกระตุก3ชั่วคอด แต่ไม่โกรธเพราะมันฟรี ส่วนเผ่าอสุรา รอไม่นาน 3ทีมงาน น่าจะเสร็จ ส่วนคนเล่นคงหมดแล้ว  ~    

(ปั้มกระทุ้ครับ)

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

g#040 g#040 g#040
LIKE!!!

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
ตอนนี้หลอนไปหมดแล้ว เวลาเดลอะไรต้องกดเซฟรูปไว้

แม้แต่ เดลของตัวเองให้กับอีกตัวยังเซฟ

g#020 g#020

Pnp. Clp.

• Newbie
  • *
ฝากหน่อยคำขวัญอสุรา > <           
              อสุรา งามสง่า ตระการตาเกมฟอร์มยักษ์ ใครประจักแสงปราโมทย์ TGSโหวตเกมน่าเล่น วิเศษสุดคือเซิฟหลุด หนีเซิฟหลุด มีเซิฟโรล อนิจาเน่าไปไหน ไม่เป็นไรแจ้งทีมงาน แจ้งกี่ที *200 ทีไต้หวันมันไม่หลุด งามหมดจรด2มาตฐาน สุขสราเซิฟคูนฟรี จากexpผมนี่หนอ แถมกระตุก3ชั่วคอด แต่ไม่โกรธเพราะมันฟรี ส่วนเผ่าอสุรา รอไม่นาน 3ทีมงาน น่าจะเสร็จ ส่วนคนเล่นคงหมดแล้ว  ~    

(ปั้มกระทุ้ครับ)

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

g#040 g#040 g#040
LIKE!!!

สู้ไม่ไหวหรอกจ้าในเมื่อมันตั้งใจจะแบนด้วยเหนผลที่งี่เง่าแระควายมั่ก - - ก้อปล่อยมันแบนไป พอแล้วกะเกมห่วยๆ ไร้คุนภาพ ระบบรักษาความปอดภัยก้ไม่มี  หาความดีไม่ได้จิงๆ woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny

foam0025

• Jr. Member
  • **
พูดตรงๆ ถ้าเขาไม่รับฟังจะเอาแต่รูปๆๆๆ ก็เลิกมันไไปซะเถอะเกมนี้ ผมคนหนึ่งแหละที่ตัดใจจากเกมนี้ได้แล้ว

CacAloz

พูดตรงๆ ถ้าเขาไม่รับฟังจะเอาแต่รูปๆๆๆ ก็เลิกมันไไปซะเถอะเกมนี้ ผมคนหนึ่งแหละที่ตัดใจจากเกมนี้ได้แล้ว

ทางทีมงานรับฟังครับ และยินดีช่วยเหลือผู้เล่นทุกคนเต็มความสามารถ และการช่วยเหลือนั้นต้องถูกต้อง และมีเหตุผลเชื่อถือได้ด้วยครับ

และกฏการแจ้งแฮ๊กของทีมงานนั้นก็มีข้อที่ให้ผู้กระทำความผิดสามารถวิ่งเรื่องขอความเป็นธรรมได้

เรื่องดคีเจ้าของกระทู้นั้น ทางทีมงานก็รับฟัง และก็ต้องขอหลักฐานประกอบด้วยคือรูปภาพ เพราะจากเรื่องที่เจ้าของกระทู้ได้บอกกับทีมงานว่าการแลกเปลี่ยนนั้นเป็นการจัดกิจกรรมภายในกิล
แต่จากการตรวจสอบการแลกเปลี่ยนจากระบบเนีย สิ่งที่ผู้เล่นได้เล่ามาค่อนข้างจะไม่สมเหตุผลสักเท่าไหร่ (จึงขอรูปหลักฐานเพื่อยืนยัน)

ปล. ซึ่งการทำคดีแฮ๊กเนีย ผมก็จะบอกเพื่อนๆทุกคนให้ทราบกันเลยว่าเราต้องยึกหลักฐานที่สามารถยืนยันได้เป็นหลักนะครับ

• Newbie
  • *

ทางทีมงานรับฟังครับ และยินดีช่วยเหลือผู้เล่นทุกคนเต็มความสามารถ และการช่วยเหลือนั้นต้องถูกต้อง และมีเหตุผลเชื่อถือได้ด้วยครับ

