GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ยังอัพเดทอยู่ไหมครับ

wiperace

• Jr. Member
  • **
จะลงอัพเดทเพิ่มเติมให้ทดสอบระบบอื่นๆเมื่อไหร่ครับ รอแล้วรอเล่าแล้วจ้าาอยากทดสอบให้ได้เปิดจริงไวๆละ  ยิ่งนานความอยากเล่นเซิฟจริงของคนอื่นๆอาจจะยิ่งลดลงนะครับ

มาช่า เชื่อฉันเถอะ

• misowXD
  • **
    • Superlative Сasual Dating - Genuine Females
เชื่อ และ มั่นใจว่า  ...ทุกๆคนรอเซิฟจริง

เพราะในตามความคิดก็ไม่รู้ว่าจะทดสอบไปทำไม

มันก็คือ อสุราเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือ ไม่มี*เวล ไม่มีอาหาร ไม่มีระบบเพิ่มสเตตัสอลังการ ดาวล้านดวง และจุติ จิต ทั้งอื่นๆ

ซึ่งสำหรัยคนอ่อนน้อยด้อยค่าแบบเรา ก็เหมือนได้เล่นเซิฟวันวานทุกวันน้ะ   g#014 g#014 g#014 g#014

ADox

• Administrator
  • Full Member
ตอนนี้ดูเควสเปลี่ยนอาชีพอยู่นะครับ ต้องใช้เวลาแก้ไขประมาณนึงเลย ภายในวันศุุกร์น่าจะมีอัพเดทเรื่องนี้เข้าไปและผมถึงจะได้ดูเรื่องอื่นต่อไปครับ

wiperace

• **
ตอนนี้ดูเควสเปลี่ยนอาชีพอยู่นะครับ ต้องใช้เวลาแก้ไขประมาณนึงเลย ภายในวันศุุกร์น่าจะมีอัพเดทเรื่องนี้เข้าไปและผมถึงจะได้ดูเรื่องอื่นต่อไปครับ

ขอบคุณครับที่เข้ามาตอบให้ชื่นใจ  ถ้าลงเสร็จแล้วผมจะได้เสนออะไรเพิ่มเข้าไปอีกเผื่อเป็นแนวทางให้ทีมงานได้บ้าง ตอนนี้ยังไม่อยากตั้งกระทู้มากไปกว่านี้แค่นี้คนคงรำคาญผมกันหมดละ555