GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เควสเรียนทักษะตั้งห้องสนทนาบัครึเปล่าครับ

karnaugh

• Newbie
  • *
ตอนนี้เควสเรียนทักษะตั้งห้องสนทนา ยังทำกับ npc หน้าห้องอคาเดมี่ไซร์เหมือนเดิมปะครับ
ผมคุยแล้วมันบอกให้เอาหญ้าโพชั่นมา 10 ขวด แต่พอส่งแล้วมันเอาไปแค่ 3 ขวด
ของรางวัลได้เป็น รองเท้าผ้า แล้วกดคุยภารกิจไม่ได้อีกเลย ทักษะตั้งห้องสนทนาก็ไม่ได้

จีเอ็มโรโล่

• โรโล่ไงจะใครละ!!
  • Moderator
  • Jr. Member
ตอนนี้ทักษะ สร้างห้องสนทนา จะได้รับทันทีเมื่อผู้เล่นสร้างตัวละคร ไม่ต้องทำเควสแล้วครับผม
ช่องทางแจ้งปัญหา
แชทพูดคุยกับทีมงานคลิ๊ก
แจ้งปัญหากับทีมงานคลิ๊ก

ExCuseMe

• Full Member
ตอนนี้ทักษะ สร้างห้องสนทนา จะได้รับทันทีเมื่อผู้เล่นสร้างตัวละคร ไม่ต้องทำเควสแล้วครับผม

แล้วตัวละครที่มีไว้นานเเล้วละครับ ที่ไม่เคยเรียนไว้ จะเเก้ไขยังไงอะครับ

aongza177

• Newbie
  • *

จีเอ็มโรโล่

• โรโล่ไงจะใครละ!!
  • Moderator
  • Jr. Member
รบกวนแจ้งปัญหา มาตามลิงค์นี้นะครับ
เดี๋ยวทางทีมงานตรวจสอบแก้ไขให้นะครับ
https://asura.gameindy.com/support/
ช่องทางแจ้งปัญหา
แชทพูดคุยกับทีมงานคลิ๊ก
แจ้งปัญหากับทีมงานคลิ๊ก