GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิลวอมาถึงจุดนี้ได้อย่างไร?

19885e

• Newbie
  • *
มันก็เหมือนบอลอะเล่นได้หลายวิธีเช่นถ่วงเวลาอย่างแมนยูงี้ชอบเล่นอุดสรุปง่่ายๆแมนยูกากครับไปละ

เหมือนคุยกันคนละเรื่อง จะพิมพ์ไรก็ช่วยคิดนิดนึงอะ ungraduated people  g#023

ตัวละคร(เคย)ลับ

• Newbie
  • *
มันก็เหมือนบอลอะเล่นได้หลายวิธีเช่นถ่วงเวลาอย่างแมนยูงี้ชอบเล่นอุดสรุปง่่ายๆแมนยูกากครับไปละ

มึงตั้งสตินิดนึงนะ แนะนำอย่าเสพแล้วมาโพสต์ มันหลอน

Invincible'

• Rip
  • Jr. Member
  • **
มหากาพย์ กิลวอเซิฟเวอร์ สวรรค์ ผู้ที่มีกิลรี 5-6กิล  #038 ปล.อย่าด่าผมเลยน้าผมมาเเซวเล่นๆ

bnghtytyghbn

• Newbie
  • *
ก็คุยคนละเรื่องใครบอกคุยเรื่องเดียวกันห๊ะไอชิบหาย โง่ยิ่งกว่าควายอีกนะมึง 2ตัวเนี่ยหเ้ย กุไม่ได้ด่าใครมาชาตินึงละเก่งนะพวกมึงทำให้กุด่าได้ จะด่าควายกุยังสงสารควาย

bnghtytyghbn

• Newbie
  • *
มึงมานี่ดิกุไปทำไรให้ไอ้หน้าโง่ คิดสิ แต่มึงคิดไม่ออกหรอก เพราะกูไม่ได้ทำไร ไอพวกหมาแดงกระจอกรอจบฤดูกาลใต้ตีนกุแน่

ตัวละคร(เคย)ลับ

• Newbie
  • *
หลงทุ่งนามาเหรอครับ สงสัยเมาหญ้าผสมยาฆ่าแมลงมา พูดเรื่องกิลวอเสือกโผล่มาเรื่องบอล ถ้าเป็นคนมันคงจะรู้เรื่องรู้จักแยกแยะ แต่ถ้าเป็นควายหลงมาโพสก็ให้อภัยละกัน คิดซะว่าทำบุญทำทาน

BROOKLYN

• Newbie
  • *
อุตส่าเม้นสร้างสีสันให้เลิกด่ากัน เสือกมาด่ากุเฉย งงชิบหาย

whatever

• **
  • c
มาวอๆ

พิมพ์ผิดป่ะ ต้องพิมพ์ว่า มาปั้มแต้มๆ มาแข่งปั้มแต้ม  woon_5555 woon_5555

whatever

• **
  • c
มหากาพย์ กิลวอเซิฟเวอร์ สวรรค์ ผู้ที่มีกิลรี 5-6กิล  #038 ปล.อย่าด่าผมเลยน้าผมมาเเซวเล่นๆ

มหากาพย์ กิลวอเซิฟเวอร์สวรรค์ ผู้ที่ปั้มแต้มตั้งแต่นาทีแรก ยันนาทีที่.50 กันบ้านไม่ถีง10นาที  ปล.อย่าด่าเค้านะเค้าแซวเล่งๆ  g#027

Invincible'

• Rip
  • **

มหากาพย์ กิลวอเซิฟเวอร์สวรรค์ ผู้ที่ปั้มแต้มตั้งแต่นาทีแรก ยันนาทีที่.50 กันบ้านไม่ถีง10นาที  ปล.อย่าด่าเค้านะเค้าแซวเล่งๆ  g#027
จ้า 55555555+ ขำขันไม่ซีเรียล  woon_555

BROOKLYN

• Newbie
  • *
ถ้าพวกกุเรียกมาปั้มแต้มๆพวกมึงก้คงเรียกมาโชว์โง่ๆที่เอาทหารมารีบ้านลดแต้มเรื่อยๆอะ

BROOKLYN

• Newbie
  • *
วิธีแก้ง่ายๆก็แค่บุกมาตีธงละก้กันไปดิ งงชิบหายเปนเชี่ยไร

BROOKLYN

• Newbie
  • *
มึงยุลาสไนท์ปะถ้าอยู่ก้เลิกโง่นะ ถ้าไม่อย่าเสือกเข้าใจปะไอสัสไม่ได้รู้เหี้ยไรเลย