GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โกง รับจ้างพาเวลครับ

chanoknan2540

• Newbie
  • *
อันนี้ก่อนที่เค้าจะได้เงินครับ

พอเสร็จแล้วก็ออกหนีเลยครับ ช่วยจัดการทีครับ woon_angry woon_angry

__Lucit__

• Newbie
  • *
ไม่น่าไว้ใจเลยอะ น่าจะเดลหลังเวลเส็ด  g#040  g#040  g#040

• Newbie
  • *
ไม่น่าไว้ใจเลยอะ น่าจะเดลหลังเวลเส็ด  g#040  g#040  g#040

มันเป็นที่สันดานของคนนั้นต่างห่างหละครับ  มันหายากครับคนที่ให้เดลที่หลังเพราะว่าอีกฝ่ายก็กลัวเราโกง แต่เจอแบบนี้ไม่ไหวๆ  woon_sunny woon_sunny

มันเป็นที่สันดานของคนนั้นต่างห่างหละครับ  มันหายากครับคนที่ให้เดลที่หลังเพราะว่าอีกฝ่ายก็กลัวเราโกง แต่เจอแบบนี้ไม่ไหวๆ  woon_sunny woon_sunny
ค่อยๆจ่ายสิครับเวลละเท่าไรก็ว่าไป หยุดจ่ายก็หยุดพา g#031

Jimmy'

• Full Member
ลองมัดจำ ครึ่งนึงก่อนก็ได้ พาเสร็จจ่ายครึ่งนึง ใจเขาใจเรา

• Newbie
  • *
ครับ ต่อไปผมก็จะทยอยๆจ่ายนั่นแหละครับ  woon_5555 woon_5555

phantipa

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมงานได้ทำการลงโทษขังคุกตัวละคร Riscyaa แล้วนะคะ
เป็นเวลา 72 ชั่วโมงข้อหาการซื้อขาย อันเป็นการหลอกลวง เพื่อผลประโยชน์ของตัวเอง

-~@มเหศวรพิมพ์ใหญ่@~-

• Jr. Member
  • **
 น่าจะเพิ่มบทลงโทษ ยึดเงินคืน ที่เดลไปด้วยนะครับ  น่าจะดี  ถ้าขังคุก 72 ชม. ออกมาได้เงินเอาไปใช้ ก็ดีกว่า ไปดรอปของขายละน่า

Devildeedy

• Newbie
  • *
นางเล่นอีกตัวชื่อAnimation01เวลาไปขอเข้ากิลละชอบบอกว่าชื่อพีพี woon_yes 

เด๊ะเฉยๆ

• Jr. Member
  • **
ในส่วนนี้เป็นการแลกเปลี่ยนของผู้เล่นสองฝ่ายทางทีมงานไม่สามารถดำเนินการตามความต้องการของผู้เล่นได้ครับ

ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