และกฏการแจ้งแฮ๊กของทีมงานนั้นก็มีข้อที่ให้ผู้กระทำความผิดสามารถวิ่งเรื่องขอความเป็นธรรมได้

เรื่องดคีเจ้าของกระทู้นั้น ทางทีมงานก็รับฟัง และก็ต้องขอหลักฐานประกอบด้วยคือรูปภาพ เพราะจากเรื่องที่เจ้าของกระทู้ได้บอกกับทีมงานว่าการแลกเปลี่ยนนั้นเป็นการจัดกิจกรรมภายในกิล
แต่จากการตรวจสอบการแลกเปลี่ยนจากระบบเนีย สิ่งที่ผู้เล่นได้เล่ามาค่อนข้างจะไม่สมเหตุผลสักเท่าไหร่ (จึงขอรูปหลักฐานเพื่อยืนยัน)

ปล. ซึ่งการทำคดีแฮ๊กเนีย ผมก็จะบอกเพื่อนๆทุกคนให้ทราบกันเลยว่าเราต้องยึกหลักฐานที่สามารถยืนยันได้เป็นหลักนะครับ

ก็เเล้วเจ้าของกระทุ้มันโดนคนเดียวซะเมื่อไหร่ละคะ แหมก้เนอะ พยานเยอะแยะแหละเพราะกิจวันนั้นเล่นในช่องกิลพันเพียงแต่จีเอ็มต้องการรุปถ่ายก็อย่างที่บอกเป็นกิจ ใครจะไปคิดว่าจะเกิดเหตุการณ์แบบนี้คะ แล้วใครมันจะชนะแคปรูป พุดไม่คิดซะจิง

รักจีเอ็มเกมส์นี้สุดใจ BY Oo_CT_oO   โค่ดรักเลยอ๊ะ

•๐•~MaYunxIanG~•๐•

• Newbie
  • *

น่าเห็นใจทั้งผู้เล่นและทีมงานเลย เฮ้อออ~ g#033 g#033 g#033

pae685

• Newbie
  • *

ก็เเล้วเจ้าของกระทุ้มันโดนคนเดียวซะเมื่อไหร่ละคะ แหมก้เนอะ พยานเยอะแยะแหละเพราะกิจวันนั้นเล่นในช่องกิลพันเพียงแต่จีเอ็มต้องการรุปถ่ายก็อย่างที่บอกเป็นกิจ ใครจะไปคิดว่าจะเกิดเหตุการณ์แบบนี้คะ แล้วใครมันจะชนะแคปรูป พุดไม่คิดซะจิง

รักจีเอ็มเกมส์นี้สุดใจ BY Oo_CT_oO   โค่ดรักเลยอ๊ะ

เห็นด้วยเลยครับ ทีมงานบอกบอกไม่สมเหตสมผล เพราะเจ้าของกระทู้บอก ว่าเป้นกิจกรรมในกิล แล้วผู้เสียหายคนอื่นเค้าบอกไม่ตรงกันเหรอครับผมว่าผู้เสียหายหลายๆคนก็บอกเหมือนกันหรือทำนองเดียวกัน แค่นี้ยังไม่สมเหตสมผลพออีกเหรอ ทีมงานคิดว่าผู้เสียหายรวมตัวกันหาเรื่องหลอกทีมงานงันเหรอครับ

ช่วยใช้สมองพิจารณาหน่อย

byakuya

ผมก็เคย แต่ไม่ใช่กรณีโดนแฮ็คครับ  แจ้งเกี่ยวกับกิจกรรมที่มีตอบคำถามเบลลี่ ที่ว่าตอบถูก แต่เบลลี่บอกว่าผิด  แล้วก็มีคนเป็นแบบผมหลายคนด้วย  พอแจ้งทีมงาน บอกให้เซฟภาพ  แล้วใครมันจะไปรู้ว่ามันจะเกิดขึ้นตอนไหน
แบบนี้ไม่ต้องเล่นเกมไป กดเซฟไปตลอดเหรอ  แล้วกรณีนี้อีก  ที่โดนแฮ็คกัน เขาจัดกิจในกิล  ถามเอารูปเซฟเป็นหลักฐาน ผมว่า บางอย่างอ่ะ มันไม่มีหลักฐานให้ได้หรอกครับ