GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอ เกี่ยวกับ เบลดคอมโบ&ราตรีนิรันดร์&สื่อสายแสง

aos412jame3

• Newbie
  • *
สายพวกนี้โดนลืมหมดหรือยัง ช่วยปรับมันหน่อย
ไม่ก็เพิ่มของที่เพิ่มความสามารถให้ทักษะดีกว่านี้หน่อย
มีก็เหมือนไม่มีอะจี g#046 ลองเอาไปพิจารณาดู
จะRework จะเพิ่ม จะลด ยังไงก็ได้ ขอให้มันมีที่ยืนบ้าง
 woon_o_o

fok00456

• Newbie
  • *
ใช่เลยครับ เป็นสายที่อยากจะถามว่า  สายนี้ทำอะไรได้บ้าง นอกจากสกิลสวยๆ มั้งนะ  5555555  ช่วยแก้หน่อยครับ เกมจะได้หลากหลายมากขึ้น

fok00456

• Newbie
  • *
แล้วก็ขอเสนอเรื่องเบลดดาบใหญ่ครับ น่าจะดาเมจมากกว่านี้ครับ จากที่เห็นดาบคู่ผ่าโหดกว่าดาบใหญ่อีกครับ  และมีโอกาศโดนมากกว่าครับ ดาบใหญ่คือผ่าแล้วไม่โดนคือไม่โดนเลยแล้วก็สวนกลับน่าจะสวนเวทได้นะครับ  อันนี้เป็นความคิดผมนะ  อยากลองเสนอไปครับ woon_love woon_love

จีเอ็มตุ้ยนุ้ย

• Debuz Developer
  • Full Member